Hội yêu ruốc =))

Status
Không mở trả lời sau này.
F

freakie_fuckie

minhtuyenttv : :-j đoán già đoán non :-j
pemivip : em không biết nói sao. Em không có đủ tư cách để xin lỗi
Nếu anh thấy không thể chấp nhận được thì em cũng không thể làm gì hơn.
Em sai rồi.
Em nhận thế thôi . Em sẽ sửa. Không có cơ hội được nhận sự tha thứ từ anh thì em cũng chịu vậy.

C

conlocmaudacam98

Oắt dờ heo????:-??:-??:-@:-@%-(%-(%-(%-:)-t:-tTôi ,Lốc đây,nói thẳng ra là không muốn bất cứ ai,cái gì và việc gì khiến cái đĩa ruốc này chia làm 2,làm 3.
Mọi người phải đoàn kết lại chứ,sao lại như thế này~X(~X(
Nếu tình hình như thế này,tôi nghĩ chúng ta không phải là ruốc nữa:|:|

Last edited by a moderator:
D

dcariem96

Mong rằng Pemivip sẽ không làm ta phải bực mình
Cưới ngay Freakie_fuckie về đây cho ta có cháu ngoại :-w
Freakie_Fuckie Thành hôn Pemivip :x

P

pemivip

Anh nói thật, anh rất vui tính, vui vẻ, hoà đồng, anh rất tốt và luôn quan tâm tới nhiều người, con bé Freakie có thể nói là đã quá quan tâm tới nó rồi
Anh cũng rất nghiêm túc! Mọi việc làm chướng mắt gai tai là anh lên tiếng phản kháng! Anh không phải là người lúc nào cũng hồn nhiên và cười cợt! Anh rất thẳng tính! Và chắc hẳn cô cũng biết điều đó!
Cô chưa thật sự thay đổi, dù chỉ một chút, lời nói của tôi như gió thoảng qua tai cô ...

F

freakie_fuckie

:-" Riêng tư tí thôi chú Lốc ạ ;)) ai bảo chú là Ruốc sờ bị tan, bị phân tán
;;) Đập cho chú một trận không lê nổi về Nga bây giờ
Đoán già đoán non :-j
=))
Chú lo gì chứ ;;), tí mà đã make mountains out of molehills ràu, quan trọng hóa vấn đề
Tôi ứ phải là người để chuyện cá nhân ảnh hưởng tới tập thể !

C

conlocmaudacam98

Tất cả những giận dỗi bây giờ em nghĩ nên bỏ qua cho nhau,vì hội này đang trong tầm ngắm của SMod,nên bất cứ chia rẽ nào cũng có thể làm píc bị khoá!!!~X(
Xin lỗi ,nhưng em là người thẳng thắn nên chỉ biết nói vậy thôi:-?

P

pemivip

Anh không muốn làm tan vỡ
Nhưng anh hỏi thật Lốc
Con bé freke nó không vào TNK xin lỗi anh 1 lời
Và cũng không hề thật lòng xin lỗi
Mọi chuyện cá nhân gác lại

F

freakie_fuckie

Anh nói thật, anh rất vui tính, vui vẻ, hoà đồng, anh rất tốt và luôn quan tâm tới nhiều người, con bé Freakie có thể nói là đã quá quan tâm tới nó rồi
Anh cũng rất nghiêm túc! Mọi việc làm chướng mắt gai tai là anh lên tiếng phản kháng! Anh không phải là người lúc nào cũng hồn nhiên và cười cợt! Anh rất thẳng tính! Và chắc hẳn cô cũng biết điều đó!
Cô chưa thật sự thay đổi, dù chỉ một chút, lời nói của tôi như gió thoảng qua tai cô ...

Anh lúc nào cũng nhìn nhận một việc và đánh giá tổng quan cả vấn đề :|
Em chả có ý ngụy biện gì ở đây nhưng cứ động một chút là anh phán xét rằng em "chẳng thay đổi chút nào" dù em đã cố gắng thay đổi cả một quá trình dài :-j
Em phát ngán, bởi lúc nào , những thứ em xây dựng lên, gần xong,, thì chỉ cần sơ suất tí là lại sụp đổ.
Em mong có sự tha thứ từ anh, thật thế, nhưng cái câu nhận xét này, có lẽ em không nhận
Dù sao thì cũng cảm ơn anh
Ps : dacriem : :)) đùa vừa thôi nhá, ngại lắm

C

conlocmaudacam98

Thôi đủ rồi,tôi nghĩ 2 người nên hoà giải với nhau,bằng TNK hay bằng ruốc đều được,mọi người nên hiểu rằng:Không ai muốn ruốc bị tan vỡ,cả tôi cũng thế:M029::M029::M029:,xin lỗi 2 người nhưng tôi phải nói thật,:hai người có hơi bị "trẻ con" quá không ???
Còn anh cà ri,làm ơn đừng đổ thêm dầu vào lửa nữa!!Không có cái hình của anh thì sự nó đã đủ rầu rồi!!!

P

pemivip

Tôi là một người rất khó tính
Tôi khắt khe trong mọi chuyện
Nhưng không phải tôi chỉ trích những lỗi nhỏ
Thử hỏi nếu cô vác câu đấy ra ngoài đường
Cô bị ăn vả là còn nhẹ

F

freakie_fuckie

Ps Pemivip : em đã nói rồi , cái gì cũng cần có quá trình của nó, anh thấy khó khăn trong chuyện chấp nhận kiểu nói năng của em, em cũng có khó khăn trong việc sửa lại kiểu cách đó. Em "cố " rồi, nhưng anh "phủ nhận"
Em không thích anh đưa ví dụ thực tiễn vào đây, ra ngoài đường khác, nói với những người quen biết hay thân thiết, đó là chuyện khác. Em chưa đủ lớn, đủ trưởng thành để suy nghĩ kĩ lưỡng trong mọi lời ăn tiếng nói, em cũng không muốn thành bà già mà suy nghĩ những chuyện kiểu như vậy
Em thấy em sai, em đã cố sửa, em thấy thế là đủ, nhưng anh chưa bao giờ cho phép em cảm thấy ổn với những thứ em cố tạo dựng.
Những comments một chiều quá chủ quan. Em thấy công sức của em không được ghi nhận, chưa từng...
Em thật lòng xin lỗi, nếu anh nghĩ em xin lỗi cho qua chuyện thì em cũng không thể giải thích gì hơn.

Lốc : không phải chị muốn làm to chuyện, chị muốn xin lỗi, nhưng không có cơ hội
Chị chắc chắng chuyện này sẽ không làm ảnh hưởng gì tới hội Ruốc nữa.

D

dcariem96

cấp báo , cấp báo , loa loa loa :
nếu không muốn Topic bị block thì qua Tin Nhắn Khách mà trò chuyện
Cấp báo, cấp báo !!!
Đi ngay , :-w

P

pemivip

Tôi quá thất vọng trong cả hành động của cô
15 phút vừa qua, tôi ngó TNK nhưng không thấy 1 TNK mới nào
Tôi những tưởng cô hiểu ý tôi là như thế nào
Tôi không muốn phá cái hội ruốc nên tôi giả vờ im lặng
Tôi muốn cô trực tiếp nói chuyện riêng và xin lỗi ở chính TNK
Nhưng hoá ra cô là 1 đứa thiển cận
Cô không hiểu dụng ý của tôi chính là gác mấy dòng cm kia lại và viết vào TNK
Thử hỏi cô có xứng đáng để tôi tha thứ không
Thực ra chính cô mới thực sự là người phá hội
Tôi quyết định: không vào hội này nữa
có thể rút tên tôi ra.

C

conlocmaudacam98

Em chỉ muốn hội ruốc ta đi lên,đi lên,(mỗi ngày leo 40 trang như hôm qua vậy)Xin lỗi mọi người,em cũng không muốn làm to chuyện,thôi,bây giờ anh rắn hãy bỏ qua cho chị giun,rồi ruốc lại chém như xưa,được không anh???Mọi chuyện phải khá lên thì ruốc mới lên dốc được,anh hãy bỏ qua cho chị ấy,chị ấy đã có lời xin lỗi rồi,anh không nên nói với chị ấy như thế nữa!

F

freakie_fuckie

^^ Chị mắc lỗi 2 lần rồi chú ạ :)) hoặc nhiều lần cơ mà chị không đếm nổi
Chị không đủ tư cách để nhận tha thứ, chị cũng không còn có quyền được có cơ hội mà giải thích :))
Pemivip là thành viên quan trọng trong hội Ruốc, mong anh có thể tiếp tục coi Ruốc là một gia đình ảo :x
Em sẽ rút . Em phá . Em có lỗi. Em sẽ rút

Mong Gà sẽ edit lại danh sách :)
Thân
Sau comments này tớ hứa sẽ kg post bất kỳ một comments nào ở sub này nữa

M

minhtuyenhttv

mọi người có thấy hay ko, chỉ một cái ảnh thôi mà hai người cm qua lại rồi đòi rút tên ra khỏi hội là mô, ta chẳng hiểu gì cả, ôi cái lí do, giun nó đã xin lỗi trực tiếp rồi pemi còn đòi vào TNK tập hai nữa chài @@
PS: hội ruốc này mới được mấy ngày mà đã sinh chuyện rồi ;))

D

dcariem96

ôi trời , Pemivip đòi hỏi quá đáng, con tôi đã nói xin lỗi trước bàng dân thiên hạ rồi mà cứ thích đòi hỏi .
Làm như mình đứng đắng lắm không bằng
Coi chừng thành ông cụ non đấy :khi:

P

pemivip

Sau đây là thoả thuận:
- Nếu tôi thấy cô thay đổi thì tôi sẽ suy nghĩ lại.
- Nếu vẫn còn tiếp diễn cách nói đấy thì mơ nhá.

G

ga_cha_pon9x

Em lên rồi nè,mà có gì mà mọi người caĩ nhau thế,từ từ giải quyết mà,Sau đây là những lời em cần gửi đến 1 số người:
Huyenthoai_smile:Chú mày k0 còn là chồng chị nữa,chị đang đi kiếm chồng đây,nay chị đi học cả ngày làm sao chat vs chú mày được :-w
Anh cà rem:đừng nên đùa dai như thế,sẽ gây bất hoà giưũa nhiều người khó giải quyết
Hết,mong mọi người chú ý ạ

F

freakie_fuckie

:) Tôi comments nốt ạ. comments cuối (tôi nhiều cuối quá, tôi xl ạ ), mong mọi người thông cảm cho tôi
Sau đây là thoả thuận:
- Nếu tôi thấy cô thay đổi thì tôi sẽ suy nghĩ lại.
- Nếu vẫn còn tiếp diễn cách nói đấy thì mơ nhá.
@ga_cha_pon9x : tớ góp ý một chút ạ, đây có lẽ không phải thời điểm thích hợp để "từ từ giải quyết" đâu ạ : bởi không còn cái gì cần giải quyết, người đúng đã đúng, sai thì đã sai rồi , xin lỗi , giải thích hay từ chối cũng chỉ là hành động vô nghĩa tốn thời gian mà thôi :) Hơn nữa, có nhiều mem trong nhà Ruốc đang chuẩn bị thi, tớ nghĩ Ruốc nên ngừng hoạt động sôi nổi lại :"> , đợi đến ngày các mem thi xong thì hãy "hoạt động", "câu page nhiệt tình ", vv :x
Ps : Pemivip : em biết anh khó chịu em, nhưng đừng bỏ những gì anh không muốn từ bỏ ! Thi xong hãy hoạt động lại ở Ruốc nhá :x Mong anh thi tốt anh văn chuyên sáng mai!
Gà xé (tôi thích gọi cô thế lắm ;)) ) Tôi không lân la kiếm chuyện ở đây nữa :"> Từ giờ tôi rút cô ạ, cô edit luôn cái list hộ tôi ! "mà countrys " là cái gì thế cô :))
Lốc : một thành viên không đại diện cho cái gì cả, mất đi một viên gạch không có nghĩa là mất đi cả ngôi nhà. Chị mong chú hiểu chị, hiểu cho quyết định của chị
Cariem : :) cảm ơn anh :)
Mèo : wedding nàng ta chắc chắn sẽ :-*
Còn thiếu mem nào không nhở :-S
ss Cụt :;))
Ps Pemivip : ....:)) Vào anh 1 nhá của Ams ấy :x

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom