[Hội - Nhóm]*♪_Nữ Nhi Quán_* ♪ (ver.2)

• Thread starter nkok23ngokxit_baby25
  • Ngày gửi
  • Replies 800
  • Views 59,385
Status
Không mở trả lời sau này.
L

linhprothongminh

Hi chào cả nhà
Mấy chị chém mạnh thế sập nhà giờ
Mà nãy giờ đọc em chả hiểu gì hết
angel là ai mà hell là ai zậy
Haizz hôm nay mình như người trên trời rơi xuống zậy
Vy: gọi đại tỉ nhá, đại ka hơi kì nhỉ (giống con trai)

V

vy000

Đây,để chị kể lịch sử NNQ cho:

Thứ bảy,4-8-2012

Môn :Lịch sử :)):))=))=))

(theo lời kể của trùm-clover141)

1 buổi tối lang thang trên mạng tìm đáp án cho một bài tập hóa tôi gặp và bắt duyên với hocmai

Hồi đó chưa nghĩ nhiều nên trong tư tưởng tôi hocmai là nơi tôi ko biết gì cứ hỏi, đó là cái đáp án online, là một cái bách khoa toàn thư với kiến thức vô tận. Tôi gửi những bài tập hóa được giao lên, chép đáp án để lấy le với bạn bè ( 1 suy nghĩ vô cùng ngóc nghếch mà đến h nhiều lúc tự hỏi tại sao tôi lại như vậy).

Lúc đấy tôi chỉ dám ngóc đầu vô cái khoảng không gian được gọi là box Hóa. Lúc ấy trong tư tưởng, tôi thần tượng 2 người ( cái này nghe lại càng lố bịch nhưng thật sự lúc ấy tôi nghĩ thế) là Kira_l và Gororo. Đối với tôi học là người giỏi nhất ^^, nghe trẻ con quá nhỉ.

Thật may mắn là những điều trên chỉ tồn tại trong đầu tôi được chừng vài ba tháng đầu tiên.

Tôi bắt đầu ngó nghiêng sang cái box khác và học cái cách tự lực cánh sinh chứ ko nhờ người khác giải nữa. Tôi bắt đầu giải những bài tập người khác post lên, tham gia tranh luận và tạo Pic trò chơi cho cái box. Thời gian ấy đối với tôi có lẽ là tuyệt vời nhất. Lúc ấy tôi xem HM là ngôi nhà thứ hai của mình_ ngôi nhà online.
Tôi làm quen, kết bn với nhiều người. Thới gian ấy thật vui là nhiều màu sắc.

Chị dammay hong hiền lành dễ thương nà. Ông anh chiyeuminhmem nhiều chuyện zới chị hotgirlthoi@ kute nà. Ông sư huynh TùngNguyen. Anh tụt và chị meovankita vẽ siêu đẹp nà. .. kế đến là bọn bạn cùng tuổi như tên boykute8x và nhok.. hay gây sự với tôi nà. Bà chằng kira_l gìa trc tuổi nửa rồi nhiều hơn nữa những anh chị em cùng sống dưới máy nhà chung tên HM.

Nhưng với tính tình con nít cộng sự bồng bột của cái tuổi 14 tôi làm ko ít người buồn. Tôi tranh cãi, giận dỗi một cách ngốc nghếch. Tôi trêu chọc đùa giỡn quá trớn làm nhiều người khó chịu về mình ( điều này có lẽ đến giờ vẫn còn =.=)

Nhiều và nhiều nữa những kĩ niệm của riêng tôi và HM h chỉ còn là hồi ức của thời gian

Lên lớp 10 nhờ HM mà tôi ko phải lạ lẫm với trường mới nữa vì đã sớm thân với tụi bn cùng chí hướng.

Tôi ít lên Hm mãi dần vì ko có điều kiện ( học xa nhà mà), bạn bè mất liên lạc dần.

Một thời gian dài ko lên, Hm trở nên lạ lẫm. Ko còn ai quen biết, tôi quyết định làm lại từ đầu.

Và từ đây,NNQ bắt đầu

----

ấy chết,chưa,chưa,còn 1 đoạn nữa cơ

------

(tu-bi-con-ti-nơ =))=))=)))

updating ~~~~~~~

Last edited by a moderator:
L

linhprothongminh

Đại tỉ ơi em mới vào tụ huyền trang gì đó
Chị vào xem cho em với
Em chả biết làm gì cả

V

vy000

Gọi là đại ka
đại tỉ chị nghe ko thích
đại ka quen rồi

Mà từ từ đọc hết truyện đã
để còn biết ai với ai

có nhiều mem NNQ mà em chưa biết

chị đã kể cho Linh nghe về bà clover141(trùm nhà ta bây giờ; gọi là Py nhưng tên thật là Ngân).Và đang đến đoạn bả định làm lại từ đầu

Chính xác lúc ấy là cách đây 1 tháng,nhưng chị Py chưa lập NNQ ngay,mà lập 1 cái topic tuyển ck trước(già mà ham :)):)))
Rủi thay,vì già,xấu,đầu gấu,sâu răng nên chả có mem nào vào tuyển,thí sinh duy nhất là 1 thằng nhóc,năm nay lên lớp 8(Ối giời,lái máy bay bà già=))=))).Tuy nhiên,không chịu đầu hàng,cái máy bay già tiếp tục nhờ kakashi_hakate(tên thật là Xuân,nhưng bà chằng ấy ko thích gọi thía,lớp 11)tuyển ck cho mình.Kaka vỗ ngực tự tin:"Chị cứ tin ở em":khi (72)::khi (72):.Nhưng kết quả cũng chẳng ra sao.chả thấy anh nào cả,và vụ ấy chìm vào im lặng.
Buồn chán vì không thể chấp nhận sự thật về con người mình:Ế.Py già than thân trách phận,có nhu cầu tâm sự ,thủ thỉ cho vơi đi nỗi buồn,nói thửng ra là muốn..Tám.Ấy vậy là NNQ ra đời .

Và 4 người tham gia đầu tiên cùng với và kaka được Py cho làm ngũ long công chúa,hình như theo thứ tự là nhok23ngocxitbaby25(bà này vô danh,ko pit) ;hellangle98(Nguyễn Mộc Lan;lớp 9) ;dongminh96(Phương,lớp 13=))=))).
- Ớ,mới có 3 ah chị
-Ah,còn 1 người nữa,nhưng off lâu,ít tham gia nên phải tuyển người khác
Vậy là cả đám tổ chức cuộc thi tuyển,Vy cũng đú đởn tham gia,nhưng bị loại thẳng cẳng.Cuối cùng bà chằn thứ 5 là chị youaremysoul(vô danh lun)
Không dừng lại ở đó,mấy bà chằn còn tuyển thêm 2 quản gia,Vy cũng đú tiếp,và 2 quản gia đó là anglelovedevil(lớp 9,Lam) và taitutungtien(lớp 7 thì phải,Thủy) còn Vy thì :(:)(:)(:)(()

Roài sau đó,Vy leo lên được đến chức TQ,và phải lao động khổ sở trong nhà,còn mấy bà py,cc,qg thì ăn chơi nhảy múa ko chút lo lắng.Cũng may,vừa nhân 2 thằng đệ,chia việc cho chúng nó.

Đấy,sơ lược nó vậy,lai lịch thành viên cũng đã rõ ràng còn ai ko biết nữa thì em cứ bảo chị.Chị chả có khiếu kể chuyện,nên chỉ có thế thôi,ít nhất em cũng biết nguồn gốc từng yêu quái trong nhà

A

angellovedevilforever

trời ơi
mn cứ đùa e mãi
nói vậy thôi chứ e biết mà:((
đang chuẩn bị an nghỉ tuổi già=))
mem mới sửa lại bài viết kìa
trong bài của bạn có dùng chữ teen,bạn đã đọc nội quy chưa?
hellangel là tam công chúa của nnq,còn tớ là quản gia
p/s:chiều mát mẻ nha cả nhà
*muốn mát thì chém mạnh vào=))*
p/s2:sặc
chị làm gì mà viết cả họ tên Mộc vậy?
mà chị cũng biết tên nó à?

N

nkok23ngokxit_baby25

ặc ặc con bé kia
sao kêu chị vô danh hả :-w
mà dongminh 11 chớ không phải 13 nhá

V

vy000

Vô danh là em chưa biết tên
nên ghi thế
'mà dongminh 11 chớ không phải 13 nhá"-èo,em ko hểu
@devil:nó tự khai tên vs chị

H

hellangel98

hứ
chán như con gián
mấy cái ng vô xem ảnh của e
toàn bảo đấy là của hell
nó về mà biết thì chết e
rõ là e đề ''ko phải ảnh của hell'' thế mà họ ko chịu nhìn gì cả
thành ra lại phải qua nick hell đính chính:((

p/s:ko phải hell.là devil ạ
viết ra cho mn đỡ nhầm

Y

youaremysoul

hơ hơ
vy nè,chị có tên tuổi đàng hoàng sao lại bảo chị vô danh
chị nói cho cô biết nhá
chị tên nhung,học lớp 11
cô nhớ tên chị đấy nhá,lần sau đừng bảo chị vô danh nữa :((

A

angellovedevilforever

sặc
nhà e đâu có giàu đến nỗi 2 máy hả chị vy?=))
e thoát nick devil rồi vô nick hell mà
có gì khó đâu chứ!
chán quá.lát e phải đi học
hết chém vs mn rồi:((
*khổ quá hết dòng nên chế thêm ý mà*

T

taitutungtien

úi giời
hôm nay có buổi học lịch sử cơ đấy
chị vy làm gv cơ à:khi (58)::khi (58):
oai quá cơ
b-(b-(b-(
mà chị kêu ai nhiều siu nhân hơn chị thì kaf đại k chị hả?
thế chị chuẩn bị đi nhá
keke:khi (160)::khi (160)::khi (160):

V

vy000

gv là cái gì cô??
ko nhiều hơn chị được đâu
chị tính hàng nhật,chứ ko tính đồ TQW 50K/con
trang 20
chém đến bài thứ 6 thì chuyển qua cơ sở 3
ai ko biết pm Vy

A

angellovedevilforever

giáo viên đấy chị vy
ý e ấy là chị py làm giáo viên dạy sử,có đúng ko?
thôi e phải chuồn lẹ đây
btvn còn chưa cả làm:((
dạo này cực khổ
mà chỗ mn đã cắm trại gì chưa?
chỗ e hn bắt đầu cắm,tối này đốt lửa trại+ca nhạc,ngày mai mới vui cơ

V

vy000

chị viết thế thôi
làm gv nghèo lắm
ko có tiền mua robot
chém đến bài thứ 6 thì chuyển qua cơ sở 3
ai ko biết ở đâu pm Vy

T

taitutungtien

gv là giáo viên đấy bà ạ
(không thể tin nôi,khi làm văn bà chị chưa viết tắt từ đó à? keke)
cái này gọi là pó tay.com
có khi pó că chây nữa hic
mà chị agle với cị hell là 1 ạ?
lập 2 nick cơ à?

V

vy000

hell đang nghỉ
angel on nick ấy
chứ ko là 1

Hết bài,tất cả qua cơ sở 3,ko biết ở đâu pm Vy

N

natsume1998

22222222
cả nhà dậy chưa
dậy đi nói chuyện với em khỏi em ngồi tự kỉ 1 mình bây giờ...

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom