Hỏi ngoài lề về tai nghe iphone

lâm chấn phong

Học sinh chăm học
Thành viên
25 Tháng sáu 2017
158
87
56
22
Bắc Giang
  • Like
Reactions: kingsman(lht 2k2)

lâm chấn phong

Học sinh chăm học
Thành viên
25 Tháng sáu 2017
158
87
56
22
Bắc Giang
mà mua đâu bh nhỉ anh em ??? Ra thế giới di động hay FPT có tin tưởng dc k ta ??!!! Bạn nào biết giá cho mình tham khảo vs

Bonechimte

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
8 Tháng bảy 2017
2,553
4,752
563
Hà Nội
...
mà mua đâu bh nhỉ anh em ??? Ra thế giới di động hay FPT có tin tưởng dc k ta ??!!! Bạn nào biết giá cho mình tham khảo vs
Mua cái tầm 100-200k lạc Ok anh ei~~ nếu dùng khoảng 6 tháng mà bt giữ thì anh qua cửa hàng đồng giá mà mua:3 chỗ timecity có cái cửa hàng đồng giá của Nhật đẹp lắm^^ mà giá 30-60k thoi ah^^

• Like
Reactions: lâm chấn phong

damdamty

Học sinh tiến bộ
Thành viên
10 Tháng năm 2017
1,909
1,637
291
Nghệ An
Trường Tâm
Cho mình hỏi tai nghe iphone đang nghe mà tự nhiên k nghe dc một bên thì phải làm sao ạ ? Có cách nào sửa k ?
Nếu có tiền---> mua mới luôn cho nóng, không tiền---> bạn thử giật giật 1 bên tai xem sao hoặc là rút ra rồi cắm lại xem sao, hoặc nữa thì phải để như vậy thôi bạn

• Like
Reactions: Olaaaa

The Joker

BTV World Cup 2018
HV CLB Lịch sử
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
12 Tháng bảy 2017
4,754
7,085
804
Hà Nội
THPT Việt Đức
theo mình bạn nên rút ra rồi cắm lại xem có nghe được ko, nếu không thì có thể tai bên đấy bị hỏng rồi.

kingsman(lht 2k2)

Mùa hè Hóa học|Ngày hè tuyệt diệu
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
Cho mình hỏi tai nghe iphone đang nghe mà tự nhiên k nghe dc một bên thì phải làm sao ạ ? Có cách nào sửa k ?
mình thích sữa đồ ,,,,theo mình thì mình sẽ kiểm tra lại tí :
xem thử dây có bị oxi hóa không (lõi á)
nếu có chút vấn đề chỗ chui thì lấy chui của tại cũ (đã hư hoặc dây xạc cục gạnh lâu ko sài ) nối lại bạn biết nỗi chữ ,,,nối cho phù hợp ..bạn thử đi ,,,

Top Bottom