Hội - nhóm Hội mê truyện ngôn tình

Sở Huyền Anh

Học sinh chăm học
Thành viên
15 Tháng mười hai 2017
432
282
89
20
Nghệ An
THPT Tân Kỳ 1
Thôi vậy mình trước vậy. Hầu hết mình chỉ đọc của Cửu Lộ Phi Hương nhưng cũng tâm đắc vài bộ khác như:
_có chạy đằng trời
_Cưới sau một đêm
_chọc tức vợ yêu mua một tặng một
_hợp đồng hôn nhân 100 ngày
_hào môn kinh mộng
_cảm ơn em đã quay lại nhìn anh
_đến lượt em yêu anh
_Trùng sinh yêu An Tử Thiên
_trùng sinh chi ngốc phu quân
_phu quân ngây thơ nhất thiên hạ
_......quên mất òi

TrangTrần264

Học sinh
Thành viên
11 Tháng bảy 2018
76
235
36
21
Nghệ An
THPT................
thất tịch không mưa, em đứng trên cầu, đạo tình, đông cung, vợ ơi chào em, động phòng hoa chúc, mãi mãi là bao xa, ngủ cùng sói, nụ hôn của sói, hôn nhân không tình yêu, ăn em đến nghiện, uy uy bạn trai của tôi, em là nhà, đại thiếu gia em lạy cậu, nhớ ai đó đến kiệt quệ, chờ em lớn nhé đc ko, mùa đông ấm hoa sẽ nở, nơi nào đông ấm nơi nào hạ mát, sẽ có thiên thần thay anh yêu em, thời niên thiếu ko thể quay lại ấy, gửi thời thanh xuân ngay thơ tươi đẹp của chúng ta, mờ ám, đen trắng.......... ( mỏi tay quớ)
Nhiều truyện của Diệp Lạc Vô Tâm qué

TrangTrần264

Học sinh
Thành viên
11 Tháng bảy 2018
76
235
36
21
Nghệ An
THPT................
Thôi vậy mình trước vậy. Hầu hết mình chỉ đọc của Cửu Lộ Phi Hương nhưng cũng tâm đắc vài bộ khác như:
_có chạy đằng trời
_Cưới sau một đêm
_chọc tức vợ yêu mua một tặng một
_hợp đồng hôn nhân 100 ngày
_hào môn kinh mộng
_cảm ơn em đã quay lại nhìn anh
_đến lượt em yêu anh
_Trùng sinh yêu An Tử Thiên
_trùng sinh chi ngốc phu quân
_phu quân ngây thơ nhất thiên hạ
_......quên mất òi
thất tịch không mưa, em đứng trên cầu, đạo tình, đông cung, vợ ơi chào em, động phòng hoa chúc, mãi mãi là bao xa, ngủ cùng sói, nụ hôn của sói, hôn nhân không tình yêu, ăn em đến nghiện, uy uy bạn trai của tôi, em là nhà, đại thiếu gia em lạy cậu, nhớ ai đó đến kiệt quệ, chờ em lớn nhé đc ko, mùa đông ấm hoa sẽ nở, nơi nào đông ấm nơi nào hạ mát, sẽ có thiên thần thay anh yêu em, thời niên thiếu ko thể quay lại ấy, gửi thời thanh xuân ngay thơ tươi đẹp của chúng ta, mờ ám, đen trắng.......... ( mỏi tay quớ)[/
Mk phải tìm đọc cho bằng hết ms đc

• Like
Reactions: Sở Huyền Anh

B.N.P.Thảo

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng tư 2018
791
930
146
Bình Thuận
THCS Tân Nghĩa
mọi người có ai từng đọc Tân hôn không tình yêu thế tội vợ trước chưa. Có 1384 chap lận .Truyện rất logic và không hề bị chán nha
tui hơi bị nghiền ngôn tình luôn nhưng không có thời gian cày. Hồi nhớ cày 3 bộ hay lắm mà quên mất rồi

Top Bottom