Hội - nhóm Hội mê truyện ngôn tình

anime1234567

Học sinh chăm học
Thành viên
20 Tháng bảy 2018
259
169
61
20
Nghệ An
c3
Đoản ..là tình yêu ,....ko đủ tình iu và kiên nhân cáy tập dài

Empe_Tchanz

Học sinh tiến bộ
Thành viên
6 Tháng mười 2017
651
654
156
Thái Bình
Không biết trên diễn đàn có ai fan ngôn tình không nhỉ? Có ai đang viết truyện không ? Điểm danh đê :Tuzki57:Tuzki57:Tuzki57:Tuzki43:Tuzki43:Tuzki43
mị fan ngôn, dạo trc cx viết truyện nhưng mà đợt này đang bí đây. tui thích cố mạn, cố tây tước,diệp lạc vô tâm, đồng hoa, minh khuê, ns chung là nhiều lắm. à mà cả đam nữa nhé ^.^

• Like
Reactions: Sở Huyền Anh

TrangTrần264

Học sinh
Thành viên
11 Tháng bảy 2018
76
235
36
21
Nghệ An
THPT................
Mình cũng đọc vài cuốn
Mà mình đọc chỉ quan trọng truyện không quan trọng tác giả lắm. Nhưng nói tác giả thì mình thích Cửu Lộ Phi Hương nhất
Mình cũng đọc của Cửu Lộ Phi Hương rồi. Nhưng mình vẫn thik kiểu của Diệp Lạc Vô Tâm hơn

• Like

Sở Huyền Anh

Học sinh chăm học
Thành viên
15 Tháng mười hai 2017
432
282
89
20
Nghệ An
THPT Tân Kỳ 1
mị fan ngôn, dạo trc cx viết truyện nhưng mà đợt này đang bí đây. tui thích cố mạn, cố tây tước,diệp lạc vô tâm, đồng hoa, minh khuê, ns chung là nhiều lắm. à mà cả đam nữa nhé ^.^
Mình lại không thích truyện của Cổ Tây Tước dù cốt truyện rất hay nhưng văn phong lại không hấp dẫn

Empe_Tchanz

Học sinh tiến bộ
Thành viên
6 Tháng mười 2017
651
654
156
Thái Bình
Mình lại không thích truyện của Cổ Tây Tước dù cốt truyện rất hay nhưng văn phong lại không hấp dẫn
cái này thì mình ko biết, mỗi người theo đuổi một phong cách riêng, một nét riêng của tác giả nào đó. chỉ cần ko xúc phạm tác giả thì mình đều tôn trọng í kiến ^^

Sở Huyền Anh

Học sinh chăm học
Thành viên
15 Tháng mười hai 2017
432
282
89
20
Nghệ An
THPT Tân Kỳ 1
cái này thì mình ko biết, mỗi người theo đuổi một phong cách riêng, một nét riêng của tác giả nào đó. chỉ cần ko xúc phạm tác giả thì mình đều tôn trọng í kiến ^^
thank bạn. Mình cũng nghĩ thế chỉ là nghĩ sao nói vậy thôi. Mà có vẻ bạn cũng đọc nhiều nhỉ

Sở Huyền Anh

Học sinh chăm học
Thành viên
15 Tháng mười hai 2017
432
282
89
20
Nghệ An
THPT Tân Kỳ 1
Có ai có kho truyện nào tâm đắc không chia sẻ với gần đây bí truyện quá. Ngôn tình nha mình trong sáng không đọc nổi đam

Empe_Tchanz

Học sinh tiến bộ
Thành viên
6 Tháng mười 2017
651
654
156
Thái Bình
Có ai có kho truyện nào tâm đắc không chia sẻ với gần đây bí truyện quá. Ngôn tình nha mình trong sáng không đọc nổi đam
thất tịch không mưa, em đứng trên cầu, đạo tình, đông cung, vợ ơi chào em, động phòng hoa chúc, mãi mãi là bao xa, ngủ cùng sói, nụ hôn của sói, hôn nhân không tình yêu, ăn em đến nghiện, uy uy bạn trai của tôi, em là nhà, đại thiếu gia em lạy cậu, nhớ ai đó đến kiệt quệ, chờ em lớn nhé đc ko, mùa đông ấm hoa sẽ nở, nơi nào đông ấm nơi nào hạ mát, sẽ có thiên thần thay anh yêu em, thời niên thiếu ko thể quay lại ấy, gửi thời thanh xuân ngay thơ tươi đẹp của chúng ta, mờ ám, đen trắng.......... ( mỏi tay quớ)

• Like
Top Bottom