Tâm sự [Hỏi han] Là một người con gái

Băng Tâm Như Ngọc

Học sinh tiến bộ
Thành viên
17 Tháng ba 2017
401
564
189
Bên mình trường không dạy cái đó
Nếu có bị mình cũng không quan tâm vì đây là học để có kiến thức, công tư phân minh mà :D, nếu mình bị thì bọn kia cũng bị thôi, nói gì được nữa

Đối với mình chỉ cần con trai có chí tiến thủ, không lông bông la cà quán nét, tám như 1 bà tám thực thụ, nhân ái, rộng lượng, có hiếu, không cần phải giỏi ghê gớm hay ngoài lạnh trong nóng ( vì mấy loại đó cực biến thái :) )thích làm việc là được rồi.
Mẫu con trai đó quá tuyệt chứ lỵ, con trai hào phóng rộng lượng, dễ tha thứ mà, gái nào cũng mê hết, chỉ có điều... mẫu rộng lượng chỉ thấy trong chùa thôi, ngoài đời chưa thấy, nhưng mong sẽ thấy
bạn à
thực ra là @Ngọc Đạt thấy đa số là thế nên mới nói vậy
nhưng bạn ta không tự nhiên nói thế đâu

bạn thích kiêu con zai thế nào :D
Mình cũng thích con trai hào phóng rộng lượng, không cần giỏi hay đẹp đâu, chỉ cần vui tính rộng lượng, có chí, có đạo đức thôi
Cơ mà đậu thử nsch vs bạn miền Nam xem, mình thấy cũng ok, họ vui tính hào sảng lắm haha

• Like
Reactions: Hồng đậu

Bé Thiên Bình

Banned
Banned
28 Tháng hai 2017
1,560
2,782
504
Nghệ An
THCS Hưng Thịnh
Bạn muốn làm chức nào hơn, quét rát hay lượm rác?
cái nào cũng được
bạn à

Cá tính
Mj là lớp trưởng nam đây, nên sửa lại là lớp trưởng thường là nữ
Khi bị thầy bắt thực hành hô hấp nhân tạo (có cái phần "môi kề môi" thổi ôxi vào trong miệng đó) với một bạn trai, hoặc hơn nữa là crush, con gái sẽ làm gì khi bị bạn trong lớp nói sau khi thực hành xong?

Chưa thử nên chưa biết em ạ!

Nhọ cute

Học sinh tiến bộ
Thành viên
10 Tháng tám 2017
947
583
159
21
Hải Phòng
THCS Vinh Quang
Nếu bạn vấp ngã vào 1 bạn nam, bạn sẽ làm gì ?
chắc cắm mặt mà̀ chạy
Bạn thích mấy bạn nam trong lớp?
0
Bạn muốn được làm người lớn hay mãi là con nít ?
con nít
Bạn muốn học giỏi môn nào nhất ?
anh
Bạn làm gì khi đi nhầm vào nhà vệ sinh nam?
:)nói "cùng là anh em sao phải ngại "
Bạn muốn làm gì khi rảnh?
đọc sách
Anh thấy con gái cũng giống con trai, con gái đẹp gái hơn con trai, con gái xấu tính hơn con trai (ăn vụng, ngủ nướng), con gái điệu hơn con trai , con gái luôn luôn chảnh hơn con trai, con gái luôn luôn tỏ vẻ thanh cao hơn con trai, con gái chửi tục nhiều hơn con trai nhưng không biết con gái có học giỏi hơn con trai hay không?
@Linh's Nguyễn's , @Tiểu Lộc , @dohuuchi06@gmail.com , @moon (trưởng nhóm) , @thuyduongc2tv , @Haru Bảo Trâm , @Phạm Thúy Hằng ,.. và nhiều bạn nữ khác,
đừng vơ
Bạn muốn làm con trai hay gay?
trai

lê thị hải nguyên

Mùa hè Hóa học
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
28 Tháng hai 2017
2,166
3,199
689
21
Thanh Hóa
HV Thánh Huy
bạn à

không cần nhất thiết phải có kiểu đàn ông lí tưởng đâu :)
con gái sẽ thích con trai trong những trường hợp và hoàn cảnh khác nhau

• Like
Reactions: Ngọc Đạt

Tiểu Lộc

Mùa hè Hóa học
Thành viên
9 Tháng bảy 2017
3,201
2,594
554
19
Đắk Lắk
THCS Trần Quang Diệu
Anh thấy con gái cũng giống con trai, con gái đẹp gái hơn con trai, con gái xấu tính hơn con trai (ăn vụng, ngủ nướng), con gái điệu hơn con trai , con gái luôn luôn chảnh hơn con trai, con gái luôn luôn tỏ vẻ thanh cao hơn con trai, con gái chửi tục nhiều hơn con trai nhưng không biết con gái có học giỏi hơn con trai hay không?
@Linh's Nguyễn's , @Tiểu Lộc , @dohuuchi06@gmail.com , @moon (trưởng nhóm) , @thuyduongc2tv , @Haru Bảo Trâm , @Phạm Thúy Hằng ,.. và nhiều bạn nữ khác,
Tùy thôi anh. Lớp em thì con gái học giỏi hơn con trai là chắc chắc *tự hào*. Còn phần khác như điệu, tỏ vẻ thanh cao, chảnh, chửi tục,... thì chưa chắc đâu anh.... Điển hình là em, em chả cần thanh cao hơn tụi nó, không biết chảnh là gì, chửi tục thì khi nào bức xúc quá mới lòi ra 1 chữ,... Anh đừng có vơ cả nắm như vậy chứ T^T Oan lắm...

lê thị hải nguyên

Mùa hè Hóa học
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
28 Tháng hai 2017
2,166
3,199
689
21
Thanh Hóa
HV Thánh Huy
Bạn đã từng yêu đơn phương chưa?
chưa bao giờ,yêu đơn phương,thôi dẹp,thà dành tình cảm cho sách còn hơn
Các bn sẽ làm gì khi thích một người nào đó mà người đó lại thích người khác mất rồi?
đá bay cả hai thằng vào sọt rác
Bạn thích nghe bài hát nào nhất?
Trước khi lãng quên-nhạc trung

Tiểu Lộc

Mùa hè Hóa học
Thành viên
9 Tháng bảy 2017
3,201
2,594
554
19
Đắk Lắk
THCS Trần Quang Diệu
Các bn sẽ làm gì khi thích một người nào đó mà người đó lại thích người khác mất rồi?
Âm thầm, lặng lẽ khóc một mình cho đến khi chán thì thôi. Từ từ buông bỏ, nhưng phải giữ vững cái tình bạn với người ấy. Âm thầm giúp dỡ mỗi khi người ấy gặp khó khăn (có thể xoay chuyển tình huống thì sao)
Bạn thích nghe bài hát nào nhất?
Tùy tâm trạng. Lúc đang vui, nổi hứng điên điên thì nghe mấy bài sôi động của idol... Khi buồn, muốn khóc, tủi thân thì nghe nhạc Hoa nhẹ nhàng (nhất là nhạc phim tình củm)

• Like
Reactions: Kyungsoo Do

Nhung'xx TLP'xx

Học sinh tiến bộ
Thành viên
28 Tháng hai 2017
499
1,252
259
21
Nam Định
Bạn đã từng yêu đơn phương chưa?
Chưa yêu ai cx chưa thích ai
Từ bỏ và đi tìm ngườii khác thôi dù sao ngươời ta cx ko thích mk thì csó khóc lóc , buồn rầu thì cx chẳng mang ngườii ta đến đc vs mk.

• Like
Reactions: Toji Takeshi
Top Bottom