[Hỏi han chút] Nếu có một "Gia tài" bạn muốn đơn vị của nó là gì?

Saukhithix2

Học sinh chăm học
Thành viên
18 Tháng năm 2017
250
256
51
Hi cả nhà,

Sắp tới diễn đàn sẽ triển khai ứng dụng tiền ảo, các bạn sẽ được tiền ảo khi đăng bài mới và nhận được các lượt thích (like),...

Khi đạt đến một mức tiền ảo nào đó các bạn có thể quy đổi ra quà tặng HOCMAI như áo, mũ, ba lô, vòng tay, tài khoản HOCMAI hoặc các bạn có thể dùng để mua thêm các quyền bị hạn chế trên diễn đàn như đổi tên, đổi màu tài khoản, mua vật phẩm ở shop HOCMAI online,... Quá đã phải không nào?

Vây khi có một gia tài như vậy bạn muốn nó là xu, đậu, bắp, đồng hay là kẹo...
Cùng đề xuất ý kiến của mình các bạn nhé.
Bắp-_-

• Like
Reactions: Đình Hải

Nguyễn Mạnh Trung

Học sinh chăm học
Thành viên
9 Tháng năm 2017
450
218
81
22
Đắk Nông
Các em nghĩ sao nếu tên đơn vị tiền ảo không phải là Đồng, HOCMAI Đồng,... không liên quan đến tiền mà là 1 loại trái cây nào đó nhỉ?
anh cho em hỏi: những bài viết, like cũ có được quy đổi ra tiền ảo không anh, chứ nhiếu người cóng hiến nhiều trong thời gian qua cũng đáng được thưởng chứ :) :) :)

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,337
1,439
TP Hồ Chí Minh
anh cho em hỏi: những bài viết, like cũ có được quy đổi ra tiền ảo không anh, chứ nhiếu người cóng hiến nhiều trong thời gian qua cũng đáng được thưởng chứ :) :) :)
Hi em, hệ thống không cộng dồn tiền ảo cho những bài viết cũ trước thời điểm áp dụng nha em.

Quang Trungg

Học sinh xuất sắc
Thành viên
14 Tháng mười một 2015
4,677
7,748
879
20
Hà Nội
THCS Mai Dịch
Các em nghĩ sao nếu tên đơn vị tiền ảo không phải là Đồng, HOCMAI Đồng,... không liên quan đến tiền mà là 1 loại trái cây nào đó nhỉ?
Cây xoài anh ạ
Bao giờ đưa vào thực tế vậy em đang hóng
Mink nghĩ là không vì thế mấy anh chị được nhìu like và bài viết thì có lợi thế hơn.Nên chúng ta chơi công bằng

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,337
1,439
TP Hồ Chí Minh
Từ khi chuyển sang trái cây là các bạn thích ăn trái nào đề xuất trái đó nhỉ? hihi nào táo, xoài, ổi...

Cơ mà từ giờ đề xuất tên tiền ảo là 1 loại trái cây các em cần phải lý giải lý do vì sao chọn trái cây đó, nó có ý nghĩa gì nữa nhé.

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
21
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
- Nếu là tiền tệ ảo thì là:
HMX: Học mãi xu
- Nếu đơn vị tiền ảo là 1 loại trái cây em nghĩ cũng hay nhưng đưa 1 loại lương thực vào hay hơn chứ anh! Mà thôi, 1 loại động vật đi anh: Cá.\
Đơn vị tiền ảo là cá nó hay thật anh ạ!
@Đình Hải

• Like
Reactions: Đình Hải

Hàn Tử Băng

Học sinh chăm học
Thành viên
7 Tháng ba 2017
133
58
81
Trái đất
- Em nghĩ đơn vi "xu" sẽ nghe "thuận miệng" hơn, vì nghe 20 kẹo, 10 bắp, 40 đậu cứ thế nào :v Nếu được thì BQT đổi từ xu thành Coins đi ạ =)

ohyeah97

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
6 Tháng mười 2014
2,199
2,927
578
Hà Nội
Trường học con cá :V
Từ khi chuyển sang trái cây là các bạn thích ăn trái nào đề xuất trái đó nhỉ? hihi nào táo, xoài, ổi...

Cơ mà từ giờ đề xuất tên tiền ảo là 1 loại trái cây các em cần phải lý giải lý do vì sao chọn trái cây đó, nó có ý nghĩa gì nữa nhé.
gạo đi anh

• Like
Reactions: Ngọc Đạt
Top Bottom