[Hỏi han chút] Nếu có một "Gia tài" bạn muốn đơn vị của nó là gì?

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hi cả nhà,

Sắp tới diễn đàn sẽ triển khai ứng dụng tiền ảo, các bạn sẽ được tiền ảo khi đăng bài mới và nhận được các lượt thích (like),...

Khi đạt đến một mức tiền ảo nào đó các bạn có thể quy đổi ra quà tặng HOCMAI như áo, mũ, ba lô, vòng tay, tài khoản HOCMAI hoặc các bạn có thể dùng để mua thêm các quyền bị hạn chế trên diễn đàn như đổi tên, đổi màu tài khoản, mua vật phẩm ở shop HOCMAI online,... Quá đã phải không nào?

Vây khi có một gia tài như vậy bạn muốn nó là xu, đậu, bắp, đồng hay là kẹo...
Cùng đề xuất ý kiến của mình các bạn nhé.

thanhbinh2002

Học sinh chăm học
Thành viên
4 Tháng tám 2016
316
176
126
21
Hi cả nhà,

Sắp tới diễn đàn sẽ triển khai ứng dụng tiền ảo, các bạn sẽ được tiền ảo khi đăng bài mới và nhận được các lượt thích (like),...

Khi đạt đến một mức tiền ảo nào đó các bạn có thể quy đổi ra quà tặng HOCMAI như áo, mũ, ba lô, vòng tay, tài khoản HOCMAI hoặc các bạn có thể dùng để mua thêm các quyền bị hạn chế trên diễn đàn như đổi tên, đổi màu tài khoản, mua vật phẩm ở shop HOCMAI online,... Quá đã phải không nào?

em chọn đậu ạ

• Like
Reactions: Đình Hải

ế tại ai 01 lời giải

Học sinh chăm học
Thành viên
27 Tháng hai 2017
60
61
81
22
nếu ai có lượt like nhiều nó sẽ quy ra những số thú vị như thế hệ ''99 đậu'' ,,thế hệ 2k2 thì '02 đậu'' nghe vui như thế chúng ta cùng đậu

• Like
Reactions: Đình Hải

Hoàng Hương Giang

Tôi yêu Hóa học
Banned
28 Tháng hai 2017
268
414
156
21
Hà Nội
Hi cả nhà,

Em thì thích ''xu'' nghe nó có mùi vị của cái gọi là ''gia tài'' :D

Top Bottom