Khảo sát [ Hỏi han chút ] Bạn có ghét đứa nào chép bài kiểm tra của mình còn được điểm cao hơn mình không ?

Harry Nanmes

Cựu Mod Văn | Tài năng sáng tạo 2018
Thành viên
6 Tháng chín 2017
1,593
3,819
544
Hải Dương
THPT Tứ Kỳ.
Trong đời học sinh thì có lúc bạn sẽ đi chép bài kiểm tra đứa khác nhưng đôi lúc bạn cũng cho đứa khác chép bài của bạn . Cảm giác của bạn khi cho người khác chép bài kiểm tra của bạn mà còn cao điểm hơn bạn , bạn sẽ cảm thấy thế nào ? Các bạn hãy cùng chia sẻ nha
Thầy mình bảo..mình có 1 cái đẫy..cho đứa khác chép thì nó có 2 cáiđầu. Một là của nó 2 là của mình...kèn nó điểm cao hơn là dĩ nhiên rồi....Có 1 lần mình rất ức chế..rõ ràng minhflamf..ngta lén lút chép bài của mình mà lại điểm cao hơn...thế mới đâu chứ...:D Đây chính là bài học cho lần sau :p

hjhj2807

Học sinh mới
Thành viên
20 Tháng chín 2018
14
15
6
Thanh Hóa
THPT Thạch Thành 3
Tất nhiên là ức chế rồi nhưng biết làm sao được

Misaka Yuuki

Học sinh tiến bộ
Thành viên
2 Tháng sáu 2018
1,524
1,635
241
Thái Nguyên
Trường THCS Chu Văn An
Trong đời học sinh thì có lúc bạn sẽ đi chép bài kiểm tra đứa khác nhưng đôi lúc bạn cũng cho đứa khác chép bài của bạn . Cảm giác của bạn khi cho người khác chép bài kiểm tra của bạn mà còn cao điểm hơn bạn , bạn sẽ cảm thấy thế nào ? Các bạn hãy cùng chia sẻ nha
Mk chẳng bao giờ chép bài các bạn
Mk đứng thứ 1 trong lớp nên toàn bị chúng nó quay cóp và hỏi bài
Nhưng có mấy trường hợp ức chế cực, VD như làm bài xong rồi thì cô đứng trước mặt bảo là cho mấy bạn chép.:Rabbit12:Rabbit60JFBQ00153070129Ar36

ĐứcHoàng2017

Học sinh tiến bộ
Thành viên
21 Tháng ba 2018
1,093
1,236
176
Hà Nội
Hocmai
Ghét và ức chế khi cho bọn nó chép bài như vậy. Rồi KT xong nó bảo cao điểm hơn mình nghe xong chỉ muốn ...

Top Bottom