Khảo sát [ Hỏi han chút ] Bạn có ghét đứa nào chép bài kiểm tra của mình còn được điểm cao hơn mình không ?

Narumi04

Học sinh gương mẫu
Thành viên
23 Tháng tư 2017
1,595
2,069
394
20
Vĩnh Long
THPT Lưu Văn Liệt
Trong đời học sinh thì có lúc bạn sẽ đi chép bài kiểm tra đứa khác nhưng đôi lúc bạn cũng cho đứa khác chép bài của bạn . Cảm giác của bạn khi cho người khác chép bài kiểm tra của bạn mà còn cao điểm hơn bạn , bạn sẽ cảm thấy thế nào ? Các bạn hãy cùng chia sẻ nha
Ghét nhất cái thể loại đó, bởi vậy môn nào tớ giỏi là tớ làm người câm người điếc, còn cái nào bí quá mới đành liều hỏi tụi nó :v
Nếu người cao hơn tớ là một thằng con trai, tớ đập nó be bét :)
Nếu người đó là một đứa con gái, tớ không bao giờ chỉ nó luôn :<

Phạm Thúy Hằng

Cựu Phụ trách BP Quản lí & Mod CĐ|Thiên tài vật lí
Thành viên
15 Tháng ba 2017
6,181
1
10,074
1,243
20
Hà Nội
THCS Nam Từ Liêm
Trong đời học sinh thì có lúc bạn sẽ đi chép bài kiểm tra đứa khác nhưng đôi lúc bạn cũng cho đứa khác chép bài của bạn . Cảm giác của bạn khi cho người khác chép bài kiểm tra của bạn mà còn cao điểm hơn bạn , bạn sẽ cảm thấy thế nào ? Các bạn hãy cùng chia sẻ nha
có, mới bị nè :mad::mad:

Narumi04

Học sinh gương mẫu
Thành viên
23 Tháng tư 2017
1,595
2,069
394
20
Vĩnh Long
THPT Lưu Văn Liệt
Anh k chép bài bạn , thi thoảng hỏi bài hay quay cóp các kiểu ( khoảng năm 1-2 lần à)
Nên anh k bik thế nào? Ai ghét mik k?
Còn cho chép bài là chuyện thường xuyên, vì anh học top 3 trong lớp ( trừ anh văn thì top 10 , văn thì top 5). Anh thấy bthường
Em thì môn Anh văn nhất lớp, còn nhiêu đua nhau thấp lè tè :(
Xếp hạng trong lớp là cỡ top 5 :v

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
21
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Em thì môn Anh văn nhất lớp, còn nhiêu đua nhau thấp lè tè :(
Xếp hạng trong lớp là cỡ top 5 :v
Anh nhất là tốt r
Ghét nhất cái thể loại đó, bởi vậy môn nào tớ giỏi là tớ làm người câm người điếc, còn cái nào bí quá mới đành liều hỏi tụi nó :v
Nếu người cao hơn tớ là một thằng con trai, tớ đập nó be bét :)
Nếu người đó là một đứa con gái, tớ không bao giờ chỉ nó luôn :<
Nga giỏi sử vs gì v em?
Tất nhiên rồi ạ. Cái cảm giác nhìn bài kiểm tra của mk thấp điểm hơn nó.....:mad::mad:
Thế bằng nhau thì sao

Tiểu Lộc

Mùa hè Hóa học
Thành viên
9 Tháng bảy 2017
3,201
2,594
554
19
Đắk Lắk
THCS Trần Quang Diệu
Hồi cấp 1 thì chắc chả có ai nhìn bài tui đâu :D
Lên lớp 6 thì không nhớ rõ lắm...
Năm lớp 7 tụi nó nhìn hoài => nhưng chả bao giờ hơn điểm tui hết
Hiện tại, đi học Hóa có đứa ngồi bên cạnh á. Khi làm bài tập, mình viết thì nó viết, mình dừng thì nó dừng... Nói chung chả bao giờ nó tự làm hết. Cũng nhờ đó mà cô dạy Hóa nói nó học giỏi, ức chế :(

mia_kul

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
30 Tháng bảy 2011
3,422
1,035
454
$\color{green}{\text{ ♥}}$
Du học sinh
Có đôi lần cho bạn chép bài mà bị điểm thấp hơn nó, rồi cũng có đôi lần "vô tình" chép bài bạn mà điểm thấp hơn nó. Đời học sinh có được mấy đâu, thấy nó khó ưa thì né né nó ra, thấy chơi được thì cứ chơi thôi :D

• Like
Reactions: Hồng đậu

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
21
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Có đôi lần cho bạn chép bài mà bị điểm thấp hơn nó, rồi cũng có đôi lần "vô tình" chép bài bạn mà điểm thấp hơn nó. Đời học sinh có được mấy đâu, thấy nó khó ưa thì né né nó ra, thấy chơi được thì cứ chơi thôi :D
Vui mà chị nhờ! Nhưng mà em hỏi xíu nha, chị có "vô tình " chép bài bạn lần nào không ạ?
Hay chị đã từng quay cóp trong kiểm tra, gian lận trong thi cử chưa ạ?
Hiện tại, đi học Hóa có đứa ngồi bên cạnh á. Khi làm bài tập, mình viết thì nó viết, mình dừng thì nó dừng... Nói chung chả bao giờ nó tự làm hết. Cũng nhờ đó mà cô dạy Hóa nói nó học giỏi, ức chế :(
Em học giỏi môn gì nhất vậy bé?
Em đã bao giờ chép bài bạn chưa hay quay cóp gì chưa?
Mà em có bao giờ "tự nguyện" cho bạn chép bài không? (Chẳng hạn như 1 bạn zai đẹp hỏi bài, em cho chép đó)

damdamty

Học sinh tiến bộ
Thành viên
10 Tháng năm 2017
1,909
1,637
291
Nghệ An
Trường Tâm
thế thì đừng cho xem, che lại... tui thì đứa nào này nhìn tui là tui bang chết luôn, chép quen đời :D

Shenn

Cây bút trẻ xuất sắc nhất 2017
Banned
21 Tháng sáu 2017
789
1,213
174
20
Bắc Ninh
Hogwarts
Quạo :v Tớ chả bao giờ chép bài đứa nào suôn sẻ đâu :v Bọn nó mấp môi được từ nào thì ngồi lần mò đầu óc mà nghĩ thôi :v
Còn bọn chép bài tớ thì toàn là môn Anh :v Tớ cũng chẳng cảm thấy gì khi người ta đạt được vài điểm nhờ chép bài tớ cả :v Vì cơ bản có bao giờ điểm người chép cao hơn điểm tớ đâu :v

Tiểu Lộc

Mùa hè Hóa học
Thành viên
9 Tháng bảy 2017
3,201
2,594
554
19
Đắk Lắk
THCS Trần Quang Diệu
Vui mà chị nhờ! Nhưng mà em hỏi xíu nha, chị có "vô tình " chép bài bạn lần nào không ạ?
Hay chị đã từng quay cóp trong kiểm tra, gian lận trong thi cử chưa ạ?

Em học giỏi môn gì nhất vậy bé?
Em đã bao giờ chép bài bạn chưa hay quay cóp gì chưa?
Mà em có bao giờ "tự nguyện" cho bạn chép bài không? (Chẳng hạn như 1 bạn zai đẹp hỏi bài, em cho chép đó)
Học giỏi nhất á? Em không biết nữa, ngoại trừ Toán (hình) với Lí thì môn nào em học cũng được
Thi thoảng, khi bí quá cũng "chép" 1 chút :D
Tự nguyện cho bạn chép bài? Rồi, #PTH :D

Bé Thiên Bình

Banned
Banned
28 Tháng hai 2017
1,560
2,782
504
Nghệ An
THCS Hưng Thịnh
Mình cho nó nhìn mà điểm nó cao thì không vấn đề nhưng mình đã không cho nhìn mà nó còn tia bài là mình uất ức đi nói với cô liền!

• Like
Reactions: TN. Linh

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
21
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Mình cho nó nhìn mà điểm nó cao thì không vấn đề nhưng mình đã không cho nhìn mà nó còn tia bài là mình uất ức đi nói với cô liền!
Cái gì cũng có cách giải quyết của nó em ơi. Phải anh, anh xin ngồi 1 mình, thách đứa nào nhìn bài được anh em ạ!
Học giỏi nhất á? Em không biết nữa, ngoại trừ Toán (hình) với Lí thì môn nào em học cũng được
Thi thoảng, khi bí quá cũng "chép" 1 chút :D
Tự nguyện cho bạn chép bài? Rồi, #PTH :D
Cho zai đẹp chéo bài đó à! Haha, môn gì á? Em không thấy bất công cho các bạn khác à?

Em từng quay cóp , gian lận hay đi chép bài ai chưa Huyền?

Tiểu Lộc

Mùa hè Hóa học
Thành viên
9 Tháng bảy 2017
3,201
2,594
554
19
Đắk Lắk
THCS Trần Quang Diệu
Cho zai đẹp chéo bài đó à! Haha, môn gì á? Em không thấy bất công cho các bạn khác à?
Ai nói là dzai đẹp? Đười ươi lùn của em không đẹp dzai như người khác đâu.
Mà em cũng có cho mấy đứa bạn thân khác chép nữa, nhưng mà #PTH là "tự nguyện" nhất :D

Ye Ye

Cây bút Truyện ngắn 2017|Thần tượng văn học
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
10 Tháng bảy 2017
2,064
2,347
434
Hà Nam
NEU (Dream)
đương nhiên là có rồi
nghĩ lại thấy bực mình:mad:

Joen kookie

Học sinh mới
Thành viên
30 Tháng chín 2018
1
0
1
22
Lào Cai
THPT số 1 BT
Thấy bình thường cho đến khi trả bài kiểm tra thì điểm nó cao hơn mình... ức chế , bực tức

Sở Huyền Anh

Học sinh chăm học
Thành viên
15 Tháng mười hai 2017
432
282
89
20
Nghệ An
THPT Tân Kỳ 1
tui thì sao ?? team 2 đứa hk giỏi. Con bên cạnh mở vở không nhìn. Tui mở vở ko cho. Cuối cùng thấp cả bàn

Kuroko - chan

Học sinh tiêu biểu
HV CLB Hội họa
Thành viên
27 Tháng mười 2017
4,573
7,825
774
21
Hà Nội
Trường Đời
Hận lắm à nha
lần sau không cho nó chép bài nữa
mặc xác lun

• Like
Reactions: Sở Huyền Anh
Top Bottom