CLB Hóa học vui HÓA HỌC VÀ BÓNG ĐÁ - lần 1, tháng 6/2018

Hồng Nhật

Cựu Trưởng nhóm Hóa|Cựu Chủ nhiệm CLB Hóa học vui
Thành viên
29 Tháng sáu 2017
5,209
8,405
944
25
Cần Thơ
Đại học Cần Thơ
  • Like
Reactions: NHOR

The Joker

BTV World Cup 2018
HV CLB Lịch sử
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
12 Tháng bảy 2017
4,754
7,085
804
Hà Nội
THPT Việt Đức
- Tên tài khoản diễn đàn: @The Joker
- Lí do muốn tham gia: Trao dồi kiến thức và thử sức
P/s: Em năm nay mới lên lớp 8 thui !!!

Nguyễn Hương Trà

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
18 Tháng tư 2017
3,551
3,764
621
21
Du học sinh
Foreign Trade University
Hello tất cả các HMFers!!! :)

Cũng đã một thời gian dài CLB vắng bóng do rất nhiều lí do rắc rối. Một trong những lí do quan trọng là vấn đề mở rộng hội viên thì BCN cũng đã được cấp trên cho phép tổ chức hoạt động CLB theo hướng mở, ai cũng có thể tham gia nếu cảm thấy thích thú và đam mê. Nên hôm nay, BCN cho chính thức ra lò buổi sinh hoạt trở lại đầu tiên của CLB. Rất mong các bạn ủng hộ CLB trong thời gian tới.

Để hưởng ứng bầu không khí náo nhiệt của World Cup 2018, buổi sinh hoạt đầu tiên sẽ lấy chủ đề :"HÓA HỌC VÀ BÓNG ĐÁ", nhìn thì có vẻ hơi hoang mang tí, nhưng các bạn không cần phải tìm hiểu bóng đá để tham gia hoạt động này đâu, vì 90% vẫn là kiến thức hóa học nhé.

Nội dung chính:
- Đúng 20h tối nay, AD sẽ đăng lên một dòng gồm các ô chữ, bên trong là một thông điệp, sự kiện, tên cầu thủ hoặc các đặc tính khác của World Cup 2018.
- Các bạn sẽ LẦN LƯỢT chọn một ô (theo sắp xếp của BCN) để trả lời một câu hỏi hóa học bên trong ô đó. Nếu trả lời đúng, AD sẽ thông báo và bạn nhận được 5đ. Nếu bạn trả lời sai, AD vẫn sẽ thông báo cho các bạn khác trả lời, người trả lời đúng và nhanh nhất sẽ được 3đ. Nếu sau 10 phút mà không ai trả lời được thì ô đó sẽ bị khóa và đến với câu tiếp theo.
Ai đoán được từ khóa sẽ nhận được 10đ

Kết thúc buổi sinh hoạt, ai có nhiều điểm nhất sẽ được CHÚC MỪNG mà được tặng MỘT TRÀNG PHÁO TAY nồng thắm từ BCN và các bạn cùng chơi
Từ giờ đến 20h là thời gian để các bạn đăng ký tham gia. Mẫu đăng ký:

@ngoctran99 ,@Đặng Thư, @Nguyễn Thị Ngọc Bảo , @Phạm Thúy Hằng , giúp mình giới thiệu topic này để các bạn hội viên cũ tham gia nhé.

@Shmily Karry's ,@dương bình an ,@Nguyễn Hoàng Trung , @NHOR ,@Toshiro Koyoshi ,@chaugiang81 ,@Ngọc Đạt ,@tiểu thiên sứ ,........ mọi người tham gia cho vui nha!!! :D

Có gì không hiểu thì các bạn trao đổi và hỏi tại topic sau:
[CLB Hóa học vui] Giải quyết thắc mắc cho hội viên

Chân thành cám ơn các bạn!!!
@Hồng Nhật giờ em muốn tham gia có được nữa không anh?

• Like
Reactions: hoangthianhthu1710

Hồng Nhật

Cựu Trưởng nhóm Hóa|Cựu Chủ nhiệm CLB Hóa học vui
Thành viên
29 Tháng sáu 2017
5,209
8,405
944
25
Cần Thơ
Đại học Cần Thơ

Nguyễn Hương Trà

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
18 Tháng tư 2017
3,551
3,764
621
21
Du học sinh
Foreign Trade University
sao ko em, đến buổi sinh hoạt tiếp theo cứ việc tham gia nha!!! Anh Hải đã đồng ý cho CLB hoạt động theo hướng mở roài nên ai cũng tham gia được cả!!!
vậy em đăng kí bây giờ hay để đến buổi sau ạ?

• Like
Reactions: hoangthianhthu1710
Top Bottom