[Hóa 9] Thông báo

Status
Không mở trả lời sau này.
G

gororo

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Thưa các bạn, hiện nay box hóa của chúng ta ko còn trầm như trước nhưng vẫn chưa vào hàng ngũ box sôi nổi của diễn đàn. Vì vậy, tôi lập topic này mong các bạn có thể đóng góp thật nhiều ý kiến cho box hóa, hoặc góp ý về mod hóa...để đưa box ta đi lên, ngày càng vững mạnh!
Lưu ý: Những ý kiến hay sẽ đc cảm ơn, lập thành chủ đề chú ý nếu là trò chơi bổ ích hoặc phương pháp học tập hiệu quả)
Nhân tiện mở luôn cuộc bình chọn mod đc yêu thích của box hóa, các bạn tham gia thật nhiệt tình nhá ^^!
Lưu ý bình chọn ai thì nói rõ lí do!
P/s: cái bình chọn này cho vui thôi chứ ko có giải thưởng!

Last edited by a moderator:
S

silvery21

t dạo nj` vô dd ít nhưng thấy box hoá sối nổi hơn trước nh`
góp ý cho box hoá ah: thì t nghĩ nên tổ chức nh` cuộc thi ; hoặc các trò chơi về hoá đó ; hiện vẫn đang típ tục
hj mới nghĩ đc có vậy thôi ;))
mod yêu thích nhất nah : kira_l và goro ..........nhiệt tình quá mà

C

cuncon_baby

mình mong có nhìu thiệt nhìu cái mà thi tài về hoá học nhưng mỗi cái nên rèn riêng :như có thể thi về cân bằng pp oxh khử nhanh nhất đó, hoặc rèn thêm việc điều chế hay là tách jìjì
hiện tại chỉ có tếh
mod mình bầu nè:gororo, kira_l

A

anh_anh_1321

Hằng Kira_l là 1 nà
anh Gororo là 2 nà
2 ng` này nhiệt tình nhứt
mà thấy Hằng siêng hơn ;))

M

mihiro

hihi, bầu cho đại tỷ Kira_l 1 phiếu coi như tình hữu nghị vậy :)) :D
1 phiếu cho gororo luôn ;))

N

nhoklemlinh

mình bầu cho kira_l với cả anh gogoro.thấy tích cực chạy tới chạy lui trong box hoá.mà thấy hình như lại đang chìm phải .mọi người nghĩ cách cho box hoá vui đi nào.còn club ai yeu thích hoá thì chìm hẳn rùi hả mọi người?

L

letrang3003

bầu cho anh gororo :x là kira_l :-* ( hạc ơi cố lên nhá :-* )

Thiệt ra thì box háo bi o cũng sôi nổi vì có mấy game hay ;;) và các cuộc thi hóa cho học sinh tham gia :x

Còn về góp ý cho mod hóa thì : về phần trả lời câu hỏi cho mem , em nghĩ là các mod đừng trả lời hẳn câu hỏi cho mem vì

như vậy mem sẽ có tính ỷ lại , cứ post câu hỏi lên nhờ anh chị giải hộ rùi chạ hiểu nó thế nào :| . Học bị động như vậy

chỉ hại mem . ko giúp em học giỏi môn hóa nì dc . Em mong mod có biện pháp mới để giúp mem .:x

T

takotinlaitrungten

mình bầu cho kỉa_i với gororo!
zif 2 n đó siêng ^^
cố siêng hơn nũa nha 2 n!hjhj

mình bầu cho kira_l và gororo

=> chú ý viết đúng tên em nhá chị :(( tủi thân rồi đấy :((

Last edited by a moderator:
T

thptlequydon

em bỏ phiếu cho chị Hằng(kira_l) và anh gororo vì cả 2 đều làm việc nhiệt tình và nghiêm khắc
em đồngys vs letrang003

G

gacon.linh93

Mình cũng công nhận dạo ni box hóa hoạt động sôi nổi hơn hẳn. Có phải là do mấy mod hoật động siêng năng ko nhỉ???????????;));));)) Chắc là vậy rùi!!!!!! Nhưng mà cũng phải công nhận là nhờ có những thành viên hăng hái tham gia nữa chứ........... Thật sự mình rất mong các mod sẽ tổ chức nhìu nhìu hơn nữa các cuộc thi để box hóa của chúng ta ngày càng năng động hơn nha............

Suýt quên, mình bầu cho Kira_l và Gororo, hai người tích cực nhất ( theo mình là như thế)

C

clover141

mình bầu cho tất cả mọi người vì ko chỉ có anh gogoro và kira_l hoạt đông tích cực mà mình còn thấy các mod khác cũng hoạt động ko kém nhưng vì ít thời gian nên họ ít lên nhưng là thành viên box hoá mình thấy họ cũng góp phần cho box khá nhìu.
về phần nội dung box minh đề nghị mở một thư viện đề thi và kiểm tra do mem post và một trang dành cho các chác nhận biết chất, công thức hoá học hay những lưu ý cần thiết khi học hoá để cho mọi người dễ dàng tìm dc cái mình mong muốn

M

mymi371995

Em bầu 1 phiếu cho bạn kira_l và anh gororo vì cả 2 đều rất tích cực. Còn góp ý thì em thấy box hoá nên có thư viện đề thi để mọi người tham khảo và tổ chức nhiều cuộc thi hơn nữa ạ. Chúc box hoa sẽ ngày càng phát triển và năng động hơn!

Q

quataoxanh_0801

cũng như các mem khác, em bỏ phiếu cho anh gororo và kira_I. đây là 2 mod hoạt động tích cực nhất mà em biết được. Còn các mod khác chắc do bận việc quá nên lâu lâu mới ghé thăm box Hoá ^^.

Góp ý:
1. Các mod nên tổ chức thêm nhiều cuộc thi hơn nữa, để mọi người có tinh thần sôi nổi hơn. Và phải có giải thưởng (ko có giải thì cuộc thi ko còn hấp dẫn, tính cạnh tranh nữa rồi)
2. tất cả các đề thi do mem post lên nên để vào 1 topic cho dễ theo dõi, VD: đề thi hsg tỉnh/ hsg thành phố/ hsg huyện/ đề thi định kì..... Chứ mỗi người post 1 đề thì tìm mệt lắm ạ.
3. Các mem hoạt động tích cực thì cuối tháng hoặc cuối quý nên tổng kết, có phần thưởng để động viên, khuyên khích...
4.Lập 1 topic để mem có thể đóng góp các kiến thức, lí thuyết về Hoá học vào đó.
(các kiến thức, cách giải hay, có vận dụng nhiều vào các bài tập)

M

myriver

sao em chỉ thấy anh Gororo hđ cùng kira_l chứ ko ít thấy các mol khác hđ thế

K

kitty0612

Em vote cho anh gororo, em thấy anh í chăm chỉ làm BT nhất đó,
hic hic cũng cho kira_I nữa, bạn ấy cũng tích cực tỏng box hoá, có vẻ nhờ 2 mod này mà box hoá HM sôi nổi hơn trước đây nhiều rồi

G

gororo

[hoá] giúp đỡ các mod

Với kinh nghiệm gần 1 năm tham gia diễn đàn anh nhận ra rằng: 100 mem thì có 90 mem chưa đọc nội quy (kể cả những mem đã tham gia rất lâu). Tại sao ư, chắc bởi vì trông nó toàn chữ là chữ chứ gì >"<

Tuy là mod nhưng bọn anh cũng ko thể nào quản lí hết những bài spam. Trách nhiệm là 1 đằng, nhưng ko phải cứ lên mạng là lại đi xóa bài với sửa tiêu đề sai quy định đc, bọn anh cũng phải đi giúp đỡ những mem khác và giúp đỡ chính mình!

Xuất phát từ sự mệt mỏi của các mod và sự nhận thức chưa đầy đủ về spam của các mem, hôm nay anh mở pic này với mong muốn box hóa của chúng ta sẽ ngày càng vững mạnh!

Cũng ko hẳn là 1 game, nhưng cũng có luật: mỗi tuần anh sẽ đưa ra 1 hình thức spam và các em (cùng các bạn và các anh chị) sẽ gửi link các bài viết vi phạm thuộc hình thức đó. Những ai gửi link đúng nội dung đang đề cập với số lượng trên 5 cái sẽ đc thank!

Chủ đề tuần này: cái này vô cùng nhiều và làm các mod bực mình nhất:
Đặt tên tiêu đề sai quy định
Cảm ơn các bạn!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom