Hỗ trợ giải đáp thắc mắc trong quá trình ôn luyện thi ĐH, CĐ môn Ngữ văn

Status
Không mở trả lời sau này.
T

the_wind_summer

làm rõ thêm

thầy ninh ơi thầy có thể chỉnh sửa bài phân tích chất sử thi trong rừng xà nu thành một sườn dễ tiếp thu hơn được không ạ, em thấy viết như thế dễ trùng ý

T

the_wind_summer

khẳng định thêm lần nữa

Vì non sông gấm vóc việt nam, vì lý tưởng của những tấm gương anh hùng thời đại, chúng em nhất quyết phải vào được đại học. Mà như thế chúng em buộc phải vượt qua được môn ngữ văn, vậy nên chúng em khẩn thiết đợi chờ thầy đăng hệ thống câu 2đ hoàn thiện hơn.:DÂu đấy cũng là một trọng trách lịch sử mà thầy có thể làm cho chúng em trong giờ phút nguy kịch này............................

T

the_wind_summer

mấy câu 2 điểm thầy rút lại cho gọn được không ậ! ví dụ phong cách tho to huu, ....

H

hocmai.diendan

Chào tất cả các em!

Sau khi thu thập các thắc mắc của các bạn học sinh gửi về, Thầy Ninh đã tổng hợp và trả lời các bạn thông qua 1 video tư vấn. Video tư vấn của Thầy sẽ được sử dụng làm bài giảng miễn phí trong Khóa Luyện thi ĐH đảm bảo do thầy giảng dạy. Trong bài giảng này Thầy Ninh sẽ chỉ ra những tác phẩm quan trọng mà các bạn học sinh cần lưu ý khi ôn luyện thi tốt nghiệp THPT, thi ĐH, CĐ năm 2012. Thầy Ninh cũng sẽ hướng dẫn các bạn học sinh phương pháp làm bài thi đạt điểm cao. Bên cạnh đó thầy sẽ giải đáp các thắc mắc của các em học sinh trong quá trình học, ôn luyện và thi Ngữ văn.

Các em có thể xem video miễn phí đó bằng cách bấm vào đây!

Chúc cảm em học tốt!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom