HMF Confess HMF Confessions 123 - Tình bạn!!

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT được yêu thích nhất 2016
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,827
929
Đắk Lắk
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

"Chúng ta có còn là bạn?
Vào cái ngày hôm đó. Ngày 26/8/2017 lớp mình chia tay nhau.
Ừ, cái màn chia tay mà lớp dựng lên thật sự rất buồn cười nhưng giờ nghĩ lại tôi chỉ muốn khóc thôi.
Chúng ta liệu có còn được học với nhau nữa không?
Chỉ mới qua hai tháng vào năm học thôi, liệu các bạn có còn nhớ tới tôi hay không? Liệu rằng các bạn có còn coi tôi là bạn không? Các bạn có còn xem tôi là một con bé tinh nghịch như ngày trước nữa không?
Tôi rất rất nhớ những năm tháng mà chúng ta đã học với nhau. Bảy năm qua đủ để tôi hiểu các bạn và đủ để các bạn hiểu tôi. Chỉ có các bạn mới biết tôi là người thế nào. Chỉ có các bạn hiểu tôi.
Khi học với các bạn tôi luôn cởi mở nhưng khi học chung với những người bạn mới, những người mà tôi không quen biết, tôi thật sự đã khép kín mình. Tôi trở nên khó tính hơn trước, tôi luôn cau có và không thoải mái khi nói chuyện với những người bạn mới.
Những ngày trước, khi còn học với nhau. Mỗi giờ ra chơi tôi đều chủ động nắm tay kéo bạn ra sân trường chơi. Những tháng ngày ấy tôi rất hạnh phúc. Tôi thấy như mình chẳng còn gì để tiếc nuối nữa vì tôi có các bạn!
Bây giờ, tôi thực sự rất lo lắng... Lo lắng vì sợ các bạn sẽ quên tôi... Sợ các bạn có những người bạn mới sẽ không nhớ tới tôi, không chơi với tôi nữa! Viết đến đây nước mắt tôi đã tuôn ra... Các bạn của tôi ơi. Tôi luôn tin tưởng các bạn. Dù các bạn còn nhớ hay đã quên tôi thì tôi hứa với các bạn rằng tôi sẽ không bao giờ quên được các bạn! Tôi sẽ nhớ, sẽ không bao giờ quên kỉ niệm của chúng ta. Các bạn ơi! Tôi yêu các bạn nhiều!"

#Thy: Hãy trân quý những ký ức đẹp đẽ của nhau. Vì thanh xuân chỉ đến 1 lần !!!

---------------------------------
Bạn hãy click VÀO ĐÂY để gửi thông điệp của mình. Chúng tôi sẽ giúp bạn kết nối với những trái tim khác.

Đặc biệt: Sẽ KHÔNG MỘT AI BIẾT BẠN LÀ AI!!!

Mọi thắc mắc các bạn hãy gửi về GIẢI ĐÁP THẮC MẮC HOCMAI FORUM CONFESSIONS

Những chia sẻ sẽ được đăng trong box HOCMAI Forum Confessions

mia_kul

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
30 Tháng bảy 2011
3,422
1,035
454
$\color{green}{\text{ ♥}}$
Du học sinh
Rồi ai cũng có cuộc sống khác, người bạn khác, chân trời khác, lý tưởng khác...
Chúc người viết confession này sẽ nhớ thật lâu thật lâu những người bạn của mình; hoặc giả, nếu muốn quên, thì trước đó phải quên việc mình đã từng viết cfs này đi :D.

Ye Ye

Cây bút Truyện ngắn 2017|Thần tượng văn học
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
10 Tháng bảy 2017
2,064
2,347
434
Hà Nam
NEU (Dream)
Chỉ mới qua hai tháng vào năm học thôi, liệu các bạn có còn nhớ tới tôi hay không? Liệu rằng các bạn có còn coi tôi là bạn không?
Tôi rất rất nhớ những năm tháng mà chúng ta đã học với nhau. Một năm cuối cấp thôi nhưng đủ để tôi hiểu các bạn và đủ để các bạn hiểu tôi. Chỉ có các bạn mới biết tôi là người thế nào. Chỉ có các bạn hiểu tôi.
Khi học với các bạn tôi luôn cởi mở nhưng khi học chung với những người bạn mới, những người mà tôi không quen biết, tôi thật sự đã khép kín mình.
Những tháng ngày ấy tôi rất hạnh phúc. Tôi thấy như mình chẳng còn gì để tiếc nuối nữa vì tôi có các bạn!
Bây giờ, tôi thực sự rất lo lắng... Lo lắng vì sợ các bạn sẽ quên tôi... Sợ các bạn có những người bạn mới sẽ không nhớ tới tôi, không chơi với tôi nữa! Viết đến đây nước mắt tôi đã tuôn ra... Các bạn của tôi ơi. Tôi luôn tin tưởng các bạn. Dù các bạn còn nhớ hay đã quên tôi thì tôi hứa với các bạn rằng tôi sẽ không bao giờ quên được các bạn! Tôi sẽ nhớ, sẽ không bao giờ quên kỉ niệm của chúng ta. Các bạn ơi! Tôi yêu các bạn nhiều!"
#traboyenbo
#cucga
#quynhtrau
#dunggiun
#thaohotdog

• Like
Reactions: toilatot

yuper

Cựu Mod Sinh
Thành viên
TV BQT quản lý tốt nhất 2016
TV ấn tượng nhất 2017
19 Tháng bảy 2011
2,687
1,923
539
Thường những đứa khóc khi chia tay là vì tụi nó sẽ ko gặp lại các em nữa :v, đứa nào cười thì là vì tụi nó sẽ còn gặp lại :v

toilatot

Banned
Banned
Thành viên
1 Tháng ba 2017
3,368
2,140
524
Hà Nam
THPT Trần Hưng Đạo -Nam Định
trời mấy màn đó như hài kịch á
rùi khỉ nà cũng gặp lại