HMF Confess HMF Confession 173- Gửi cậu, cô nàng đáng yêu! @ARMY's BTS

Tiểu Lộc

Mùa hè Hóa học
Thành viên
9 Tháng bảy 2017
3,201
2,594
554
19
Đắk Lắk
THCS Trần Quang Diệu
Đánh dầu chủ quyền trước hử???
Mà hông sao, tui chỉ việc làm thuyền trưởng lái thuyền cho bà với bạn nam chymtee đó tung hint là đủ chết rồi :D
P/s: Nếu thuyền này mà không lật, chắc chắn ngày nào tui cũng có đống thính ngập mặt để chống chán rồi, hehe :D

ARMY's BTS

Học sinh gương mẫu
Thành viên
28 Tháng mười 2017
857
3,883
406
19
Bắc Ninh
Bang Tan Sonyeondan <3 , Wanna One <3 , Samuel <3 , Stray Kids <3
Đánh dầu chủ quyền trước hử???
Mà hông sao, tui chỉ việc làm thuyền trưởng lái thuyền cho bà với bạn nam chymtee đó tung hint là đủ chết rồi :D
P/s: Nếu thuyền này mà không lật, chắc chắn ngày nào tui cũng có đống thính ngập mặt để chống chán rồi, hehe :D
Chỉ cần bạn ấy nói tên , tui không bao giờ cho con dân chán thính

hatsune miku##

Miss Cặp đôi ăn ý|Tài năng được yêu thích nhất
Thành viên
30 Tháng tám 2017
2,423
4,422
583
22
Vĩnh Phúc
Dược
Chỉ cần bạn ấy nói tên , tui không bao giờ cho con dân chán thính
Kìa em trai ơi , nói tên đi @ARMY's BTS hốt về :D:D
Chị khuyên em nếu em đã đủ can đảm để viết những lời đó ra thì sao không thử can đảm thêm một lần nữa mà nói ra cho @ARMY's BTS biết em là ai ( theo cj thấy thì em ý rất cảm động đấy :rongcon1)
Vậy nhé , thanh xuân chỉ trải qua một lần , thích ai thì hãy thử một lần nói ra , có khi người ta cũng thích mk mà không dám nói ý ;)

• Like
Reactions: ARMY's BTS

ARMY's BTS

Học sinh gương mẫu
Thành viên
28 Tháng mười 2017
857
3,883
406
19
Bắc Ninh
Ahiahia... Có mơ cũng hông dám nhận đâu...
Tui biết là bà bận lấy dép ra ngồi hóng bạn nam chymtee đó mà, tui hiểu :Chuothong10:Chuothong10:Chuothong10
Kìa em trai ơi , nói tên đi @ARMY's BTS hốt về :D:D
Chị khuyên em nếu em đã đủ can đảm để viết những lời đó ra thì sao không thử can đảm thêm một lần nữa mà nói ra cho @ARMY's BTS biết em là ai ( theo cj thấy thì em ý rất cảm động đấy :rongcon1)
Vậy nhé , thanh xuân chỉ trải qua một lần , thích ai thì hãy thử một lần nói ra , có khi người ta cũng thích mk mà không dám nói ý ;)
Bạn ơi , nói tên đi mà không tớ ... tớ cưng bạn đấy . Nói đi tớ cưng gấp đôi mà !

• Like
Reactions: hatsune miku##

ARMY's BTS

Học sinh gương mẫu
Thành viên
28 Tháng mười 2017
857
3,883
406
19
Bắc Ninh
Cậu ơi nói tên đi chúng mình là 1 cặp luôn ! Chứ tớ chờ bạn lâu quá trời à ... Hông nói là tui giận á nha ... :Chuothong15:rongcon25:rongcon27

vnjk

Banned
Banned
17 Tháng tư 2018
208
326
66
19
An Giang
THCS Quản Cơ Thành
sao mà họ có tỏ tình còn mik ế hoài nhỉ haha

Top Bottom