HMF Confess HMF Confession 173- Gửi cậu, cô nàng đáng yêu! @ARMY's BTS

HMF Confession

HOCMAI Forum Confess
Cu li diễn đàn
7 Tháng tư 2017
168
1,146
131
Phương à, tớ và cậu có lẽ chưa từng gặp nhau, cũng chưa từng nói chuyện với nhau một lần nào cả. Thế nhưng, những cử chỉ, những dòng trạng thái mà cậu đăng lên, tớ luôn theo dõi, luôn âm thầm quan tâm. Có lẽ, cậu không biết đến sự tồn tại của tớ, nhưng đối với cái thằng con trai 14 tuổi đầu này, dường như cô bé nhí nhảnh hâm mộ BTS đã có một chỗ đứng vững chắc trong tim. Suốt trong quãng thời gian tớ biết cậu, có quá nhiều sóng gió xảy ra. Mỗi lần cậu chia sẻ nỗi buồn với người khác, tớ chỉ hận bản thân không thể nói một lời thương cậu, hận chính mình không thể làm cho cậu vui. Bản thân tớ không phải là ARMY, nhưng vì cậu, thằng này sẵn sàng thức xuyên đêm cày view cho BTS với ảo tưởng sẽ nhận được một lời cảm ơn từ cậu, để rồi chợt nhận ra rằng: Minh Phương vốn dĩ không có hiểu... Cậu à, tớ không phải kể công, tớ đơn thuần chỉ muốn giúp cậu, muốn cậu vui, muốn cậu cảm thấy bớt mệt hơn mà thôi! Minh Phương này, cậu là một người con gái tốt, làm ơn đừng để bản thân bị cảm, làm ơn đừng tự hành hạ chính mình, đừng theo đuổi những phong trào, những cảm xúc nhất thời mà thanh xuân gửi tới, chúng không phải là xấu và cũng chẳng tốt một tí nào. Tớ biết, rung động đầu đời rất dễ xảy ra, lúc đầu tớ nghĩ mình cũng vậy. Thế mà, càng quan sát cậu, thứ rung động đó lại càng mãnh liệt hơn, to lớn hơn. Xin lỗi vì không thể đứng trước mặt cậu mà nói lời yêu, xin lỗi vì không thể làm cậu chú ý. Xin lỗi cậu nhiều lắm bởi vì tớ quá nhát gan, tớ cảm thấy bản thân quá kém cỏi khi so sánh với cậu, tớ biết đến HMF shop, ngay lập tức liền gửi thông điệp "I Like You". Bây giờ, chính HMF confession sẽ thay tớ nói ra tâm tư của chính mình, của chính thằng nhóc ngốc nghếch này! Vũ Minh Phương! Hãy nghe tớ nói! Tớ! Dành cả thanh xuân này của mình ĐỂ - THÍCH - CẬU!

--------------------------------
Bạn có thể click VÀO ĐÂY để gửi thông điệp của mình. Chúng tôi sẽ giúp bạn kết nối với những trái tim khác.

Đặc biệt: Sẽ KHÔNG MỘT AI BIẾT BẠN LÀ AI!!!

Mọi thắc mắc các bạn hãy gửi về GIẢI ĐÁP THẮC MẮC HOCMAI FORUM CONFESSIONS

Những chia sẻ sẽ được đăng trong box HOCMAI Forum Confessions

The Joker

BTV World Cup 2018
HV CLB Lịch sử
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
12 Tháng bảy 2017
4,754
7,085
804
Hà Nội
THPT Việt Đức
Phương à, tớ và cậu có lẽ chưa từng gặp nhau, cũng chưa từng nói chuyện với nhau một lần nào cả. Thế nhưng, những cử chỉ, những dòng trạng thái mà cậu đăng lên, tớ luôn theo dõi, luôn âm thầm quan tâm. Có lẽ, cậu không biết đến sự tồn tại của tớ, nhưng đối với cái thằng con trai 14 tuổi đầu này, dường như cô bé nhí nhảnh hâm mộ BTS đã có một chỗ đứng vững chắc trong tim. Suốt trong quãng thời gian tớ biết cậu, có quá nhiều sóng gió xảy ra. Mỗi lần cậu chia sẻ nỗi buồn với người khác, tớ chỉ hận bản thân không thể nói một lời thương cậu, hận chính mình không thể làm cho cậu vui. Bản thân tớ không phải là ARMY, nhưng vì cậu, thằng này sẵn sàng thức xuyên đêm cày view cho BTS với ảo tưởng sẽ nhận được một lời cảm ơn từ cậu, để rồi chợt nhận ra rằng: Minh Phương vốn dĩ không có hiểu... Cậu à, tớ không phải kể công, tớ đơn thuần chỉ muốn giúp cậu, muốn cậu vui, muốn cậu cảm thấy bớt mệt hơn mà thôi! Minh Phương này, cậu là một người con gái tốt, làm ơn đừng để bản thân bị cảm, làm ơn đừng tự hành hạ chính mình, đừng theo đuổi những phong trào, những cảm xúc nhất thời mà thanh xuân gửi tới, chúng không phải là xấu và cũng chẳng tốt một tí nào. Tớ biết, rung động đầu đời rất dễ xảy ra, lúc đầu tớ nghĩ mình cũng vậy. Thế mà, càng quan sát cậu, thứ rung động đó lại càng mãnh liệt hơn, to lớn hơn. Xin lỗi vì không thể đứng trước mặt cậu mà nói lời yêu, xin lỗi vì không thể làm cậu chú ý. Xin lỗi cậu nhiều lắm bởi vì tớ quá nhát gan, tớ cảm thấy bản thân quá kém cỏi khi so sánh với cậu, tớ biết đến HMF shop, ngay lập tức liền gửi thông điệp "I Like You". Bây giờ, chính HMF confession sẽ thay tớ nói ra tâm tư của chính mình, của chính thằng nhóc ngốc nghếch này! Vũ Minh Phương! Hãy nghe tớ nói! Tớ! Dành cả thanh xuân này của mình ĐỂ - THÍCH - CẬU!

Bạn có thể click VÀO ĐÂY để gửi thông điệp của mình. Chúng tôi sẽ giúp bạn kết nối với những trái tim khác.

Những chia sẻ sẽ được đăng trong box
Thật quá sâu sắc !!! Vỗ tay !!! @ARMY's BTS

Bùi Thị Diệu Linh

Cựu Mod Cộng Đồng
Thành viên
5 Tháng chín 2017
2,748
6,413
651
Quảng Ninh
THPT Lê Hồng Phong

Những chia sẻ sẽ được đăng trong box HOCMAI Forum Confessions
@ARMY BTS Em vẫn chưa biết bạn này là ai...
Cơ mà thông điệp "I Like You" đã được gửi rất nhiều lần....
#Gửi chủ nhân bài confession: Anh có nhát cũng đừng để tuột mất cái thứ gọi là tình yêu đầu đời nha anh!... Cứ tỏ tình đi anh :v Nếu chị ấy đồng ý thì tiến tới luôn :v Còn không đồng ý thì ít ra cũng nhận được 2 chữ "Đã xem" :v Hihi

Last edited:

hoangthianhthu1710

Ngày hè của em
Thành viên
22 Tháng sáu 2017
1,583
5,096
629
Nghệ An
THPT Bắc Yên Thành
Càng đọc càng thấy chủ thớt có đôi nét giống mk
Mạnh dạn lên nào bạn...Lỡ một ngày bạn ấy k onl nữa thì bn sẽ cảm thấy hối hận lắm đó
Ít ra bn còn theo dõi đc những dòng stt của bn đó chớ tui bj crush block òi :<<

Tiểu Lộc

Mùa hè Hóa học
Thành viên
9 Tháng bảy 2017
3,201
2,594
554
19
Đắk Lắk
THCS Trần Quang Diệu
Oaaaaaaaaaaaaa... Lãng mạn quá đi à ~v~
Lời tâm sự quá chi là sâu sắc =)))
Gửi bạn chủ thớt đáng êu kia ơi, mạnh dạn lên nhé!!! 5ting!!!
@ARMY's BTS

• Like
Reactions: ARMY's BTS

NguyễnNgân3103

Học sinh chăm học
Thành viên
13 Tháng ba 2018
447
326
76
20
Hà Nội
THPT Ba Vì
Mạnh mẽ lên chàng trai hay nói lên tiếng lòng của chính mình với bạn ấy

elisabeth.2507

Học sinh tiến bộ
Thành viên
19 Tháng tư 2017
536
582
156
21
Nghệ An
THPT DC2
ui, lãng mạn quá chời
chàng chai ... lộn...chàng trai, mạnh mẽ lên, mạnh mẽ mà ib vs bạn í đi. biết đâu chừng lại ...:p

ARMY's BTS

Học sinh gương mẫu
Thành viên
28 Tháng mười 2017
857
3,883
406
19
Bắc Ninh
Bang Tan Sonyeondan <3 , Wanna One <3 , Samuel <3 , Stray Kids <3
Tớ muốn biết cậu là ai ... chủ nhân của bức thư ngọt ngào này ạ ...Biết đâu tớ cũng thích cậu lâu rồi ....mà không dám nói thì sao ?

Last edited:

ARMY's BTS

Học sinh gương mẫu
Thành viên
28 Tháng mười 2017
857
3,883
406
19
Bắc Ninh
Oaaaaaaaaaaaaa...
Không ngờ bà cũng "ngọt xớt" như vậy a~
Thật sự tớ thấy bạn này cute đấy , tớ thấy bạn ấy thú vị nha , mà tò mò về bạn ấy quá ...sao bạn ấy cứ gửi I Like You cho tớ hoài luôn
Bạn ơi , bạn nhắn tin cho tớ đi tớ muốn nói với bạn cái này chủ thớt ơi ~

ARMY's BTS

Học sinh gương mẫu
Thành viên
28 Tháng mười 2017
857
3,883
406
19
Bắc Ninh
Chàng trai ơi , tớ đang tò mò về cậu lắm đấy !

ARMY's BTS

Học sinh gương mẫu
Thành viên
28 Tháng mười 2017
857
3,883
406
19
Bắc Ninh
Không phải mình cố ý làm tụt mood của ban nhưng nhỡ đâu là nữ thì sao :v Mình trước đây cũng dính kiểu này trên diễn đàn á, ai ngờ... @@ Làm mình ảo tưởng mất mấy ngày =))
Tớ không biết nữa , từ hôm I Like You là tối nào tớ cũng không ngủ được rồi !

Pham Thi Hong Minh

Học sinh tiến bộ
Thành viên
4 Tháng mười một 2017
796
1,200
204
20
Thanh Hóa
Đại Học KHTN-ĐHQGHN
Chàng trai ơi , tớ đang tò mò về cậu lắm đấy !
chị cũng tò mò này
ko biết ai lại đem lòng yêu quý cô bé Bo đáng yêu nhà ta nhỉ
------
gửi chàng trai 14 tuổi nhá!!
hiha cùng tuổi ^^
những súc cảm của thời thanh xuân rất đẹp hay chân trọng nó ...
nếu đã dám viết ra đây những lời thầm kín trong lòng thì cớ gì lại ko nói trực tiếp với Bo.....
hãy mạnh mẽ lên nào ^^

Bùi Thị Diệu Linh

Cựu Mod Cộng Đồng
Thành viên
5 Tháng chín 2017
2,748
6,413
651
Quảng Ninh
THPT Lê Hồng Phong
Không phải mình cố ý làm tụt mood của ban nhưng nhỡ đâu là nữ thì sao :v Mình trước đây cũng dính kiểu này trên diễn đàn á, ai ngờ... @@ Làm mình ảo tưởng mất mấy ngày =))
Em chắc chắn đây là con trai luôn :v hí hí :v

ARMY's BTS

Học sinh gương mẫu
Thành viên
28 Tháng mười 2017
857
3,883
406
19
Bắc Ninh
chị cũng tò mò này
ko biết ai lại đem lòng yêu quý cô bé Bo đáng yêu nhà ta nhỉ
------
gửi chàng trai 14 tuổi nhá!!
hiha cùng tuổi ^^
những súc cảm của thời thanh xuân rất đẹp hay chân trọng nó ...
nếu đã dám viết ra đây những lời thầm kín trong lòng thì cớ gì lại ko nói trực tiếp với Bo.....
hãy mạnh mẽ lên nào ^^
Chị ơi , em tò mò bạn này tối không ngủ được mất

Em chắc chắn đây là con trai luôn :v hí hí :v
Tại hay gửi I Like You cho chị hoài à

Last edited by a moderator:
Top Bottom