Help Me!!!

Thảo luận trong 'Môn HÓA HỌC' bắt đầu bởi dotrungnam, 2 Tháng tư 2009.

Lượt xem: 703

1. dotrungnam

dotrungnam Guest

Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Đọc sách & cùng chia sẻ cảm nhận về sách số 2

Chào bạn mới. Bạn hãy đăng nhập và hỗ trợ thành viên môn học bạn học tốt. Cộng đồng sẽ hỗ trợ bạn CHÂN THÀNH khi bạn cần trợ giúp. Đừng chỉ nghĩ cho riêng mình. Hãy cho đi để cuộc sống này ý nghĩa hơn bạn nhé. Yêu thương!

Các bạn có thấy trong bài giảng của cô giáo thì chẳng có phần tài liệu nào cho học sinh cả.
    Trong bài giảng đã quay thì các bạn học sinh trong đó đã được phát sẵn tài liệu rùi .Mình vừa học được 1 bài và thấy học rất khó vào.
    Vì thế em đề nghị các thầy cô giáo cho tài liệu lên để chúng em download , thuận lợi cho việc học tập của chúng em hơn.

2. keio

keio Guest

Mấy anh ấy nói đầu tuần này sẽ scan đầy đủ tài liệu nhưng ... chưa thấy đâu cả :(

3. phuocthinht

phuocthinht Guest

:)>-Tớ đồng ý với ý kiến này
    Chúng mình phải làm thật nhiều bài tập mới nắm chắc được từng dạng
    Hi vọng sẽ nhanh có tài liệu :)

4. sontung91

sontung91 Guest

Mình đợi hoài mà chẳng thấy tài liệu đâu cả. Chán quá. Chỉ nghe giảng không chẳng vào được mấy. hicccccccccccccccccccc

5. dotrungnam

dotrungnam Guest

chan' tha^t! cac' anh chi phai? xem the^' na0` chu ko co' bai` ta^p bon em kho' hoc lam a.

6. thinhbbbb

thinhbbbb Guest

Mình thấy có tài liệu của bài 1 rồi đó, vừa download về nhưng mà có 1 nhận xét: Chất lượng cái tờ scan đó quá tồi luôn, mong các anh chị có scan thì làm cẩn thận hộ bọn em cái.

7. dotrungnam

dotrungnam Guest

Mjnh` cũng thấy rùi.Nhưng ch0 em hỏi sa0 các anh chị sao ko để dạng word hay đuôi PDF ch0 bọn em dễ đọc , và in ra để vừa ngồi nghe giảng vừa nhìn đề.

8. V/v thiếu tài liệu môn Hoá học

Hiện tài liệu trên khóa học VIP được cung cấp khá đầy đủ. Các tài liệu của mối bài giảng được đặt trong danh mục " TÀI LIỆU BÀI GIẢNG" ở cuối mỗi chuyên đề riêng một số bài đầu tiên tài liệu bài giảng được nằm trong mục chi tiết bài giảng có ngay trong clip của từng bài, các em chú ý xem nhé

Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted