happy bỉthday potter.2008

T

thienthandethuong_minigirl

hihi,hôm nay thienthan wa chúc mừng sn anh potter típ nữa cho đúng ngày ^^!!
mà hum wa thienthan nói rùi nhá,anh phải chia cho em 1 nửa số bánh kẹo đấy :))
chúc anh potter sn vui vẻ nhá,mà anh nhớ sang nhà thienthan chơi đấy :p!

Last edited by a moderator:
A

aapp

chúc Hùng sinh nhật vui vẻ, luôn luôn hạnh phúc, học ngày một giỏi để còn dạy tui nữa hi hi, nhớ phải đỗ đại học đó nha và sơm sớm tìm bạn gái đi là vừa hi hi đừng gia nhập hội độc thân đấy nha, không thì có khối kẻ tự tử vì buồn đấy:khi (86)::khi (151):

H

haiyencoilolem

:khi (86):Wa..sinh nhật hoành tráng thế!!!!
Tuy k bít ông là ai nhưng cùng là thành viên trong diễn đàn thì chúng ta đều là ng` một nhà phải k.vì vậy tui có vài lời chúc ông
Chúc sinh nhật vui vẻ!
Chúc ông bước vào tuổi mới với những thành công mới. Mộy chân trời mới với biết bao kiến thức đang chờ đón ôngkhám phá..............Chúc cho con đường đi đến thành công của ông là chuyển động nhanh dần đều.........Chác cho nụ cười của ông lun là lực hấp dẫn ...................Chúc cho những thất bại luôn là bàn đạp giúp ông bay nhanh hơn đến thành công của mình................Chúc cho may mắn bên ông như lục hút Trái Đất luôn tác dụng lên ông vậy................Chúc ông sớm đạt đc mong ước của mình như thời gian sảy ra tương tác trong hệ kín.CHÚC ÔNG THÀNH CÔNG

1

123konica

Happy birthday.

Anh lâu lắm lắm rồi ko chúc chích gì, mà có chúc cũng chả bao h hoa hoè hoa sói.
Cho nên chúc chú ngày càng ở hiền để gặp được nhiều lành nhé.
:x

8

816554

sorry anh, em đến wá mụn, nhưng mụn còn hơn hok? hok bít chúc gì ( trí tưởng tượng làm văn thì nhiều nhưng hok thực tế =))). chúc anh ngày càng đẹp zai, ngày càng học giỏi, đc mọi người iu nhiều hơn, chúc anh thương em nhiều hơn (cái này bắt chứơc =))), chúc anh lên lun Smod, hjhj, bít chúc dzậy thui chứ làm gì hơn nữa nhỉ, mà sorry anh em đến muộn:D:D, rảnh wa nhà em nha!!

Top Bottom