happy bỉthday potter.2008

H

halo_vip

chúc mừng sinh nhật ông anh nha
chúc anh học giỏi,đẹp trai :))
Đạt dc nhiều thành công trong cuộc sống
Happy birthday potter.2008

Z

zero_flyer

eo ơi, ai cũng có bánh + hình ảnh đẹp tặng anh, em hok biết làm, chỉ biết chúc anh học giỏi và có 1 ngày sinh nhật vui vẻ thôi, happy birth day anh PT của em (hok bít ghi chữ happy birth day có đúng chính tả hok nữa)zzzz

P

potter.2008

Hì bạn PT sướng ghê chúc sinh nhật vui vẻ mà thiệt là quá vui rồi :D
Câu hỏi nè :D PT cân bằng giữa học và chơi thế nào?

Hì..nói về cái này xấu hổ quá ..chơi nhìu hơn học mất rùi :p ...

Theo tớ , học mà hok chơi thì cũng khó lòng đạt được kết quả miễn hok chơi nhìu quá:p:p..

Còn về chơi , chơi là hình thức thư giãn của mỗi người sau giờ học căng thẳng , chúng ta

có thể thư giãn bằng nhìu cách khác nhau như chơi các trò chơi trí tuệ hay tán gẫu bạn bè

cho thoải mái ...rùi vào học ...nhưng cái này theo thời gian mình đã định trước ( nhìu lúc tớ

ngồi vào máy tính cái hết buổi :p ) ...chúc các bạn học tốt :D

S

seagirl_41119

Mỗi năm chỉ có một sinh nhật nhưng lời chúc cho mỗi lần sinh nhật thì hok chỉ có một.Seagirl chưa wen bn nhưng cùng trong ngôi nhà hocmai thì cùng wen rồi,bít sinh nhật mà hok chúc thì hok giống bn bè cho lắm,nói vậy chứ chúc thật lòng luôn.

P

potter.2008

spam tí:
ông hùng cho bit tí ông sợ nhứt cái gì?? và ghét nhất cái gì??;))

:D cái này khó nói nè ...:p .................

Sợ thì sợ siêu động vật hok chân dung : "ma" :p:p..ai cũng nói hok sợ nhưng mà có ai dám

đi qua ...................một mình đâu :p:p .......:D

Còn ghét à , cái gì nhỉ :-@ ..có lẽ là sự cô đơn :) ..ai cũng lun muốn được vui vẻ bên bạn

bà và người thân mà , tại sao bạn lại phải tách biệt làm gì khi vui vẻ cùng bạn bè khiến cho

cuộc sống mỗi người trở nên tốt đẹp hơn ..cảm thấy iu đời hơn :D:D :p

B

boyxuthanh

T

thancuc_bg

hiz hóa ta mai mới sinh nhật anh hả em sẽ chúc từ giờ tới sáng mai lun.hiz em ko tặng anh bánh đâu anh có nhiều bánh quá rùi,khôn thế ăn mảnh 1 mình nha anh H lại có mấy đêm để ăn bánh rùi .Đêm nay lạnh quá vậy mà em ko có gì để nạp năng lượng nè.iu anh nhứt

X

xilaxilo

hehehe vs thancuc_bg thì PT thik dc tặng than nhất

sao ông anh honghai cứ làm khó PT nhà em nhỉ?

câu hỏi dễ nhất thời đại: PT iu Xi hok

điều kiện của câu trả lời: nếu nói là ko hay đại loại câu j đó cùng nghĩ như thế thì ng iu của anh sẽ bỏ anh ngay lập tức :)):)):))

G

giangln.thanglong11a6

Lão honghai9x thích trêu người khác ấy mà... nhưng trêu Hùng thì cũng hơi khó...

À Hùng, cho tôi hỏi ông thích gì nhất? Nói 1 cách chi tiết đi: sở thích lúc rảnh rỗi, đồ ăn ưa thích chẳng hạn.

O

oack

mai là sn a PT à ^^ thực ra thì Oack mới chỉ biết PT qua những bạn Oack thôi :D chưa biết a PT là ai ^^ nhưng mà sinh nhật thì e chúc a đạt được tất cả những gì mọi ng chúc ^^ có hơi quá ko nhỉ :p
chúc a sn vui vẻ !

Y

yenngocthu

Lão honghai9x thích trêu người khác ấy mà... nhưng trêu Hùng thì cũng hơi khó...

À Hùng, cho tôi hỏi ông thích gì nhất? Nói 1 cách chi tiết đi: sở thích lúc rảnh rỗi, đồ ăn ưa thích chẳng hạn.

ông này có vẻ quan tâm hơn cả tui rùi ...liệu ... liệu... ông có giống xilõila o vậy??? hỏi thật đấy... nghi lém.......:D
@; thancuc_bg em nghĩ thía nèo về cái này chị nghi giangthanglong cũng giống xilõila về khoản này^^

C

ctsp_a1k40sp

Chúc mừng sinh nhật ông,thêm tuổi mới thêm niềm vui, hạnh phúc và thành đạt :D
( cái này gọi là lời ít mà ý nhiều đó :D)

P

potter.2008

hehehe vs thancuc_bg thì PT thik dc tặng than nhất

sao ông anh honghai cứ làm khó PT nhà em nhỉ?

câu hỏi dễ nhất thời đại: PT iu Xi hok

điều kiện của câu trả lời: nếu nói là ko hay đại loại câu j đó cùng nghĩ như thế thì ng iu của anh sẽ bỏ anh ngay lập tức :)):)):))

Hơ , thế thì anh hok trả lời thì tốt hơn :p:p:p ....................................

Sở thick lúc rảnh rỗi à :D:D ...: lên mạng ngồi chat với bạn bè , đọc truyện tranh hay

nghe nhạc ....con trai thì đơn giản thui mà ....nhưng hầu như rảnh lúc xế chiều >> đi đã

bóng :p....

Còn về xơi thì thick ăn nhất là táo ....hic mà bữa nay ăn đêm hơi nhìu :p ....nhưng vẫn

chưa bằng thancuc :p:p:D

G

gagodangthuong

hihi^^! Mai là sinh nhật anh Potter sao Vậy mà h em mới để ý ha^^!
Chúc anh gì bây giờ nhỉ?!?
Mọi người chúc anh hết rùi Em cũng chúc anh như mọi người đó^^! Chúc anh sinh nhật vui vẻ nè! Thêm một tuổi mới gặp nhìu may mắn nè! Sớm tìm được người iu nửa ^^! Và quan trọng nhất là chúc anh đỗ ĐH nha
Em chỉ bik chúc anh zậy thui Chúc mọi điều tốt đẹp sẽ đến với anh ha

G

giangln.thanglong11a6

ông này có vẻ quan tâm hơn cả tui rùi ...liệu ... liệu... ông có giống xilõila o vậy??? hỏi thật đấy... nghi lém.......:D
@; thancuc_bg em nghĩ thía nèo về cái này chị nghi giangthanglong cũng giống xilõila về khoản này^^

Dạ tớ không như xilaxilo đâu. Tớ không thích đàn ông, đã nói rồi mà.

Top Bottom