[hacxanh] Hi, làm đồng minh với tui hok?

Status
Không mở trả lời sau này.
C

conmuabuon_uotlanhhontoi_

sr cụ đến muộn vì dạo này ko lên diễn đàn.
cháu tìm đồng minh làm gì thế đánh nhau hả.
chẳng bít làm gì nhưng cụ lun ủng hộ cháu hít mình.
có gì cứ pmm cụ cháu ta chiến tất.

T

thanhhai12a2

eeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
hacxanh tệ thật, có phi vụ cần người mà lại không pm cho anh một tiếng nha
anh đến đây, đứa nào dám bắt nạt hacxanh của anh thế hả >:) >:) >:) bước qua xác anh đã nào

L

liknight_kamihame

Các chú hắc tinh tinh bên kia đâu rồi .... ra đây coi ..... bắn nhanh để còn ăn sáng nữa :))

G

gioxanh

hichic

thế tưởng hòa nại chưa hòa ah

thế thì ta đi chiêu mộ thêm anh hào, anh am thấy phải hông;));));));))

A

amaranth

Sao lại không? Cả hai bên đều đề nghị dẹp bỏ "Hắc tinh tinh" rồi ...
Chỉ có chú Mok cãi chày cãi cối thôi

S

small_fire

thanhha12a4 said:
Uhm, chị vào phe hacxanh nhưng ko phải vì thương em mà vì...mấy tên đứt cầu ở trên( Hải nhể ;;);)))
@small_fire+tobzo: chị bít rồi ná, mấy em suốt ngày ăn hiếp pé L nhà chị^^( cho chị mí ai lại ăn mảnh thía^^, Suỵt ko pé L bít chết chị
chị ui, bắt nạt nó vui lắm. cứ giả vờ dỗi là nó sr rối rít, khóc nhè đến nỗi lụt yahoo lun.
nó hiền thế không thể đi săn hắc tinh tinh, à nhầm, bêu xấu hocxuong, lại nhầm rồi :p :p :p , hacxanh được. nói túm lại, có lẽ vụ này nhóc Linh vô can.
a di phò phò, các thí chủ tha tội cho tiểu sư FF cho nó còn đường về lấy vợ sinh con. o ép quá, nó k xuống núi thì lấy ai cho bần tăng bắt nạt bi giờ >:) >:) >:)

H

hacxanh

oh herr, thanks mọi người nhìu :)
anh Hải vào roài, anh am nữa, lại cả chị BBG ...:)
túm lại là cái tên gớm ghiếc kia hok thể tồn tại >:) >:) >:)
tên Lik+Mốc thúi kia, đầu hàng đi ná >:)

N

ngoisaotim

Tóm lại mình ko bít ai là ai, nhưng mà.... lúc nào mình cũng đứng về phía lik + shinichi :D , sorry hacxanh nhá, hok giúp gì được >:)

L

liknight_kamihame

Hứ Bè lũ hắc tinh tinh mất nết. Dzám cho Lik leo cây chò hết buổi sáng hả .. chết hết đi..... Chưa có biên bản nào thừa nhận hòa cả ....:))

T

tieuvuonggia_hamhoc

Chj hacxanh mà cũng kêu gọi đồng minh cơ kia ah
Chj hacxanh đã trở lại giới giang hồ nhưng hok chỉ 1 mình chj ta còn vác theo 1 bọn mafia đọc ác nữa
Các nhân viên cia như lik đang truy đuổi đến cùng để tóm gọn băn nhóm xã hội đen và đầu xỏ hacxanh về nhà đá

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom