[hacxanh] Hi, làm đồng minh với tui hok?

Status
Không mở trả lời sau này.
L

liknight_kamihame

He he he .... Còn bé mà súng nó không bé đâu àh nha ... mún thử hem ;)) ... Bắn một phát là gục một con hắc tinh tinh đó :D . Anh amranth theo phe nào đấy nhở.

H

hacxanh

liknight_kamihame said:
He he he .... Còn bé mà súng nó không bé đâu àh nha ... mún thử hem ;)) ... Bắn một phát là gục một con hắc tinh tinh đó :D . Anh amranth theo phe nào đấy nhở.
huhu, quá đáng vừa chứ:((
anh am là theo phe tui ah` nha
đừng cóa lôi kéo anh í ná B-)

S

sonmoc

amaranth said:
Nhóc mầm non bày đặt bắn cái gì ? Còn bé thế mà bon chen, "súng" của cưng chỉ bắn ra được "nước" thôi... (người ta báo dạo trước cửa trường 2k đồng/cây gọi là súng nước ấy mà)... Mà cẩn thận nhá, bắn linh tinh ướt quần mẹ mắng cho!

Sao súng lại ở trong ngoặc nhỉ ???
Ám chỉ gì đây ;))

Tinh tinh đang đi vận động , tội quá à

S

suphu_of_linh

liknight_kamihame said:

ke ke ke, biết sức mạnh là thế, nhưng vừa vác súng ra, đã bị người ta làm 1 cái soẹt, súng 1 nơi, đạn 1 nơi, bắn choảng giề, >:)

S

suphu_of_linh

ĐÃ XOÁ BÀI VIẾT ( XIN HÃY ĐỌC LỜI NÓI CỦA TỚ Ở CUỐI TOPIC " TẬP ĐOÀN.....

;) ;) ;) ;) ;) ;)

H

hacxanh

sonmoc said:
amaranth said:
Nhóc mầm non bày đặt bắn cái gì ? Còn bé thế mà bon chen, "súng" của cưng chỉ bắn ra được "nước" thôi... (người ta báo dạo trước cửa trường 2k đồng/cây gọi là súng nước ấy mà)... Mà cẩn thận nhá, bắn linh tinh ướt quần mẹ mắng cho!

Sao súng lại ở trong ngoặc nhỉ ???
Ám chỉ gì đây ;))

Tinh tinh đang đi vận động , tội quá à
uhm...đá xoáy cái gì thế tên Mốc kia. đấy là mọi người thấy bè lũ các ngươi đáng ghét-->ủng hộ ta ná. cái đồ Mốc xì còn chê người khác >:)

L

liknight_kamihame

Chài . Sơn ơi .... Để đó . Lik băn trước. .. Mai mới phát động lễ hội săn hắc tinh tinh ....
Ai bắt đc 1 con thưởng 100 vcoin
Ai bắn đc 1 hắcxanh tinh tinh đầu đàn có liền 1000 vcoin
:)) treo giải rồi đó.

S

suphu_of_linh

HIZ, TỚ CÓ THIỆN CHÍ LẮM ĐẤY, MỚI ĐI SỬA HẾT TƯNG ĐẤY BÀI VIẾT #:-S #:-S #:-S

MONG CÁC CẬU CŨNG VẬY NHÁ LIK, SƠN, SHJ :D :D :D

H

hacxanh

liknight_kamihame said:
Chài . Sơn ơi .... Để đó . Lik băn trước. .. Mai mới phát động lễ hội săn hắc tinh tinh ....
Ai bắt đc 1 con thưởng 100 vcoin
Ai bắn đc 1 hắcxanh tinh tinh đầu đàn có liền 1000 vcoin
:)) treo giải rồi đó.
ớ ớ...láo nào
sao lại biến đổi nick người ta ghê tởm thế hok bít >"<
lại còn treo giải :(( :(( :((
đồ vô lương tâm :((
hok sao. đã có đồng minh trợ giúp roài ná. đây hok sợ >:)

A

amaranth

@Suphu_of_linh: em thấy hông, anh đã mở ngoặc ghi rõ là (người ta bán trước cửa trường 2k/cây) mà có đứa vẫn còn tẽn tò hỏi lại là súng gì ... khổ thế đấy em ạ... ngộ tính trời cho mỗi người mỗi khác...
Mà thói đời ... mấy đứa ngộ tính không thông, là ưa ăn to nói nhớn lắm cơ... nói nhỏ sợ cả làng nghe không rõ ;))

@Kỵ sĩ cút côi: bày đặt khoe súng to à... ca dao hát thế nào ấy nhỉ...
Chẳng thà nó nhỏ mà dài
Còn hơn chụp bụp nửa ngoài nửa trong
Chẳng thà nó nhỏ mà cong
Còn hơn chụp bụp nửa trong nửa ngoài >:)

(ca dao 100% nhá, ai không tin tự đi tìm hiểu)

Chỗ anh em anh cũng khuyên cưng thật tình... nhìn lại xem mình ăn ở làm sao mà để đời nó ra ra bên lề đường xã hội, phải cút côi nơi miệng cống thế này... bạn bè không có... chỉ làm bạn được với con ngựa thôi...

Than ôi, Lãng tử hồi đầu, Thương tùng nghênh khách!

L

liknight_kamihame

Chậc . he he . Em có vợ rồi anh . Thâm chị có một con tinh tinh làm phù dâu nữa kìa . :))

A

amaranth

Haha thế thì chúc mừng nhá! Cưới nhau được gần một tuần rồi nhỉ...
Mà anh nghĩ lại cái súng nước của cưng... còn đang trong tuần trăng mật với vợ mới cưới... đã le te vác đi khoe làng khoe xóm đòi săn nọ săn kia...
Cái cảnh vợ cưng bây giờ chắc phải mượn hai câu của Tú Xương mà kể:
Cha mẹ thói đời ăn ở bạc!
Có chồng hờ hững cũng như không...

Mà nói đến cái chữ bạc... thì cưng còn bạc nhiều... mới dăm ba bữa trước người ta còn làm phù dâu cho cưng, hôm nay xong việc rồi lại nguẩy mông ra đòi đuổi tận giết tuyệt, rủ cả một bè một lũ đi làm cái chuyện thất nhân hại người...
Ông bà gọi cái phường này là ăn cháo đá bát... anh thấy như cưng... là ăn rồi đòi đập bát luôn chứ chả phải đá không!

L

liknight_kamihame

Cứ từ từ đi ông anh ... Súng thằng em chất lượng lắm :)) .... với lại súng là súng thằng nhỏ là thằng nhỏ có gì liên quan đâu nhở :))

S

suphu_of_linh

SR TẤT CẢ CÁC BẠN

S

suphu_of_linh

;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)

S

small_fire

hacxanh=hắc tinh tinh =)) =)) =))
cũng hay phết nhỉ? vào phe nào đây? vào phe hacxanh thôi. mà bắt nạt FF cũng vui mọi người nhẻy?
có ai thấy nó đâu không?

H

hacxanh

small_fire said:
hacxanh=hắc tinh tinh =)) =)) =))
cũng hay phết nhỉ? vào phe nào đây? vào phe hacxanh thôi. mà bắt nạt FF cũng vui mọi người nhẻy?
có ai thấy nó đâu không?
hic hic, em vaodf phe chị thật hok đấy :-S
vào phe chị mà nói thế ah`? lại còn cười nữa chứ :-S
bạn ff7 chắc hok liên quan gì đâu, bạn í đang tu mà ;;).
dù sao cũng welcome em về phe chị :)
mật báo, ngày mai tên Lik đó bắn đầu trận đấu...hacxanh hok onl được vì đi học cả ngày
phiền mọi người cóa ai onl thì pm chống trả hộ (để em bảo vệ cái nick iu quý)
em bít ơn nhìu nắm và hậu tạ:)

T

thanhha12a4

Uhm, chị vào phe hacxanh nhưng ko phải vì thương em mà vì...mấy tên đứt cầu ở trên( Hải nhể ;;);)))
@small_fire+tobzo: chị bít rồi ná, mấy em suốt ngày ăn hiếp pé L nhà chị^^( cho chị mí ai lại ăn mảnh thía^^, Suỵt ko pé L bít chết chị^^)
@suphu_of_linh: chỉ cóa em hỉu pé L nhất^^

G

gioxanh

hớ hớ

đả kick ác ghê

sơn mốc chỉ là sơn mốc
lik thì đã bị vợ Yip trói
FF7 đã đi tu ;));))
còn shj thì bị em xử bắn từ tuần trước :D:D:D:D

==> hết người ==> quá sai lầm khi chúng lấy trứng chọi đá ==> chúng thua chắc >:)>:)>:)>:)

H

hacxanh

hì, hì, cảm động trước thịnh tình của mọi người...em lại sắp nước mắt nước mũi tuôn trào :(( (nghe ghê quá ;)) )
thanks mọi người đã ủng hộ. hy vọng ngày nào đó gần đây nhất em sẽ hok bị gọi là.... và cũng hok bị thấy nick mình bị biến dị khi treo trên status của mí lão dở hơi kia :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom