Gương mặt Top 3 thi trắc nghiệm Tuần 9 (11/6/07 - 17/6/07)

Status
Không mở trả lời sau này.
V

vmt

Tui đang tìm cách hack đề đay, kiểu này chơi kô đẹp roài , có mà ASTAnh sống lại lần 2 cũng không duơc như mấy bà này, đè nghị xem xét lại , Hay đẻ chờ kì thi ĐH này họ có đựoc thủ khoa hay khộng ĐÚng là nực cười ra nứoc mắt mà vẫn cay đắng trong họ nhạn học bổng .
NOTE: Em không gen túc chi đâu, chỉ là tháy chuyện bất bình chẳng tha . Giá như để chó mấy giáo sư về kiểm tra thực lực máy bạn nì thì tốt quá ...Ko dể học mãi bỏ rơi nhân tài , trao cái học bổng có mấy trăm dô. Phí phạm quá Z!!!

T

thamtulanhlung

Em tên là:Lữ Thiện Nhân
Nick em là:thamtulanhlung
Học sinh trường THPT Sa Đéc
Trước tiên em rất cảm ơn chương trình,các thầy cô đã tạo điều kiện cho chúng em có một môi trường học tập bổ ích trên trang www.hocmai.vn . Chương trình là cầu nối giúp chúng em có thể trao đổi học tập với tất cả các bạn trên cả nước.
Trong tuần vừa rồi nhờ vào sự may mắn em đã đạt được suất học bổng.Nhưng do em sắp phải đi xa ,lại thêm gia đình có điều kiện nên mong muốn học bổng này có thể chuyển đến những người cần thiết hơn.Vậy nên em kính mong chương trình có thể chuyển số tiền này đến hộ gia đình rất nghèo,gặp khó khăn rất nhiều (địa chỉ số 44/8 ;khóm 2,phường 2,Sa đéc,gặp bà Ánh)
Cuối cùng em xin chúc chương trình ngày càng phát triển mạnh là địa chỉ học tập đáng tin cậy và mãi là người bạn cho học sinh chúng em.Chúc các bạn có một mùa thi thắng lợi và đạt được thành công như mong muốn.

D

ducthuan89dl

thamtulanhlung said:
Trước tiên em rất cảm ơn chương trình,các thầy cô đã tạo điều kiện cho chúng em có một môi trường học tập bổ ích trên trang www.hocmai.vn . Chương trình là cầu nối giúp chúng em có thể trao đổi học tập với tất cả các bạn trên cả nước.
Trong tuần vừa rồi nhờ vào sự may mắn em đã đạt được suất học bổng.Nhưng do em sắp phải đi xa ,lại thêm gia đình có điều kiện nên mong muốn học bổng này có thể chuyển đến những người cần thiết hơn.Vậy nên em kính mong chương trình có thể chuyển số tiền này đến hộ gia đình rất nghèo,gặp khó khăn rất nhiều (địa chỉ số 44/8 ;khóm 2,phường 2,Sa đéc,gặp bà Ánh)
Cuối cùng em xin chúc chương trình ngày càng phát triển mạnh là địa chỉ học tập đáng tin cậy và mãi là người bạn cho học sinh chúng em.Chúc các bạn có một mùa thi thắng lợi và đạt được thành công như mong muốn.

thương người như thể thương thân xúc dộng chứa

C

crystal89

Thực sự là mình chẳng hiểu có chuyện gì vừa xảy ra cả.Nếu cứ đứng đầu mà bị người khác xúc phạm thì lần sau mình never làm trên này nữa.Mình không hiểu sao lại thế nhỉ? Thực ra mình thi khối D cơ. Mình chỉ thi khối A phụ thôi mà, mình chỉ làm Lý chơi thôi. Các bạn ạ. Để đứng đầu trong top 100 không có gì khó cả. Chỉ cần bạn có thời gian làm thật nhiều , làm nhiều đến mức có thể thuộc hết thư viện đề thi của học mãi. Thế là làm vừa nhanh lại vừa nhớ hết đáp án. Cứ thế mà click thôi. Nếu có làm trong 1phut 30 giây cũng là bình thường. Nhiều người cứ hiểu nhầm là bọn mình hack thời gian. Không tin khi nào các bạn thi ĐH xong cứ thử sẽ rõ. Quan trọng là các bạn phải có một trí nhớ tốt, các bạn hoàn toàn có thể làm trong 2ph , thậm chí trong 1ph 30. Tại sao các bạn không nghĩ tới điều đó mà cứ chủ quan phán xét thế này thế kia nhỉ.Nếu 1 đề là mới thì chắc chán không có ai làm trong 2ph cả. Hãy tin đó là sự thật.Nếu các bạn thắc mắc có thể hỏi anh Mod. Cuối cùng mình xin chúc tất cả mọi thành viên trong học mãi đều thi đỗ trường ĐH mà các bạn đã chọn.
Ký tên: Nguyễn Văn Huy.

M

Moderator

thamtulanhlung said:

Chào em,

Rất cảm ơn tấm lòng của em, nhưng trước tiên em vẫn cần phải hoàn thành thủ tục hồ sơ để hệ thống kiểm tra trước đã, sau đó bên anh sẽ chuyển xuất học bổng của em tới địa chỉ mà em yêu câu.
Chi tiết anh đã gửi tin nhắn cho em trên diễn đàn

N

nguyenvietphuong6889

Huy nói cũng có lý đấy các bạn ạ,hạn chế là số lượng đề thi có hạn trùng lặp cũng tương đối nên chỉ làm khoảng 30-40 đề là thuộc gần hết rồi,ít ra là những câu lý thuyết,còn bài tập thì phải lâu hơn,nhưng cũng ko phải là ko thể,nếu ko nhớ thì mình tin chẳng ai làm được thế cả

M

mhermexx

hIc! Tui thấy kì kì... mới đầu vào topic thì thấy khen ... tá lả T_T
Sau đó đi một vòng đến hết thì lại thấy... (dùng từ như thế nào nhỉ) cũng tá lả lun :p
Tui thấy chỉ cần nói cho họ biết là được rùi không phải làm dữ dội dzậy đâu, mà em ji đó đó 11 ới ời ... hum sau thì thui nhớ X-( còn để mấy anh chị thi chứ, cái kiểu đó là hù pà kon trong rum thía là ... rớt cả :((

H

hang902007

Đúng vậy em thi thử là chỉ muốn thể hiện bản thân cho mọi người xem thôi thế mà lại đi nói em,hjx

M

Moderator

Các em cứ bình tĩnh, hocmai.vn rất công bằng trong việc trao giải thưởng học bổng. Nếu có gian lận Hocmai.vn sẽ hủy ngay giải thưởng của thành viên đó

M

Moderator

Để làm được một bài thi nhanh thì có thể có rất nhiều cách em ạ.
Khi xét học bổng Hocmai.vn có căn cứ thêm cả vào điểm phẩy trung bình môn học đạt giải của thành viên để xét nữa nên em cứ yên tâm

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom