Gương mặt Top 3 thi trắc nghiệm Tuần 9 (11/6/07 - 17/6/07)

Status
Không mở trả lời sau này.
M

Moderator

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Gương mặt Top 3 thi trắc nghiệm Tuần 9 (11/6/07 -

Chào các bạn,

Một tuần nữa lại trôi qua với biết bao nỗ lực và cố gắng của các thí sinh trong cuộc thi học bổng, 3 gương mặt xuất sắc nào sẽ tiếp tục ghi tên mình trong bảng vàng thành tích của cuộc thi?

Với số điểm tuyệt đối 100/100, bạn Ngô Hằng (tài khoản: hang902007) đã xuất sắc đứng ở vị trí quán quân của tuần với bài thi môn Vật Lý tôt nghiệp THPT dành cho chương trình không phân ban.

Xếp thứ hai là bạn Nguyễn Lê Ngọc Trâm Ngân (tài khoản: ngan139) 100/100 điểm với bài thi môn Vật Lý dành cho chương trình không phân ban.

Xếp thứ ba với điểm số 100/100 là bạn Lữ Thiện Nhân (tài khoản: thamtulanhlung) với bài thi môn Hóa Học dành cho chương trình Không phân ban.

Hệ thống Giáo dục trực tuyến www.hocmai.vn xin gửi lời chúc mừng đến 3 bạn đạt giải của tuần này. Chúc các bạn sẽ luôn gặt hái được thêm nhiều thành công hơn nữa.

L

lethanglong

Làm wuen với mình đi!!!!!hihihi

Ngô Hằng ơi ! Làm wuen với mình nha! Chà bạn gỏi thật! ngưỡng mộ, ngưỡng mộ ...........

D

darkmoon0513

khâm phục, 1 bài làm 2ph công nhận mấy bạn này nhớ tốt thiệt, chắc phải làm đi làm lại mấy lần rùi nhỉ :D

K

kyoletgo

Nếu có thể thì nên thay lại thông số của tất cả, hoặc ít nhất là 1/3 bài tập trong ngân hàng đề ( chắc cái này ko đc )
Mặc dù mình làm để luyện thôi nhưng kiểu này cũng gây bức xúc.

A

achye

mình thấy sao thủ khoa tuần kia của vĩnh phúc, tuần trước cũng vĩnh phúc, đến xem mấy người đang dẫn đầu tuần nay cũng vĩnh phúc. LẠ QUÁ. Hình như có gian lận chi rồi

D

dotn

MINH NGHĨ DIEU DO THAT LA TUYEN VOI NHUNG CAC BAN CAN O GANG LEN NHE DUNG VI THE MA CHU QUAN TRONG KI THI SAP TOI NUI CAQO CON CO NUI CAO HON KIEN THUC CUA BON MINH CUNG NHU CUA CAC BAN NUA CUNG CHI LA NHUNG HAT CAT NGOAI XA MAC THOI CHUA AN THUA GI VI THEO MINH NGHI CON CO NHUNG NGUOI RAT GIOI NHUNG HO DAU TAI HO KO THAM GIA CUOC THI NAY VI NEU HO THAM MINH NGHI SE CO NHIEU NGUOI DAT DIEM TOI DA RAT NHIEU DAY

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom