Gương mặt Top 3 thi trắc nghiệm Tuần 4 (7/5/07 - 13/5/07)

Status
Không mở trả lời sau này.
C

chsbk

Re: Gương mặt Top 3 thi trắc nghiệm Tuần 4 (7/5/07

mauchien2007 said:
Tôi nghĩ ban quản trị nên xem xét lại chứ tôi không bao giờ tin là có thể hoàn thành bài Vật lý trên trong thời gian có hơn 3 phút.
tớ cũng đồng ý với cậu
đề 90 p mà chỉ có 3 p để hoàn thành là hơi vô lí

V

vmt

Tui cho ho them 27 phut nua. Tong là 30 phút, lam thử cái đề mới tinh xem !không thi ê mặt, có ai bít nick của họ không để cho mình xin học hỏi chút nào!

K

kdttdung

em cũng nghĩ là không thể nào làm đc trong có 3 phút
cái cách chép lại đề giải ra rồi dừng lại để lần sau làm tiếp có thể áp dụng đấy chứ

N

ngunhathcm

đọc cái đề xong,để hiểu đc thì cũng mất ít nhất 5 fut,mà nó làm có 3 fut.Nguyên nhân chủ yếu là thuộc đề,rồi vận động anh em tham gia giải chung,3fut,ặc....

Được chỉnh sửa bởi Moderator

L

lammom

that ko the tin vao mat minh đuoc chang co ai vua doc vua dien dap an thôi trong thời gian 3-4 phút chưa nói tới nghĩ ra dáp án mà làm em nghĩ rằng ban quản lí phãi tim cách nào dó dể nhung bai lam co dc su cong bang

P

pussycat08061989

đó có lẽ là 1 ý kiến để giảm thiểu tình trạng gian lận.Những người như vậy ko biết họ có cảm thấy xấu hổ ko>>>>>>>>Thật đáng buồn

M

Moderator

Vấn đề này anh đã trả lời ở phần trước rồi, các thủ khoa sau khi đạt giải sẽ phải qua một số thủ tục kiểm soát của hệ thống, nếu không phù hợp thì sẽ không được trao giải. Do đó vẫn đảm bảo sự công bằng cho cuộc thi

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom