Gửi lời chúc tới thầy cô nhân ngày 20/11/2011

Status
Không mở trả lời sau này.
M

muchu551994

nhân ngày 20-11 e xin chúc toàn thể quý thầy cô trường hocmai.vn lun zui ze,mạnh khoẻ cho học trò chúng em những bài giảng hay nhất.!!!!

C

cherrykut3

nhân ngày nhà giáo Việt Nam em chúc thầy, cô trên hocmai cũng như trên cả nước vui vẻ, hạnh phúc, công tác tốt và luôn có nhiều thế hệ học trò quý mến nhờ sự dạy bảo tận tình, cống hiến hết mình vì sự nghiệp giáo dục nước nhà.

B

bema1

Nhân ngày Nhà giáo Việt Nam 20-11, tất cả những học sinh chúng em gửi tặng tới toàn thể các thầy cô giáo những lời chúc tốt đẹp nhất, mong thầy cô sẽ đào tạo ra những học sinh ưu tú để xây dựng đất nước ngày càng giàu mạnh hơn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

K

kiucbuon

nhân ngày 20/11 em chúc thầy cô có một ngày lễ vui vẻ, hạnh phúc và ngày càng thành công trong công tác giảng dạy của mình.

T

trucmailinh

KÍNH CHÚC THẦY PHAN HUY KHẢI VÀ CÁC THẦY CÔ

LUÔN VUI VẺ VÀ HẠNH PHÚC TRONG CUỘC SỐNG !

T

trangle94

Nhân ngày nhà giáo việt nam 20-11, em xin gởi lời chúc sức khoẻ tới toàn thể các thầy cô trên hocmai.vn. Chúc tất cả các thầy cô luôn trẻ trung, yêu đời, hạnh phúc và ngày càng tâm huyết hơn với công việc lái đò chở các thế hệ trẻ qua sông.

T

trangle94

em xin cảm ơn các thầy cô rất nhiều.:)) thực sự hocmai.vn đã trở thành ngôi trường thứ 2 của bọn em. yêu hocmai.vn!!!!!!!!!:))

V

valentinewhite

Nhân ngày nhà giáo Việt Nam 20/11.Em xin chúc các thầy cô giáo của diễn đàn Học Mãi cùng các thầy cô giáo trên cả nước mạnh khỏe,luôn vui vẻ tốt lành.

N

nguyenduchuy12b

Hôm nay,em nhận được thư hơi muộn so với các bạn. Suốt những năm qua;em đã học Toán trên diễn đàn.Em chúc các thầy cô luôn mạnh khoẻ.Đặc biệt Thầy NGUYỄN THƯỢNG VÕ mà em đang theo học trong năm học này.

H

hoahoc95

Buồn quá, suốt dịp 20-11 mạng nhà em có trục trặc, bây giờ mới lên được
Tuy muộn màng nhưng em vẫn muốn giửi lời chúc thân thuơng tới thầy Trần Viết Kính, Đoàn Công Thạo. Phạm Ngọc Sơn, Phan Huy Khải
Em yêu lắm những bài giảng của các thầy, em chúc các thầy ngày càng khỏe mạnh để tiếp tục giạng dạy chúng em

C

cobengoc97

mấy ngày nay e ko lên mạng đc nên đọc đc thư muộn. e muốn gửi tới các thầy cô giáo những lời cảm ơn chân thành nhất, tuy rằng hơi muộn. chúc các thầy cô mạnh khoẻ, vui vẻ, hạnh phúc, đạt đc nhiều thành công trong sự nghiệp và chúng e lại đc đón nhận những kiến thức, những bài giảng vô cùng quý giá. chúng e yêu các thầy cô nhiều

C

cemoon

- Nhân ngày Nhà giáo Việt Nam, xin gửi lời chúc mừng tốt đẹp nhất đến thầy cô.

- Nhân ngày nhà giáo Việt Nam chúc tất cả các thầy cô giáo trên mọi miền đất sức khỏe, hạnh phúc và thành công. Riêng chúc thầy cô đang đọc tin nhắn này ngày nhà giáo thật vui, thật thành công, mọi lời chúc tốt đẹp nhất. Và chúc các thầy cô và cố gắng hết mình cho thế hệ trẻ hôm nay.

- Nhân ngày 20-11 em xin chúc các thầy các cô lời chúc tốt đẹp nhất. chúc các thầy cô hoàn thành nhiệm vụ cao cả của mình trong sự nghiệp trăm năm trồng người, trong công cuộc đổi mới của đất nước. Em chân thành cám ơn các thầy cô.

X

xuixui148

Nhân ngày 20-11 em kính chúc quý thầy cô có thật nhiều sức khoẻ để tiếp tục đưa những con đò tri thức cập bến

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom