Gửi lời chúc thân thương tới những người phụ nữ của ban!

A

anhto2011

Thế đã ai nhận đk thư đó chưa nhỉ.
Thử xem biểu hiện hay hỏi mẹ đi m.n
Ad min ơi có mình ko chứ minh ko nhận đk

H

hocmai.diendan

Anh gửi chuyển phát nhanh, chỉ 1-2 ngày là tới nơi thôi, nhưng 1 số bạn không có số điện thoại nên nó bị mắc lại bưu điện nơi gần nhất. thành ra phải chờ người chuyển thư báo ở nơi các em sinh sống lên lấy mang về.

L

leemin_28

Anh gửi chuyển phát nhanh, chỉ 1-2 ngày là tới nơi thôi, nhưng 1 số bạn không có số điện thoại nên nó bị mắc lại bưu điện nơi gần nhất. thành ra phải chờ người chuyển thư báo ở nơi các em sinh sống lên lấy mang về.

em cũng gửi mà! ra nhận thì mất công lắm! sao họ không đem đến tận nơi vậy!

L

leemin_28

Vậy là quà của mình đã đến tay mẹ và cô rồi! cô và mẹ ai cũng khóc thật hạnh phúc quá! mình cũng khóc theo!Cảm ơn hocmai.vn

C

cabua266

Lạ nhỉ , mẹ em chưa nhận đc̣ là sao vậy ad...............................................................

N

ngocsangnam12

Đã lần nào con dám tặng mẹ món quà do chúnh tay con làm .Đã lần nào con dám cầm trên tay món quà để tặng cho mẹ thân yêu của con.Đã bao lần cố gắng cầm cầm nhưng sao có cứ rơi vào chỗ cũ .Vì sao....vì...sao sao không ai nói với mình 1 lí do vậy.Chẳng lẽ con ngượng khi tặng quà hay vì con thấy tặng món quà mà con cảm thấy xấu,hay là con đang sợ,.............vv.Vậy mà lần này , nhờ 1 người bạn trên wed tienganh123 đã giúp con có thể tự tin mang món quà đến tặng mẹ(Mặc dù nó không đẹp như các mán quà xa xỉ bán đầy các quầy hàng ).Nhưng sao.... mẹ lại rất vui .Làm cho con vui quá không bút nào tả xiết đựoc , mà cũng lúc đó sao như nước mắt của con như đang chảy vào trong . Và không quên câu này "Nhân này 20/10, con chỉ biết chúc mẹ khỏe mạnh , luôn vui vẻ và hạnh phúc nha mẹ
(*************************************************************) Nếu ai còn rụt rè như mình thì hãy tự tin lên nha vì mẹ của chúng ta không coi trọng đến vẻ đẹp đâu mau chỉ cần tấm lòng và sự biết ơi của chúng ta - những người con như chúng ta thôi nha mọi người

L

leanhtuan7677

máy photo cũ giá rẻ

bán máy photo 282 giá rẻ tphcm máy mới 100% giá thương lượng

H

hoanghoa9991

Mẹ Tôi

MẸ là bờ vai..nơi con nương suốt chặn đường dài..
MẸ là động lực..Nơi con vực dậy khi thất bại..
MẸ là sau cuối...khi kế bên con không còn ai..
Là người cho đi yêu thương..mãi mãi và không bao giờ mong muốn đòi lại...
MẸ là người vì con...bỏ quên cả việc nghĩ ngơi..
Là người duy nhất hiểu được..những điều con chưa thốt thành lời
Thật ko biết nói gì hơn..ngoài việc cảm ơn cuộc đời
Cảm ơn trời..! đã cho con người mẹ quá tuyệt vời....!

Z

zinzinzinzin1975

Mẹ yêu! Nhân ngày Phụ Nữ Việt Nam 20/10 con kính chúc mẹ vạn sự như ý, sống lâu trăm tuổi và cùng hạnh phúc với chúng con mãi nhé. Con biết mẹ có thể không đọc được lời chúc yêu thương này. Nhưng…dù sao và dù sao đi nữa, con cũng muốn nói với mẹ rắng: “Con luôn tự hào vì được sinh ra là con của mẹ”. " Lời chúc 20/10 của người con gửi tới mẹ mình
" Chúc mừng mẹ! Chúc mừng người phụ nữ rất xinh đẹp, rất đảm đang và vô cùng tuyệt vời... Đặc biệt rất thương chồng, thương con và luôn chăm lo hết mình đến gia đình nhỏ bé của mình. Con yêu mẹ nhiều lắm. Con hạnh phúc vì con là con của mẹ - một người mẹ đảm đang và nhân hậu! "

Top Bottom