gửi em ...........

Status
Không mở trả lời sau này.
M

mummumkeo

chào cậu có lẽ lời chào cuối cùng
chắc hôm nay cậu không biết tớ đang dõi theo chân cậu
ziczac á nhớ chưa cậu hát hay lắm cả bạn cậu nữa chắc từ nay cậu có nhiều bạn mới rồi chắc cậu không biết có sự hiện diện của tớ tớ ngốc quá đúng không!!!
tớ tự hiểu mà giờ này bạn mới sẽ tốt hơn bạn cũ cậu yên tâm tù nay con nhỏ này sẽ không dõi theo chân cậu nữa
giờ tớ biết cậu đang rất vui vẻ và tớ sẽ không phá vỡ nó tất cả những gì về cậu tớ sẽ học theo cậu delete tất cả cứ coi như mình chưa hề quen nhau vì tất cả chỉ là ảo thôi mà
nfrost :  
sunfrost : nó đi đc mờ  
!!! MenFromHell :  
khánh : đau đầu
sunfrost : mai ra đó  
sunfrost : nó gọ
sao cứ đau dầu hoài thế từ nay đừng thế nữa sẽ không tốt đâu ngủ ngon
tạm biệt

K

khanhpro113

tình đến , tình đi
chớ trách nhau tình ly
oài, ở hiền thì gặp lành
thế nhé!

M

mummumkeo

Ai mà chẳng như vậy chứ
Trong những chuyến đi,khi xe bon bon qua những cung đường... tớ thường nhìn cảnh vật 2 bên. Ai mà chẳng như vậy chứ
Nhưng bạn bik tớ nhìn thấy j` ko? Tớ thất 2 điều:
những căn nhà và những con đường. Chắc bạn cũng nhìn thấy 2 điều đó. Ai mà chẳng như vậy chứ?
Nhưng lúc tớ đi là buổi chju` tối, khi mọn ng đang ở nhà & sum họp cùng gia đình. Tivi nhà nào cg~ mở, ng ta ngồi xem tivi vs nhau
Trước sân 1 số nhà, con nik, 3,4 đứa chạy loanh quanh chơi trò j` đó. Một số nơi chắc do trời nóng , nên ng ta bắc ghế ngồi trước sân uống trà, cầm cái quạt fe fa^'y & nc
Nhìn hàng trămm hàng trăm căn nhà như vậy lướt qua trước mặt., tớ chợt nghĩ: May mà t đang đy chơi, vs ng t thick đy chơi cùng. May mà t bik ai đang ở bên cạnh t & t đang đi về hướng nào. May mà t cũng có 1 nơi ấm ápy hệt như thế chờ đợi t trở về. Nếu ko,... t CHẲNG BIK NỮA. nếu k, chắc có chảy hết nước mắt thì nỗi cô đơn đau đớn cũng k bao h trôi đy đc..., Sợ thật nhỷ ai mà chẳng như vậy chứ?

Rồi khi trời tối hơn, ~ căn nhà khép cử. chẳng còn con ng & ~ cảnh ấm áp hình như t đã đy khỏi thị trấn, đến 1 đoạn nào đó tối thui. Xe chạy rất lâu mới thấy 1 mái nhà lá xập xệ nằm im pên góc đg` ánh đèn hiu hắt rớt ra ngoài... t chợt nhớ -> mẹ từng bảo: lần đầu tiên cô y tá trao con cho mẹ, bik mẹ đã làm j` k ? mẹ đã ngồi đếm ngón tay, ngón chân của con đấy! Chẳng cần con đẹp hay xấu k wan trọng con ngốc nghếch hay thiên tài, mẹ chỷ muốn con sinh ra trọn vẹn ... Và t rớm nước mắt. Ngẩm nghĩ thấy ông trời thiệt thương t. Đã cho t 1 khởi đầu tốt đẹp hơn rất nhìu ng.
Thế mà t cứ muốn nhiều hơn. Đòi hỏi nhiều hơn."Ai mà chẳng như vậy chứ"...
Nhưng thôi, t k thế nữa...."thật đấy":D
Thôi than vãn. Trân trọng ~ j` t có. iu thương nhìu hơn vui vẻ hơn. làm ~ điều t thick. gặp ~ ng t iu wy'. ăn thật no và ngủ thật ngon
... thế thôi:D
"báo mực tým"

t muốn nói cho c nghe chỷ thế thôi hi vọng c sẽ như thế đừng bao h jong như t hjx
nhưng j` c đang có là hp thật sự đừng để cho đến khi nó vụt mất thỳ mới nhận ra lúc đó thỳ đã muộn jong như tụi mình nè
tớ k bik phải nói j`nữa nhưng mà những j` c nói cũng là nhưng điều mà t nghĩ chỷ tại tớ k nói ra t vẫn hi vọng c sẽ thật hạnh phúc và bây h đây c hp hơn t rất nhìu hãy cố gắng trân trọng nó cậu đừng nghĩ là t we^n c nghen t chưa bao h we^n c dù chỷ 1 ssss nhưng mà cuộc sống có ~ thứ ta k bao h ngờ đc mọi thứ -> 1 cách bất ngờ c ạk
t cũng k muốn c bị tổn thương vj` t dù chỷ là 1 chút nên t đã cố gắng đã cố gắng nhưng mà hình như càng làm z thỳ k wả ngược ng bị tổn thương lại là t nhưng mà không sao:d t vẫn sống đc vẫn còn cười đc vì h đây t bik tớ đã bik rằng t thật hạnh phúc khi có c pên cạnh nhưng t chưa bao h bik trân quý nó đến khi mất đy thỳ mới nhận ra 2 chữa "hạnh phúc
nó nhỏ nhoi lắm c ak nhỏ đến mức chỷ là 1 câu nói của c cũng đã dủ làm tớ hp rồi hj`:) nhưng mà nó là của wa' khứ mà wa' khứ thỳ đã đy wa rồi nó k bao h way lại nữa hjx t bik thế nên t chấp nhận đó là những j` t tạo ra h này t phải nhận lảnh hậu wa3 của nó chứ t k thể bỏ trốn mà
t hi vọng ở 1 nơi xa xôi ấy c cũng sẽ thật hp c phải bik quý trọng mối tình hiện tại vì nó k dể mà có đâu đạo phật của t có nói tất cả mọi thứ mà ta có đc đều do nhân duyên nó quyết định tất cả duyên đến duyên đy lúc nào ta k hay vi` vậy hãy cố gắng trân trọng từng sss này nha
ơm` còn nửa t hi vọng c sẽ k bao h chỷ tin 1 mình húa của c thôi trên đời này còn có nhìu nhìu thật nhìu tôn giáo khác đem lại hạnh phúc cho con ng t hi vọn c sẽ k kj` thỵ các TG khác dù cho họ đúng hay sai
vì họ k đúng cũng ko sai nêu so vs bên này thỳ họ đúng còn bên kia thỳ họ sai c hỉu chứ:d
còn cha ngọc hoàng và mẹ diêu trì của t nữa t k muốn c nghĩ xấu về cha mẹ vì c ko phải là họ nên c k bik đc ->đừng tin những j` mà mình nhìn thấy nghe đc hay cái gọi là = chứng vì tất cả có thể là thật cũng có thể là giả k j` là k thể mà cỷ nên tin vào chính mình thôi mình phải thật sáng suốt mới nhìn ra mọi thứ đc.... c làm t bị tổn thương đó khi c nghĩ xấu về mọi thứ hiểu chưa
đồ ly` lợm:))
tớ vẫn cười đc
ak mà we^n nữa t nghĩ t đã làm c buồn tại là n.y mà k cho c gọi t = e chứ j`
tất cả chỷ tại cái noi mà t đang sống nó nham nhở lắm hể thằng kon trai nào gặp t đều gọi t = em kưng vk.... 1 cách nham nhở trời ạk nên t bị dị ứng đến h hj vọng c k trách
mà nếu t phản đối thỳ c đã bị t chửi nát vì cái pic này goi` kon` j` phải k nào :D ---"Gửi em"--- ý t k nói thỳ c cũng k bik là kết quả ra sao nữa sao ngốc ế :p
mà nếu c nghĩ t delete đy mọi thứ thỳ c đã lầm lầm to roài hj t lưu hết mọi thứ lại trước khi del nó
cả cuộc nc của mình hôm bữa nữa vì t bik đó là hp nên t sẽ k del :D c muốn xe lại hok :D
còn cái này t chưa sử đc trước h tớ rất là phiền lúc nào cũng vậy ai cũng nói thế chỷ tại ng ta k quan tâm đến t nên t mới làm thế k tin c hỏi PNV đy lúc đó t bik văn tức lắm nhưng k làm j` đc :)) tại hắn là kon trai mà =))
nhưng mà thứ j` t wan tâm thì t mới làm thế vì t k muốn ng t wan tâm bõ mặc t c cũng thế lúc mà c pm chậm t bik c đang pm vs ng khác or đang lên web nên lần nào t cũng nói hj` hình như t trẻ kon quá c nhỷ h này t lớn goi` chắc k kon` thế nữa đâu
t muốn gặp c 1 lần cuối để nói nhưng mà níu k đc thỳ thôi chớ bik sao h t bik t cũng làm phiền c nhìu lắm hôm bữa t nhắn tin gọi điện nhỏ đang ở cạnh vậy mà t đặt c vào trường hợp khó xử t xin lỗi nghen hj vọng c sẽ k nhỏ mọn ;))
hôm thứ 7 t ol chờ c nhưng mà nick c vẫn tối um t nên t fone lại 1 lần nữa t làm phiền -> cậu hazzz lúc đó c đang đy chơi vs nhỏ t nghe đc jong. nói ;))
nên t cup máy ák hj` hôm đó là ngày t chờ c nhưng mà hok đc nhưng thôi chắc đây là lần cuối cùng t làm phiền c hình như t nói câu này nhìu roài mà chưa lần nào t làm đc :D nhưng mà t tin chắc lần này t sẽ làm đc:D c chờ xem nhé
như tớ nói t k muốn c bị tổn thương vì t dù hỷ là 1 chút k đc khóc dù chỷ 1 giọt nước mắt. 11h20pm

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom