[GS Box Âm Nhạc] Nơi giải đáp thắc mắc (+xả xì-trét) về Cuộc thi HỌC MÃI IDOL (Ver.2)

A

anh_anh_1321

tớ đã nói rõ rồi mà: Chia nhóm cốt để có người hướng dẫn cho các bạn. Chẳng nhẽ lại tìm 12-13 người hướng dẫn?
Vì sao phải loại theo nhóm? Vì BGK muốn xem thử trong cùng 1 điều kiện, bạn thí sinh nào có thể vận dụng tốt sự trợ giúp của người hướng dẫn để thành công.

M

merimi

em vẫn thấy nhiệm vụ của người hướng dẫn có vẻ mơ hồ! Chị nói cụ thể đc ko?

P

perong9x

:((
ước chi có cái j` ghi âm giữ nguyên chất giọng để m đi thi
cái diện thoại ghi âm ko giữ giọng:(

P

perong9x

cố lên
i know u won't give up;)
cái phone của dì tỉ ghi âm xong nghe ghê ghê
giọng m đâu có đến nỗi:((

M

mystory

tớ đã nói rõ rồi mà: Chia nhóm cốt để có người hướng dẫn cho các bạn. Chẳng nhẽ lại tìm 12-13 người hướng dẫn?
Vì sao phải loại theo nhóm? Vì BGK muốn xem thử trong cùng 1 điều kiện, bạn thí sinh nào có thể vận dụng tốt sự trợ giúp của người hướng dẫn để thành công.

Nào nào, đọc lại tên pic đi. Cái pic này lập ra cho thí sinh xả Stress hay làm tăng thêm công việc cho BTC.
Thay vì thí sinh bị stress anh_anh_1321 đang có nguy cơ bị Stress nặng do những câu hỏi dễ thương của các thí sinh:D

A

anh_anh_1321

ngày mai bắt đầu nộp bài rồi, các thí sinh của chúng ta chuẩn bị đến đâu rồi nhỉ ;;)

M

mystory

Sao thế. Mình hát bài nào mic rè bài đó. Hỏi có tức không chứ.
Mà bật mí nha: Mystory sẽ tiếp tục câu chuyện tình yêu của mình chờ đợi nha. Nhanh thôi

M

merimi

@mystory: "tiếp tục câu chuyện tình yêu của mình"!!! ;)) ý đồng chí là gì vậy? nghe lãng mạn phết :D

M

mystory

Thì sẽ có văn trong nhạc. hì. Không biết thế nào nhưng bây giờ đang gặp rắc rối cái mic đây
:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

Last edited by a moderator:
M

mystory

Chị anh anh ơi.
Chết em rồi
Em hát cả buổi mà không lưu được.
Chị có thể gia hạn cho em thêm 1 buổi sáng mai nữa được không ạ.
Nếu được thì em cảm ơn chị nhiều

B

bingoxanh1308

e cũng không lưu được các chị à...

hệ thống có gì trục trặc ấy,đến trưa mai không có gì thay đổi,btc cho thêm thời gian nhé.^^

M

mystory

Không biết bài dùng tạm này thế nào
Có lẽ bỏ nghề ca sĩ qua làm diễn viên nhạc kịch thì hay hơn.
Khổ thân, vừa làm cái logo thì có chuyện.
Sao chẳng xả được xíu stress nào thế này.
Nhóm 3 định bỏ nghề à. Không tám sao. Lonely quá!

Top Bottom