[GS Box Âm Nhạc] Nơi giải đáp thắc mắc (+xả xì-trét) về Cuộc thi HỌC MÃI IDOL (Ver.2)

T

traitimbangtuyet

mấy bạn add nick mình luôn :))
mới thay nick mới :D
yahho : ngocanhlethi36
à quên !! cái nick chị nhóm của mình mô nhở :-?
cho em cái nick cái :))

P

phalaibuon

Nick yh của những người hướng dẫn đã được post tại topic thông báo điểm vòng 1 , các thí sinh có thể xem tại đó ^^

P

phalaibuon

các đồng chí Merimi,Jun3bie,Laban95 tập hợp chứ nhỉ...

nhưng mà chia nhóm để làm gì thế mấy chị? :-/

Những ng` hướng dẫn sẽ tư vấn cho các bạn chọn bài hát phù hợp với giọng của các bạn . Đồng thời người hướng dẫn sẽ 8 chuyện giúp các bạn giảm căng thẳng , lấy tinh thần chiến đấu =))

P

phalaibuon

@ traitimbangtuyet : Tất nhiên là đc ^^. Người hướng dẫn chỉ tư vấn chứ đâu có bắt ép bạn phải hát 1 bài nào đó. ^^

C

cinderella...sister

Xin lỗi mọi người
hic

em ko từ bỏ đâu........

dù có bị loại cũng k sao
Nhưng k từ bỏ đâu...........

vì.......ai cũng nói là N_G_U

ko có sai đâu.............tôi là người ko bao h từ bỏ ( Never_Give_Up)

.

Last edited by a moderator:
M

mystory

Những ng` hướng dẫn sẽ tư vấn cho các bạn chọn bài hát phù hợp với giọng của các bạn . Đồng thời người hướng dẫn sẽ 8 chuyện giúp các bạn giảm căng thẳng , lấy tinh thần chiến đấu =))

Không biết người tư vấn của em như thế nào chứ ở đây có chị plb 8 thấy đỡ căng thẳng. Công nhận chị hay thật. Nhưng đội của chị không bằng đội của em đâu. :D:rolleyes:

A

anh_anh_1321

Không biết người tư vấn của em như thế nào chứ ở đây có chị plb 8 thấy đỡ căng thẳng. Công nhận chị hay thật. Nhưng đội của chị không bằng đội của em đâu. :D:rolleyes:

sự ganh đua giữa các nhóm là có rồi, nhưng giữa những người trong nhóm vs nhau phải có sự nỗ lực riêng nữa nha, vì loại theo nhóm mà :)

còn chị PLB thì xì tin bây bi ku toe rồi =))

T

thuyhoa17

To Nhóm 1: chị xin lỗi trước với mấy em là chị không biết nói chuyện gì cho các em bớt căng thẳng đâu nhé :((

M

merimi

úi dào! đồng chí nào căng thẳng cứ vào topic này các đồng chí giám khảo chém cho vài phát và thế là...:))

A

anh_anh_1321

@merimi:sảng khoái tinh thần, tập trung cao độ liền ;;)
khỏi cần ăn chewing gum doublemint nữa =))

D

denlongbaycao_hp_c1

Chia nhóm ra.....mỗi người vẫn hát 1 bài......nhóm nào cũng có người bị loại.......lại thêm mỗi nhóm có 1 người bị loại.....nghĩa là trong nhóm cạnh tranh vs nhau chứ có cạnh tranh j vs các nhóm # đâu......tớ chả hĩu BTC đag làm j nữa......giải thích hộ tớ cái :|:|:|

A

anh_anh_1321

chia nhóm cốt là để có người hướng dẫn cho các bạn
loại theo nhóm là để xem sự nỗ lực của các bạn trong nhóm của mình như thế nào

D

denlongbaycao_hp_c1

thế là đối thủ là ở trong nhóm mình......nghe vô lí kiểu j ak .......:(:(:(

M

merimi

^^' chia nhóm không phải để giúp đỡ nhau, mà là làm tăng tính cạnh tranh thôi. Nó cũng làm giảm đi thời gian diễn ra cuộc thi!!! Nếu ko chia nhóm---12 người mà từng vòng loại 1 thì chắc đến tết mới xong quá; giả sử ko chia nhóm mà mỗi vòng vẫn loại 3 người thì chắc chắn ko ổn rồi => chia nhóm là tối ưu nhất

A

anh_anh_1321

tớ đã nói rõ rồi mà: Chia nhóm cốt để có người hướng dẫn cho các bạn. Chẳng nhẽ lại tìm 12-13 người hướng dẫn?
Vì sao phải loại theo nhóm? Vì BGK muốn xem thử trong cùng 1 điều kiện, bạn thí sinh nào có thể vận dụng tốt sự trợ giúp của người hướng dẫn để thành công.

Top Bottom