Góp ý với diễn đàn

D

dragonsquaddd

Nhận xét này chưa chuẩn em nhé :)
Hocmai cũng có fanpgae cực lớn và hệ thống các group vệ tinh nhiều theo từng môn, giáo viên mà. Page thì hơn 550k thành viên, group thì từ vài nghìn đến vài chục nghìn mà.
Thực ra là 4rum học tập thì chỉ Hocmai còn hoạt động vì có lịch sử lâu năm rồi, các bên mới nếu đi vào 4rum thì ko thể sống được vì ko cạnh tranh được với facebook.
4rum HOCMAI với lịch sử 8 năm và lượng thành viên đông đảo, nội dung phong phú nên vẫn tồn tại và sẽ là nơi cho học sinh thảo luận, chia sẻ kinh nghiệm dài hơi và có tính lưu trữ hơn.
Thời gian tới diễn đàn sẽ giữ nguyên phiên bản cũ nhưng sẽ có thay đổi về tính năng để tiện dụng hơn cho các thành viên :) Cùng nhau xây dựng nhé các em

nhận xét như vầy xét theo quan điểm chung là đúng rồi anh admin ạ :)

giờ đây diễn đàn cần tuyển gấp 3, 4 smod quản lí chung các mod chứ tình hình nhân lực mỏng manh và thậm chí họ cũng chẳng biết làm gì cả

nói chung là cần sự lãnh đạo, đồng thời theo e thấy hồi lâu lâu có các anh chị mod như hocmai.toanhoc, hocmai.nguvan, hocmai.tienganh, ... sao mấy anh chị ấy quay lại thì có tốt hơn nhiều đó chứ, ngoài ra còn có box: Trao Đổi - Thảo Luận - Chia Sẻ , bảng cuối forum quan sát người đang online, ... không biết tại sao biến mất :3

F

forum_

Nhận xét này chưa chuẩn em nhé :)
Hocmai cũng có fanpgae cực lớn và hệ thống các group vệ tinh nhiều theo từng môn, giáo viên mà. Page thì hơn 550k thành viên, group thì từ vài nghìn đến vài chục nghìn mà.
Thực ra là 4rum học tập thì chỉ Hocmai còn hoạt động vì có lịch sử lâu năm rồi, các bên mới nếu đi vào 4rum thì ko thể sống được vì ko cạnh tranh được với facebook.
4rum HOCMAI với lịch sử 8 năm và lượng thành viên đông đảo, nội dung phong phú nên vẫn tồn tại và sẽ là nơi cho học sinh thảo luận, chia sẻ kinh nghiệm dài hơi và có tính lưu trữ hơn.
Thời gian tới diễn đàn sẽ giữ nguyên phiên bản cũ nhưng sẽ có thay đổi về tính năng để tiện dụng hơn cho các thành viên :) Cùng nhau xây dựng nhé các em

Em xin lỗi ạ , anh gửi cho em link fan page và group face HỌC MÃI với ạ . Có lẽ em đã vào trúng group fake nên thấy thành viên ít :3 Em cảm ơn trước

Top Bottom