[góp ý]Bạn nghĩ sao về trang web này!

K

kevodanh_2981

web này em vô đã hơn nửa năm nay , nhìn chung là rất ổn tuy nhiên , hầu như phần lớn các mem đều thích giải trí kết bạn hơn , trong các topic toán , lý , hoá ( khoh phải vơ đũa cả nắm , chỉ 1 vài muc thui ) hầu như koh có bài tham gia , tại sao các anh , chị koh ghi phần những kiến thức cơ bản lên phần chú ý của từng topic như vậy dễ tham khảo hơn , em thấy thía đoá ,nếu koh đúng thì bỏ qua cho em hihi

P

pqnga

Web Quá chậm :| + Mod làm việc không tích cực ...

Hic @niko đừng chụp mũ cả đám thế chứ.............Mod cũng có việc của mod chứ đâu hẳn là không muốn tích cực đâu...nhiu` lúc là do ngoại cảnh xô đẩy đấy chứ.....
@niko học lớp 12 ak`? tham ja học nhóm vs bọn mình nhá... địa chỉ topic ở chữ kí của mình bên dưới i'...
^^cos mem tích cực post bài thì mới có mod tích cực giải bài chứ nhỉ????

Last edited by a moderator:
H

hunganhdo

Web Quá chậm :| + Mod làm việc không tích cực ...

Mod làm việc hok tích cực ? hok thể nói thế được, bây giờ hầu hết các mod đều đang học cấp III ,mà lớp 11 & 12 là chủ yếu, việc học bây giờ rất nặng nề, ngoài việc học trên lớp, ở nhà rồi học online thì htời gian là hok có nhiều.mà công việc chính của mod là gì? là quản lí box đó sao cho nó hoạt động tốt, mạnh, cùng nhau học tập chứ công việc của mod không phải là để suốt ngày trả lời câu hỏi của các mem, sự chậm chạp ở đấy à? không!tại sao chúng ta cũng là bạn như nhau, cũng học như nhau mà tại sao một số mem khi lên đây hok bao giờ chịu suy nghĩ rồi tìm cách giải mà lúc nào cũng trông đợi ở các mod, các mem đó hok hề có tự ái ah? nhiều lúc các mem đưa các bài lên hầu như là bài kiểm tra hoặc bài tập về nhà chẳng hạn, post lên đây dựa dẫm! oài, việc đó hok phải của mod, hok lẽ lúc nào cũng giải hộ như vậy, đâm chán lắm, hok có không khí gì cả ! mà nhân đây xin đề nghị các mod bi giờ chỉ đề ra hướng giải quyết cho các mem tự làm chứ đưng làm hết như vậy, làm như thế chỉ có lợi cho các mod là nhiều thôi, vì ngày càng thu nhiều kt mà, nhưng tại sao các mem lại không như vậy đi?

M

mr_l0n3ly

Wed này tệ nạn xì pam vẫn còn rất rất nhìu

Mod ko để ý nhìu đến việc này sao

nhìu bạn vào topic và nói những câu cực kì vớ vẩn

ko đúg vS chủ đề của topic

M

meobongbecon

tại sao lại không có những cuộc thi dành riêng cho dân khối c nhỉ, như cuộc thi tú tài số đó lại chỉ có khố A, B mới thi được

V

vampire_knight_1710

Học mãi là trang web rất hay.Ở đây,mình có thể vừa học tập vừa giao lưu kết bạn.Mong học mãi luôn phát triển và có nhiều điều hay hơn nữa.

P

phuthuytotbung25

web hocmai rất hay và bổ ích
mình đã wa nhìu web như
trường trực tuyến, thầy trò
nhưng mình nghĩ đây là web hay nhát
dễ hỉu nhất
có thể giao lưu học hỏi rất nhìu điều

Top Bottom