[góp ý]Bạn nghĩ sao về trang web này!

M

Moderator

Hocmai.vn rất cảm ơn những ý kiến đóng góp của các em, Hocmai.vn sẽ có những điều chỉnh phù hợp để phục vụ các em tốt hơn nữa.

I

iloveyoutoomuch

Em nói thiệt nhá , MOD và cả Hocmai nữa đừng buồn nhé . Thực ra thì web Hocmai.vn này rất có ích nhưng lại có rất nhiều lỗi sai mà trong đó chỉ khắc phục được chút ít thui hà .

R

rayno

Trang wed này hay đấy..đối với những người đã học ĐH như mình đôi khi cũng thấy muốn làm lại những bài tập thời cấp III và hocmai.com.vn là sự lựa chọn đúng đắn...
Tuy nhiên mình cũng muốn có 1 số chuyên mục dành riêng cho những người như bọn mình...

R

rayno

mauchien2007 said:
Các anh trong ban quản trị nên chú ý trong việc cấp học bổng cho hợp lý nhất. Ngoài ra tôi nghĩ nếu sau khi làm xong thay vì chấm điểm có thể cho thí sinh xem lại luôn đáp án thì tốt hơn
Mình cũng có chung ý kiến với bạn...
Mình cũng muốn sau khi làm bài xong ko những biết ngay kết quả mà còn muốn xem đáp án để biết mình sai ở đâu lần sau làm sẽ ko bị mắc lại nữa.....

I

igazen

Sao cái trang này vào chậm thế. Các trang khác như tiêngnh.com, ttvnol.com bấm 1 cái là vào đựoc ngay, trang này cứ phải ngồi đợi dài cả cổ ra, có hôm còn không vào được. Nhưng mà em lại rất thik trang này. Để kiểm tra kiến thức của mình học được trên lớp đã đảm bảo hay chưa, vào đây kiểm tra là hay nhất, nhưng nếu muốn nâng cao thêm kiến thức của mình thì phải vào những trang như kiẻu tiênganh.com thì ổn hơn. Tuy nhiên trang này phù hợp với mọi trình độ của học sinh PT nên có muốn nâng cao kiến thức thì cũng hãy bắt đầu cơ bản bằng trang này đã.

I

iloveyoutoomuch

web vào khá chậm , mod ah với lại cũng có nhiều lỗi sai nữa , ví dụ nhá : trong nhiều đề thi máy đánh lỗi sai nên nhiều khi em làm sai đề ; khi em xem kết quả củ bài thi thì xem kết quả được 1 trang , còn 2 trng còn lại thì ko

A

arxenlupin

iloveyoutoomuch said:
web vào khá chậm , mod ah với lại cũng có nhiều lỗi sai nữa , ví dụ nhá : trong nhiều đề thi máy đánh lỗi sai nên nhiều khi em làm sai đề ; khi em xem kết quả củ bài thi thì xem kết quả được 1 trang , còn 2 trng còn lại thì ko
học mãi có nhiều chỗ chưa được như thế thì mong các bạn hãy đóng góp ý kiến ngay tại chỗ mỗi câu hỏi ấy, có mà, đúng ko, sửa dần rồi sẽ ko sai nữa, coá ai hoàn hảo đâu

S

small_fire

em cũng có ý kiến:
+đầu tiên là đăng nhập rất khó khăn. thừong thì em phải đăng nhâp ít nhất là 3 lần. nản.
+thứ 2 là các bài giảng rất nhiều tạp âm. cực kì phản cảm. bực mình
+thứ 3 là tổng đài rất hay bận,nên rất khó khăn khi muốn nạp tiền = dt cố định

H

hey_girl_xx

trong truong em it nguoi vao trang nay lam
nen em thay hocmai.vn can phai tuyen truyen quang ba hon

F

final_fantasy_vii

em là thành viên mới, em mới làm thử cái bài kiểm tra 45' của lớp 10, nhưng làm xong chỉ thấy điểm và đáp án chứ không thấy có giải thích. Vì thế mà em biết đáp án nhưng ko biết cách giải, mong học mãi sẽ khắc phục được điều này

M

Moderator

Anh rất cám ơn các ý kiến đóng góp của các em. Hocmai.vn đã, đang và sẽ cố gắng để hoàn thiện dần để phục vụ các em tốt hơn nữa.

G

gacon_st

hị hị:D tớ đùa thui, nhưg mà quả thật là ko up đc avatar lên tớ thấy kiểu j ý, 4 rum bị lỗi hay sao ý. Còn nội duung thì ko chê đc :D

T

tony9x

Chấm bài như đít

Mất 90' làm đề thi thử môn hóa.......mệt gần chết....lúc post bài lên chấm.....mới thấy mình chưa nạp tiền.......nạp xong......nộp chấm bài....đáp án mình làm đi đâu hết......con có 3/50....máy móc....chấm bài như ***.....đã thế nộp bài lên còn phải đang nhập đi đăng nhập lại......làm đáp án lôn lung tung.....***.......Sát X( X( X( X( X( X( X( X( X( X( X(

H

hocmai.trogiup

Re: Chấm bài như đít

tony9x said:
Mất 90' làm đề thi thử môn hóa.......mệt gần chết....lúc post bài lên chấm.....mới thấy mình chưa nạp tiền.......nạp xong......nộp chấm bài....đáp án mình làm đi đâu hết......con có 3/50....máy móc....chấm bài như ***.....đã thế nộp bài lên còn phải đang nhập đi đăng nhập lại......làm đáp án lôn lung tung.....***.......Sát X( X( X( X( X( X( X( X( X( X( X(

Câu trả lời của em đã được phản hồi tại đây: http://diendan.hocmai.vn/sutra423494.php#423494

N

nguyenconghiep91

Mình cũng thích học tiếng anh,mặc dù hồi trước ko thích,nói ra chắc nhiều bạn ko tin,Mình học tiếng anh chủ yếu qua game và phim ảnh.

N

nhoc_style_dethuong

kính chào anh chị trong diễn đàn hocmai.vn
Em tên loan, mới vào diễn đàn nên còn nhiều bở ngở chưa quen biết các anh chị nhiều, nay em xin góp ý tí xíu về diễn đàn.
về mặt ưu điểm thì diễn đàn rất là đa dạng, nhiều mục học tập, ... có nhiều ý nghĩa
về mặt khuyết điểm:
+Diễn đàn phải tìm thêm các mod giỏi để quản lý diễn đàn tốt hơn, trả lời bài nhanh chóng.
VD chọn lựa ra những mod giỏi về toán hay văn...cho các mod ấy quản lý. ( khi một thành viên mới vào diễn đàn thì nhất định họ cần sự giúp đỡ nhưng thời gian trả lời bài quá lâu, thành viên thì cần gắp. như vậy kiến cho họ hơi bị chán )
+ thêm 1 đều nữa em cảm thấy
box toán thì nên chia ra 2 loại
* toán hình học
* đại sô
văn cũng vậy chia ra 2 loại:
* tiếng việt
* tập làm văn
+ với lại cái tin đính kèm không có làm tụi em khó có thể post hình mà mình cần tìm hiểu
VD: làm toán hình thì nhất thiết phải coi trên hình mớ làm được đúng hong ạ, hong có thì khó lắm ạ!!! (xin anh chị soi sét lại )
Hơn nữa các thành viên post bài không đúng mục gì hết, lung tung (đều đó nên giao cho các mod cảnh cáo)
tất cả những đều trên là lời chân thành của loan muốn góp ý cho diễn đàn ngày càng phát triển hơn
em chỉ có vài lời góp ý!!!
cảm ơn anh chị đã chú ý lắng nghe!!

Last edited by a moderator:
Top Bottom