Girl hỏi Boy đáp

T

takyagen_san

có lẽ tại khủng hoảng kinh tế thế giới nên một số boy cũng bị khủng hoảng theo làm cho một số keo kiệt ...
đấy là những boy dính dáng đến xăng dầu hay chứng khoán .....thôi
chứ mấy boy bán trà đá , kẹo lạc .... không bị khủng hoảng vẫn hào phóng như thường ............... =))

K

kute_monkey_98

Thế tại sao bây giời các Boy khi giận nhau với bạn gái thì nói chia tayluôn
mà không có lời giải thick nào cả
P/s: em hỏi hộ thui nhé không phải em đâu ha

G

girltoanpro2

Không biết hỏi gì hết ='))
Chung quy quá rành về bọn con trai rồi :-"
Tại sao con trai mặc đồ con gái thì bị chửi là điên, gay mà con gái mặc đồ con trai là cá tính, tomboy? ='))

T

takyagen_san

éc ::: toàn câu hóc ::::
@:mad:: kute_monkey_98 : có lẽ vì con trai hay nóng tính nên hay nói lời chia tay .
cũng có thể có nhiều lí do khác nữa khiến các boy có thể khi giận là nói chia tay luôn :
VD: khi 2 bạn đó đã không còn tình cảm nữa thì giận nhau và chia tay như một cách giải thoát ................
(có lẽ thế vì chưa bị như vậy bao giờ :D)
@:mad:: girltoanpro2 ::::
có lẽ vì cách nghĩ của mọi người về boy và girl là khác nhau ...
khi đã là boy thì phải mạnh mẽ , men lì ,..... nên khi mặc quần áo girl sẽ bị nói là điên , gay ...
còn với girl thì cách nghĩ lại khác và khi girl mặc quần áo boy thì lại xinh hơn nên chẳng ai nói gì .....
((có lẽ thế vì chưa bị như vậy bao giờ :D)

L

ly_lovely_16111997

Cho mình hỏi , các boy yêu girl là vì ngoại hình hay tính cách..........v.....v của girl zậz

H

heartrock_159

ồ,hay!các boy đâu hết rùi, chả lời bạn í đi hay là ko trả lời đc?

Nếu cho Boy này lựa chọn, thì Vẻ đẹp < tính cách , nhưng nói chung thì ngoại hình cũng phải ổn ;)) . Tiêu chuẩn của boy này :
- Hiền dịu
- Thật thà
- Biết quan tâm ny
- Học giỏi
- Chung thủy
-.......
Chắc tiêu chuẩn dễ bị ném đá nhỉ? =))

N

ngocanh8897

Á... Cậu hỏi câu này
Tớ đảm bảm chắc đám con trai 99,99% trả lời là cả 2 mất =="

N

ngocanh8897

cho tớ spam chút nhé (xin phép rồi nhá)
thằng bên cạnh tớ.... chưa 1 ngày nào không đánh tớ (trêu nhau thôi) :|:|:|
nhưng nó thích bạn tớ (chưa bao giờ đánh bạn tớ) :|:|:|
(đang không biết làm gì mọi người thông cảm) :">

Bạn ơi, tớ nghĩ thôi nhé!
Tớ nghĩ rồi một ngày nào đó
Rất có thể giữa cậu và cậu bạn kia sẽ nảy sinh 1 thứ gì đó
Có thể nói hơn tình bạn (có thể là 1 chút)
Người ta nói "yêu nhau lắm thì cắn nhau đau" mà ^^!

G

girltoanpro2

vì con trai hay thích bọn con gái dễ thương 'nũng nịu'

câu hỏi tiếp : con trai sao được đi tán gái mà con gái ko dc tán con trai
:p :)>-

P/S mà mình là con gái ko dc trả lời nhỉ
tết chạy đi chơi chút mọi người cho vô nhá

Chị tán trai miết nè :-"
Cũng thường thôi, XH giờ công bằng hơn rồi mà ;')
Ban đầu mình bảo là " hờ hờ, t nhớ ... k bjk nhớ j nữa á" ... xong rồi thì làm nũng như " bữa nay chở con nhỏ kia đi nhá, nó xinh hơn tớ, huhu", rồi quan tâm mấy cái nhỏ xíu như " ăn cơm no ko? bữa nay có mời nội qua chơi ko? xíu đi học về gọi cho t nh - t đỡ lo, chăm hoa trong nick zing, ..." chung quy tốt bụng tý với lại luôn tỏ ra mình là con ngố, hơi khờ ngạo nhưng ko tới mức đần độn thiếu i ốt =)*
Tán xong rồi mới biết bản chất :") Cơ mà do dòng đời xô đẩy 8">

Câu hỏi nè: sao con trai lúc chưa thành cặp nhưng hơi hơi, đã yêu nhau mà chưa có danh nghĩa ý thì lại cực kì quan tâm, dù là 1-2h sáng vẫn cố on chờ con gái học xong để tám :"). Xong lúc ok rồi thì buzz cả tỷ lần mà đáp lại câu " híc, mai anh phải thuyết trình - yêu em nhiều lắm - đi ngủ ngon nha - mơ về anh" :'|

D

defhuong

Chị tán trai miết nè :-"
Cũng thường thôi, XH giờ công bằng hơn rồi mà ;')
Ban đầu mình bảo là " hờ hờ, t nhớ ... k bjk nhớ j nữa á" ... xong rồi thì làm nũng như " bữa nay chở con nhỏ kia đi nhá, nó xinh hơn tớ, huhu", rồi quan tâm mấy cái nhỏ xíu như " ăn cơm no ko? bữa nay có mời nội qua chơi ko? xíu đi học về gọi cho t nh - t đỡ lo, chăm hoa trong nick zing, ..." chung quy tốt bụng tý với lại luôn tỏ ra mình là con ngố, hơi khờ ngạo nhưng ko tới mức đần độn thiếu i ốt =)*
Tán xong rồi mới biết bản chất :") Cơ mà do dòng đời xô đẩy 8">

Câu hỏi nè: sao con trai lúc chưa thành cặp nhưng hơi hơi, đã yêu nhau mà chưa có danh nghĩa ý thì lại cực kì quan tâm, dù là 1-2h sáng vẫn cố on chờ con gái học xong để tám :"). Xong lúc ok rồi thì buzz cả tỷ lần mà đáp lại câu " híc, mai anh phải thuyết trình - yêu em nhiều lắm - đi ngủ ngon nha - mơ về anh" :'|

không biết đúng không nhưng cứ trả lời nhé
(từng đóng giải trai n.t tán gái --> cô nàng đổ) nên coi như thay mặt boy trả lời 1 lần :p
Vì những chàng trai có suy ngĩ chưa lớn thường có tâm lí chưa dành được thì cố lấy = được xong đạt mục đích thấy chẳng còn vị cho lắm (giống như chơi game chưa phá đảo là cứ mún chơi đến phá đảo rồi chán ấy mà --> vì sao con trai ngiện game) :))
P/S: không nói hết tất cả đâu nhá nên đừng nhảy vào thịt mình đấy, chú ý mấy cái in đậm và gạch chân ;))
bên cạnh đó ngay cả con gái bây giờ đầy người như thế (sự thật hiển nhiên là tớ ko thế)

G

girltoanpro2

không biết đúng không nhưng cứ trả lời nhé
(từng đóng giải trai n.t tán gái --> cô nàng đổ) nên coi như thay mặt boy trả lời 1 lần :p
Vì những chàng trai có suy ngĩ chưa lớn thường có tâm lí chưa dành được thì cố lấy = được xong đạt mục đích thấy chẳng còn vị cho lắm (giống như chơi game chưa phá đảo là cứ mún chơi đến phá đảo rồi chán ấy mà --> vì sao con trai ngiện game) :))
P/S: không nói hết tất cả đâu nhá nên đừng nhảy vào thịt mình đấy, chú ý mấy cái in đậm và gạch chân ;))
bên cạnh đó ngay cả con gái bây giờ đầy người như thế (sự thật hiển nhiên là tớ ko thế)

Cơ mà nhiều đứa vẫn yêu bằng lúc chưa cặp cơ. Ko phải cặp xong thì bớt yêu đâu, có khi yêu hơn ấy chứ :-".

Vì sao con trai lúc yêu thì nhiều nhưng sau khi ctay thì nhanh quên? :")
Khi đó con gái níu mà ko đc?

p.s: tự nhiên nhớ đến NQH ^^ Buồn não lòng ~~ hờ hờ
Giờ chắc a ngủ rồi hơ ... dù sao em vẫn thương ...

D

defhuong

Cơ mà nhiều đứa vẫn yêu bằng lúc chưa cặp cơ. Ko phải cặp xong thì bớt yêu đâu, có khi yêu hơn ấy chứ
cái này trả lời được nhưng mà không tiện trả lời ở đây vì không phải nói ra ai cũng hỉu và ai cũng mún nge :)

còn câu hỏi của em thì chị cũng có câu hỏi tương tự như em đấy.... nhưng đó là câu hỏi chị mún hỏi cách đây hơn 1 năm cơ..
giờ thì chị tự trả lời rồi.. "vì con gái ngốc, con trai khôn..." và giờ chúng ta cũng phải khôn chứ :(

@gơn.. nhớ là chỉ ngốc 1 lần thôi nhé ;)

G

girltoanpro2

cái này trả lời được nhưng mà không tiện trả lời ở đây vì không phải nói ra ai cũng hỉu và ai cũng mún nge :)

còn câu hỏi của em thì chị cũng có câu hỏi tương tự như em đấy.... nhưng đó là câu hỏi chị mún hỏi cách đây hơn 1 năm cơ..
giờ thì chị tự trả lời rồi.. "vì con gái ngốc, con trai khôn..." và giờ chúng ta cũng phải khôn chứ :(

@gơn.. nhớ là chỉ ngốc 1 lần thôi nhé ;)

^^ có lẽ em không ngốc đâu. Vì con người thông minh là con người biết trao cả trái tim mình cho đúng người và biết cách trân trọng tình cảm đó. Em chưa bao giờ ngốc cả. Dù thất bại 1 lần, dù đau ngàn lần, dù khóc tỷ lần nhưng nếu đc quay lại em vẫn yêu, vẫn ko thay đổi - đến bây giờ vẫn thế. Em khóc - em đau - em cảm thấy tổn thương - nhưng thứ đó ko vô ích đâu. Những thứ đó - giúp em hiểu " em đã, đang, mãi yêu 1 người" và " lâu nay em này nọ vs cả đống đứa con trai, ai cũng bảo em lnhăng nhưng trong tim em thì em vẫn biết em ko thế - em thật lòng - em chung thuỷ". Chia tay 1 năm rưỡi rồi, em vẫn yêu -t.cảm chưa bh thay đổi cả. Còn việc trao cho người ấy all t.cảm của em - em tin em chọn đúng người. Bởi trong mắt em, người ấy thật sự là 1 đứa con trai tốt, chân thành. Mà trai tốt thì đầy ra đấy, cả tỷ thằng q.tâm, này nọ, chia sẻ nhưng quan trọng nhất là cảm nhận của tim mình thôi ^^.
Khi ctay rồi, con ngta đau - muốn quên. Vì thế hay cho việc yêu nhau - đến với nhau là sai lầm, nhầm lẫn. Ko sao - như vậy sẽ bớt đau - lớn hơn.

Top Bottom