Girl hỏi Boy đáp

D

defhuong

có thể đấy là cách ngi của c,còn với t thì khác..........con trai hay con gái thì cũng đều là con người ah,đều cũng sẽ phải trải qua cái sóng gió,thăng trầm của cuộc đời cung như số phận mà....t pít con trai bao h cũng bản lĩnh hơn phái yếu chúng ta,nhưng k phải lúc nào họ cũng bản lĩnh đk đâu,chẳng hỉu sao các B lại bị gián cái mắc'phái mạnh' để rồi họ lúc nào cũng buộc mình phải mạnh mẽ,k cho ai đặc biệt là con gái chúng ta thây đk dù những lúc họ đang thiếu thốn tình cảm lớn..........mình sẽ đồng cảm với các B trong trường hợp này ha

Ừ có lẽ vậy... híc. Nếu mình nói sai thì xl bạn ngen
Mình thì gét nhìn thấy con trai khóc và thích nhìn thấy con gái khóc
-thấy con trai khóc mình sẽ không nói gì
-thầy con gái khóc mún khóc theo luôn (đấy là nói về chuyện tình cảm nhá chứ chuyện khác như an vạ thì =(()

T

tiendung926

có thể đấy là cách ngi của c,còn với t thì khác..........con trai hay con gái thì cũng đều là con người ah,đều cũng sẽ phải trải qua cái sóng gió,thăng trầm của cuộc đời cung như số phận mà....t pít con trai bao h cũng bản lĩnh hơn phái yếu chúng ta,nhưng k phải lúc nào họ cũng bản lĩnh đk đâu,chẳng hỉu sao các B lại bị gián cái mắc'phái mạnh' để rồi họ lúc nào cũng buộc mình phải mạnh mẽ,k cho ai đặc biệt là con gái chúng ta thây đk dù những lúc họ đang thiếu thốn tình cảm lớn..........mình sẽ đồng cảm với các B trong trường hợp này ha
Cuộc đời t đã trải qua bao nhiêu sự kiện !
Và đến nay t hoàn toàn chẳng giống người của 2-3 năm trước chút nào...
Năm 12 áp lực gia đình bạn bè ...
Quyết định đi xa lập nghiệp nhưng thất bại ...
Rồi cũng chẳng hiểu vì sao lại quyết định học...
Nhưng có một điều rằng tôi chưa chìm đắm trong nỗi buồn....Có lẽ nghĩ lại thấy hồi đó cuộc sống quá ngột ngạt...
Nhưng nó giúp tôi hiểu biết hơn...chứng chạc hơn...tôi chẳng hề yếu đúi rỳ cả !

G

girltoanpro2

Thằng bạn thân - em thấy nó từng khóc 1 lần.
Lần ấy, em vs nó cãi nhau.
Em buồn, bảo "lần đầu tiên tớ thấy ghét cậu như bây giờ, cậu thay đổi rồi - tớ thất vọng!"
Rồi em chạy đi ... khóc :')
Nghe bọn kia bảo, nó cũng khóc :')
Có lỗi thật [...]

Dù thế, em vẫn coi nó là chỗ dựa.
Bởi nó là đứa duy nhất có thể bay xuống nhà em bất cứ lúc nào để thoả mãn yêu cầu của em như " ngắm sao băng, cho dựa lưng khóc, bế lên mái nhà, ..." :')

D

defhuong

Tại sao con gái rất hay tưởng bở .................cái này mình đã kiểm chứng !

Con trai cũng tưởng bở và mình cũng đã kiểm chứng
-một tên mình hay nói chuyện cùng.. tự dưng hắn nói một câu khiến mình quá bất ngờ...
"tớ thích cậu và tớ biết cậu cũng thế =))" nhưng sự thật tớ đâu thích hắn
:|:|:|:|
Đừng chỉ ngĩ về một phía ngen bạn zai ơi

G

gamai92

Cuộc đời t đã trải qua bao nhiêu sự kiện !
Và đến nay t hoàn toàn chẳng giống người của 2-3 năm trước chút nào...
Năm 12 áp lực gia đình bạn bè ...
Quyết định đi xa lập nghiệp nhưng thất bại ...
Rồi cũng chẳng hiểu vì sao lại quyết định học...
Nhưng có một điều rằng tôi chưa chìm đắm trong nỗi buồn....Có lẽ nghĩ lại thấy hồi đó cuộc sống quá ngột ngạt...
Nhưng nó giúp tôi hiểu biết hơn...chứng chạc hơn...tôi chẳng hề yếu đúi rỳ cả !

k yếu đuối thì may.......nếu có yếu thì cũng trả sao,mà tự bản thân thấy mình chững chặc hơn thì quá tuyện

D

defhuong

Em buồn, bảo "lần đầu tiên tớ thấy ghét cậu như bây giờ, cậu thay đổi rồi - tớ thất vọng!"
Có lỗi thật [...]

Bởi nó là đứa duy nhất có thể bay xuống nhà em bất cứ lúc nào để thoả mãn yêu cầu của em như " ngắm sao băng, cho dựa lưng khóc, bế lên mái nhà, ..." :')
ban đầu

cậu thay đổi rồi - tớ thất vọng!

sau đó

thế rốt cuộc em ngĩ như thế nào hả gơn
:|

T

tiendung926

-một tên mình hay nói chuyện cùng.. tự dưng hắn nói một câu khiến mình quá bất ngờ...
Cách đây 2 năm t gặp một người con gái...
Thấy nói chuyện hay t rủ xã giao đi cafe và cổ từ chối !
Sau đó kẻ lại với bạn bè rằng t thích nhưng không thèm...nản !

G

girltoanpro2

Có 1 thằng. Em quen, chung trường bây giờ - ngày xưa khác trường. Em vs nó hay nt đt thôi, cũng ko thân lắm - chỉ là em hay khiến nó cười. Nó bảo em vui tính, ... . Rồi 1 đợt, em ít nt vs nó. Tại em cũng chơi theo đợt thôi - ko đặc biệt vs em. Nó nt bảo em chảnh, kiêu, tự cao, ... không thèm nt vs nó. Em xin lỗi, quan tâm xem ăn uống ngủ nghỉ ra sao. Được ngày thứ 2, nó chém 1 câu " cậu thích tớ à? có phải trước đây cậu thích tớ nhưng sợ tớ ko đáp lại nên cố tình ko liên lạc để quên ko?" Ộccc!! Em choáng.

T

tiendung926

Có 1 thằng. Em quen, chung trường bây giờ - ngày xưa khác trường. Em vs nó hay nt đt thôi, cũng ko thân lắm - chỉ là em hay khiến nó cười. Nó bảo em vui tính, ... . Rồi 1 đợt, em ít nt vs nó. Tại em cũng chơi theo đợt thôi - ko đặc biệt vs em. Nó nt bảo em chảnh, kiêu, tự cao, ... không thèm nt vs nó. Em xin lỗi, quan tâm xem ăn uống ngủ nghỉ ra sao. Được ngày thứ 2, nó chém 1 câu " cậu thích tớ à? có phải trước đây cậu thích tớ nhưng sợ tớ ko đáp lại nên cố tình ko liên lạc để quên ko?" Ộccc!! Em choáng.
Trời ! @-)
Nói hồn nhiên như người điên vậy á !
Thế thì chịu !

D

defhuong

Cách đây 2 năm t gặp một người con gái...
Thấy nói chuyện hay t rủ xã giao đi cafe và cổ từ chối !
Sau đó kẻ lại với bạn bè rằng t thích nhưng không thèm...nản !

Ừ thì không thích cũng phải có gì đó đúng không :))
Nhưng cái chính là cậu không được chỉ đứng ở ví trí con trai mà nói xấu xon gái như thế ạ /:)

T

tiendung926

Ừ thì không thích cũng phải có gì đó đúng không :))
Nhưng cái chính là cậu không được chỉ đứng ở ví trí con trai mà nói xấu xon gái như thế ạ /:)
Nói xấu khác và nói để nhắc nhở các bạn nữ cũng là lý do chính đáng mà !
Nếu t thích thật t ko bh dám nói chuyện....:(hơi nhát !

G

gamai92

Có lỗi thật [...]

đúng mà,chị cũng có thăng bạn thân cực,hồi bố bạn ý mất,chị bít nó buồn nắm mhuwng chẳng hỉu sao trước măt chị nó vẫn cười tươi roi rói,,điên quá k chịu đk thế là thẳng tay tát vào măt bạn y 1 cái đau điếng ng"c buồn thì c cứ khóc,đứa con gái nào dám bêu c thì t đập chết đưa đấy....úi rúi,thăng bạn chị ôm chị khóc như mưa.........nói chung đàn ông khóc là chuyên bình thường nhưng sẽ to chuyên nếu họ khóc những việc k đang của 1 thăng đàn ông

D

defhuong

đúng mà,chị cũng có thăng bạn thân cực,hồi bố bạn ý mất,chị bít nó buồn nắm mhuwng chẳng hỉu sao trước măt chị nó vẫn cười tươi roi rói,,điên quá k chịu đk thế là thẳng tay tát vào măt bạn y 1 cái đau điếng ng"c buồn thì c cứ khóc,đứa con gái nào dám bêu c thì t đập chết đưa đấy....úi rúi,thăng bạn chị ôm chị khóc như mưa.........nói chung đàn ông khóc là chuyên bình thường nhưng sẽ to chuyên nếu họ khóc những việc k đang của 1 thăng đàn ông

ừa.... cái này thì đống ý ạ
"thằng bạn chị ôm chị khóc như mưa"
chắc cả đời cũng không quên được giây phút ấy nhỉ... "hạnh phúc từ tình bạn"
:):):)

T

tiendung926

Khóc song sẽ thấy nhẹ nhõm...
Con gái buồn bực thì có thể khóc được ...
Còn con trai không khóc được...cữ giữ trong đầu...tích dần tích dần...rồi nó nổ cái '' BÙm '' ...tiêu đời !

D

defhuong

Khóc song sẽ thấy nhẹ nhõm...
Con gái buồn bực thì có thể khóc được ...
Còn con trai không khóc được...cữ giữ trong đầu...tích dần tích dần...rồi nó nổ cái '' BÙm '' ...tiêu đời !

đâu có... con trai có khóc mà.. nhưng là khi ở một mình ạ
(bạn tớ nói thế mà)

:)

T

tiendung926

uh,cuôc đời này k sao quên đk yd.....tình bạn với mình là thứ vô giá mà
Nói ra thấy buồn !
Nhóm bạn tui gồm 13 thằng con trai....
2 đứa trong số đó có người yêu........không quan tâm đến bạn bè...rồi cãi nhau...thế là tan rã ...
Nhất là tui bị nói xấu trong đội ... mặc dù tui chẳng biết tui làm rỳ xấu để bị nói...
Bạn bè ... haizz... không kết thân với ai hết.........giờ tôi chỉ quan hệ xã giao bình thường thôi !

D

defhuong

Nói ra thấy buồn !
2 đứa trong số đó có người yêu........không quan tâm đến bạn bè...rồi cãi nhau...thế là tan rã ...
Nhất là tui bị nói xấu trong đội ... mặc dù tui chẳng biết tui làm rỳ xấu để bị nói...
Bạn bè ... haizz... không kết thân với ai hết.........giờ tôi chỉ quan hệ xã giao bình thường thôi !

ặc.... Cố mà tìm một người bạn đi chứ
Thật lòng với họ thì họ cũng thật lòng với mình :)

G

gamai92

Nói ra thấy buồn !

sao đàn ông mà cũng hay nói xấu nhau ak...cư tưởng cái này chỉ có ở con gai thui chứ...........vậy thì cũng buồn nhi...........t thì đk cái hơn c là nhóm chơi vui,và thân cực(4 ông,2 bà)

mệt rùi............t có việc phải làm rui.........lúc khác tám típ na:)>-

Last edited by a moderator:
Top Bottom