Giải Quyết Xong Rồi Del :">

Status
Không mở trả lời sau này.
G

gioxanh

Trước tiên thì cho chị nói về cái bài ở trên:
To girltoanpro: chị xin lỗi nếu có nói sai ý của em, nhưng đừng vừa đấm vừa xoa :-j

To pebun:
Em Ơi Viết Hoa Tùy Tiện Không Phải Là Tiếng Việt Đâu Em Ạ
Chẳng nhẽ nguyên tắc cơ bản đó mà em cũng không hiểu?

K

kuckutkute

Họp chợ à :)) mới chui vào trang cá nhân => nhận được của pemi cái link ;;)~
Tưởng bà con trốn đi khò rồi ... hóa ra chui vô đây đả đảo hở :))~

Có lẽ khóa pic vì các bạn viết hoa tất cả các từ trong câu ^^. Nhắc rồi mà ứ chịu nghe cơ ... cua quá à :p~
Công nhận Pun rảnh ... siêng ngồi bấm bàn phím cho ra chữ đầu tiên trong tiếng toàn là viết in :">
Còn ban nick Pun thì Pun bị cảnh cáo nhiều nhưng vẫn bướng thì phải :))~

Diễn đàn tưởng bình yên chút .... hóa ra cứ bị xào lên ... thiếu nước tương mà rưới lên thôi =)). Thôi Pun à, bỏ đi ha ... đừng giải quyết gì nữa .... tranh cãi hoài ... mất thời gian ... mệt mỏi .... gây mất đoàn kết ...

Gơn yêu Pun nhiều ... đừng con nít nữa nghen ... Không cần biết ai đúng ai sai nhưng theo Gơn thì cái gì đã qua thì nên dừng lại ... bây giờ tập trung ôn thi cấp 3 đi ...

p/s: Không định post ... nhưng Gơn muốn Pun dừng lại thôi ... Pun cứ gõ tiếng Việt có dấu như mọi người có sao đâu ...
Hôm nay Gơn mệt .... toàn dùng dấu "..." :))~ Chân buốt từ cơn, cảm giác tê hại, nhức nhối.

[~> :x<~]

Chị Gơn :D
Bạn Dưa chỉ đòi lại công bằng thôi chị ạ
Chị thấy đấy, bài viết của Dưa ngày xưa và bây giờ là rất khác nhau
Bạn Dưa thay đổi nhiều
Đã có ý thức hơn trong việc post các bài lên
MỌi người phải thông cảm, từ từ sẽ thay đổi mà chị

G

_gd...clgt_

Trước tiên thì cho chị nói về cái bài ở trên:
To girltoanpro: chị xin lỗi nếu có nói sai ý của em, nhưng đừng vừa đấm vừa xoa :-j

To pebun:
Chẳng nhẽ nguyên tắc cơ bản đó mà em cũng không hiểu?

Nhưng Nó Kô Hề Khó Đọc Mà Chị :-S~
Có Phải " nHư tHế nÀy đÂu " :((~

K

kennynguyen96

khiếp người, cái pic này mới thế mà đã đến 5 pages rồi
mà tớ nghĩ là thôi mọi người trong pic 96 cố để font 4 như tớ ấy, dễ đọc hơn ;))

K

kennynguyen96

Tớ nghĩ mời mấy cựu Smod ấy, như là kachia hay là tramngan, mấy smod ấy dễ tính hơn :-j

M

marucohamhoc

theo tớ, thì meocon vs Bun không đáng bị phạt nặng thế
Bun đã thay đổi nhiều kể từ lần bị lock pic 96, đọc bài em ấy viết cũng dễ hiểu hơn, đỡ phải suy nghĩ chữ này chữ nọ:D
còn viết hoa chữ cái đầu tiên thì chắc không phải là lỗi nặng lắm, vì em ấy ko dùng ngôn ngữ teen nữa, còn cái chuyện chữ thì có sửa là được mà, cũng không phải mang nội dung gì xấu
còn meocon thì....thực sự không hiểu vì sao em ấy bị ban nick, bởi vì hình như trong pic 96 đó thì em ấy luôn tuân thủ quy định, nhắc nhở các bạn post bài tử tế
hình như chỉ có lần gì mà" trời cao trong xanh" ...gì gì đấy
mong các Mod xem xét cho trường hợp 2 em này :D

K

kennynguyen96

Bun đã thay đổi nhiều kể từ lần bị lock pic 96, đọc bài em ấy viết cũng dễ hiểu hơn, đỡ phải suy nghĩ chữ này chữ nọ:D
còn viết hoa chữ cái đầu tiên thì chắc không phải là lỗi nặng lắm, vì em ấy ko dùng ngôn ngữ teen nữa, còn cái chuyện chữ thì có sửa là được mà, cũng không phải mang nội dung gì xấu
còn meocon thì....thực sự không hiểu vì sao em ấy bị ban nick, bởi vì hình như trong pic 96 đó thì em ấy luôn tuân thủ quy định, nhắc nhở các bạn post bài tử tế

Mèo chịu trách nhiệm chuyện Dưa dùng ngôn ngữ teen chị ạ, như đã hứa với s-mod sonmoc :-j

K

kuckutkute

Em có " học tập" bạn Dưa post mấy bài là ( lấy ví dụ thôi ạ )
Chúc Cả Nhà Một Buổi Sáng Tốt Lành
:(:)((
Đấy chắc là lí do đấy ạ :((

T

tomcangxanh

bạn Dưa quen viết thế rồi chị ạ :-j với lại em cũng thấy không khó dịch lắm, chắc là tại bạn ấy dùng màu hồng nên mới khó đọc thôi :D

Ừ lí luận hay đấy em.

Để mai ss đi ăn cướp xong bảo "em quen tay rồi, với lại cũng chẳng ảnh hưởng đến tính mạng ai cho lắm".

@Chủ topic: Không phải ngôn ngữ teen? Nó chẳng khác gì việc viết NkƯ tKế nÀy cả. Viết hoa vô tội vạ :-j

Tớ nghĩ mời mấy cựu Smod ấy, như là kachia hay là tramngan, mấy smod ấy dễ tính hơn

Đó không còn là Smod nữa rồi :-j

@kuckutkute: Nguỵ biện :-j

G

girltoanpro1995

#Pun: ngủ đi sáng mai dậy học ^^! Mai Gơn nghỉ cả ngày => học với Gơn không :)).
#Chị Gió: em không biết chị hiểu ý của em thế nào. Nhưng cơ bản là chị đọc lại kĩ từng câu từng chữ hộ em ^^. Em không kết luận ai đúng ai sai, em chỉ khuyên Pun - bạn em là nên dừng lại. Khuyên cũng sai á chị ? Nếu vậy thì em xin lỗi ... em sai ... em không được phép ý kiến. Còn đấm với xoa. Em không khích ai ... tùy cách chị nghĩ ^^.
#kennynguyen96: Hóa ra chán học vô đây à :))
[Pic hót líu lo ... Happy new day :x ~]
Chúc ngày mới tốt lành ^^

K

kuckutkute

Mèo chịu trách nhiệm chuyện Dưa dùng ngôn ngữ teen chị ạ, như đã hứa với s-mod sonmoc :-j

Hử, tớ có hứa à, chết rồi, đầu óc mình có vấn đề về thần kinh, nói trước quên sau :(:)(:)((
Ps: Xin lỗi tất cả về chuyện của Dưa ạ, thực sự thì mải học + ít khi vô Hm nên quên mất nhiệm vụ này , thực sự xin lỗi :(:)(:)((

P

phalaibuon

Pic này đặt sai chỗ và để tránh tình trạng spam lan tràn lên tới tận 5 trang rồi , PLB lock pic.

Đợi s-mod Sonmoc onl sẽ đưa câu trả lời thích đáng.

Thân

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom