Giải Quyết Xong Rồi Del :">

Status
Không mở trả lời sau này.
G

_gd...clgt_

Đã Gửi Link Cho Các Mod T-mod Đang ol Rồi
Nhưng Chạ Ai Vào :((~

P/s : Del Mấy Post Trên Nhá . Spam Rồi :">

P/s: Tớ Quên Mất . Kô Del Đc Bài Nữa Rồi :((~

K

kennynguyen96

Nếu lập pic này thì Dưa cũng phải viết tiếng Việt cho nó tử tế đi chứ, ko thì các mod lại không thương cho ;))

T

tomcangxanh

Đơn giản là tất cả chữ cái đầu đều viết hoa. Chính tả Tiếng Việt đi học 9 năm bây giờ còn đọng lại như vậy :-j Không lock cũng uổng.

G

_gd...clgt_

Làm Thế Ngta Khinh Mình ạ :">
Đến Lúc Lock Rồi Mí Sửa

P/s: Tớ Thấy Chữ Tớ Kô Sai :">

K

kennynguyen96

Đơn giản là tất cả chữ cái đầu đều viết hoa. Chính tả Tiếng Việt đi học 9 năm bây giờ còn đọng lại như vậy :-j Không lock cũng uổng.

thú vui thôi mà chị, vả lại cách viết này cũng không quá gây khó chịu lắm. em đây đầu câu còn chả viết hoa nữa là :p
thì cậu viết kô thành không chẳng hạn nếu viết đúng thì các mod mới thấy cậu hối lỗi chứ :-j

I

ilovemyfriendforever

bạn ơi,nếu là tớ tớ cũng del.
Hic,nhìn cái bài viết này đúng như dịch mật mã vậy,chưa kể cái tội viết hoa vô tội vạ.Thiết nghĩ ngôn ngữ teen có tể phổ biến,nhưg ở 1 chừng mực nào đó thôi bạn,và ngôn ngữ ấy cũng phải dựa vào nhữg quy tắc-chuẩn mực của Tviệt noi chung.Và theo tớ biết thì Tviệt chỉ viết hoa vs tên riêng,DTừ riêng,chữ cái đầu tiên của 1 đoạn văn hay sau dấu “.”…Chứ như bạn viết thì…từ nào cũng có thể viết hoa được.Mình biết các bạn muốn giao lưu với nhau,nhưg khi viết,hãy để tất cả mọi người đều hiểu các bạn đang viết gì nhé.

G

_gd...clgt_

Hic,nhìn cái bài viết này đúng như dịch mật mã vậy,chưa kể cái tội viết hoa vô tội vạ.Thiết nghĩ ngôn ngữ teen có tể phổ biến,nhưg ở 1 chừng mực nào đó thôi bạn,và ngôn ngữ ấy cũng phải dựa vào nhữg quy tắc-chuẩn mực của Tviệt noi chung.Và theo tớ biết thì Tviệt chỉ viết hoa vs tên riêng,DTừ riêng,chữ cái đầu tiên của 1 đoạn văn hay sau dấu “.”…Chứ như bạn viết thì…từ nào cũng có thể viết hoa được.Mình biết các bạn muốn giao lưu với nhau,nhưg khi viết,hãy để tất cả mọi người đều hiểu các bạn đang viết gì nhé.

Tớ Cảm Ơn :x~
Nhưng Như Bạn Thấy ạ
Các Từ Tớ Viết Đều Đúng T.V Mà [Trừ 1 Số :"> ]

G

girltoanpro1995

Họp chợ à :)) mới chui vào trang cá nhân => nhận được của pemi cái link ;;)~
Tưởng bà con trốn đi khò rồi ... hóa ra chui vô đây đả đảo hở :))~

Có lẽ khóa pic vì các bạn viết hoa tất cả các từ trong câu ^^. Nhắc rồi mà ứ chịu nghe cơ ... cua quá à :p~
Công nhận Pun rảnh ... siêng ngồi bấm bàn phím cho ra chữ đầu tiên trong tiếng toàn là viết in :">
Còn ban nick Pun thì Pun bị cảnh cáo nhiều nhưng vẫn bướng thì phải :))~

Diễn đàn tưởng bình yên chút .... hóa ra cứ bị xào lên ... thiếu nước tương mà rưới lên thôi =)). Thôi Pun à, bỏ đi ha ... đừng giải quyết gì nữa .... tranh cãi hoài ... mất thời gian ... mệt mỏi .... gây mất đoàn kết ...

Gơn yêu Pun nhiều ... đừng con nít nữa nghen ... Không cần biết ai đúng ai sai nhưng theo Gơn thì cái gì đã qua thì nên dừng lại ... bây giờ tập trung ôn thi cấp 3 đi ...

p/s: Không định post ... nhưng Gơn muốn Pun dừng lại thôi ... Pun cứ gõ tiếng Việt có dấu như mọi người có sao đâu ...
Hôm nay Gơn mệt .... toàn dùng dấu "..." :))~ Chân buốt từ cơn, cảm giác tê hại, nhức nhối.

[~> :x<~]

K

kuckutkute

Ơ, tớ vẫn hiểu đó thôi, có phải là chữ bạn Dưa viết là rất khó đọc như bạn nói là dịch mật mã ko nhỉ

K

kennynguyen96

bạn Dưa quen viết thế rồi chị ạ :-j với lại em cũng thấy không khó dịch lắm, chắc là tại bạn ấy dùng màu hồng nên mới khó đọc thôi :D

G

_gd...clgt_

Họp chợ à :)) mới chui vào trang cá nhân => nhận được của pemi cái link ;;)~
Tưởng bà con trốn đi khò rồi ... hóa ra chui vô đây đả đảo hở :))~

Có lẽ khóa pic vì các bạn viết hoa tất cả các từ trong câu ^^. Nhắc rồi mà ứ chịu nghe cơ ... cua quá à :p~
Công nhận Pun rảnh ... siêng ngồi bấm bàn phím cho ra chữ đầu tiên trong tiếng toàn là viết in :">
Còn ban nick Pun thì Pun bị cảnh cáo nhiều nhưng vẫn bướng thì phải :))~

Diễn đàn tưởng bình yên chút .... hóa ra cứ bị xào lên ... thiếu nước tương mà rưới lên thôi =)). Thôi Pun à, bỏ đi ha ... đừng giải quyết gì nữa .... tranh cãi hoài ... mất thời gian ... mệt mỏi .... gây mất đoàn kết ...

Gơn yêu Pun nhiều ... đừng con nít nữa nghen ... Không cần biết ai đúng ai sai nhưng theo Gơn thì cái gì đã qua thì nên dừng lại ... bây giờ tập trung ôn thi cấp 3 đi ...

p/s: Không định post ... nhưng Gơn muốn Pun dừng lại thôi ... Pun cứ gõ tiếng Việt có dấu như mọi người có sao đâu ...
Hôm nay Gơn mệt .... toàn dùng dấu "..." :))~ Chân buốt từ cơn, cảm giác tê hại, nhức nhối.

[~> :x<~]

Ơ Thế Là Tớ Gây Mất Đoàn Kết à?? :-o~~

[ Tớ Cũng :x Cậu ]

P/s : Tớ Là Tớ Buồn Ngủ Lớm Rồi |-) :((~

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom