Hỏi-Đáp Giải đáp thắc mắc về việc nạp tiền vào tài khoản

H

hocmai.trogiup

zinzinha said:
em thay de vao dien dan hocmai.vn de lam de thi kho qua. em da gui tin nhan toi so8489 va 8289 vay ma trong tai khoan van chua co tien
so dien thoai nap tien la 0973033367
thoi gian nap tien la khoang 23h ngay 4/4 den 2h ngay 5/4
nah xem nhanhgiup em voi

Chào em,

Trước tiên anh muốn khẳng định lại Hocmai.vn chỉ có số tổng đài nạp tiền là: 8289,8689, 8789. Nên khi em gửi tới số 8489 hệ thống sẽ không nhận được tin nhắn, do đó em không được cộng tiền vào tài khoản.
Thứ 2, em gửi tin tới số 8289, em cung cấp cho anh cú pháp nhắn tin của em, tên tài khoản , anh sẽ kiểm tra giúp em. Tuy nhiên em nên kiểm tra lại xem tiền đã có trong tài khoản chưa trước khi gửi phản hồi cho anh nhé!
Chúc em thành công!

H

hocmai.trogiup

thanhtra291 said:
thanhtra291 said:
Tên tài khoản được nạp tiền:thanhtra291
Số điện thoại dùng để nạp tiền: 0977789974
Số điện thoại gửi tới:8289
Nội dung tin nhắn:
Ngày giờ gửi tới:10h 35p' ngay` 11 thang 5
.

em xin đổi số điện thoại nạp tiền là :0989902669

Chào em,
Em kiểm tra xem tiền đã có trong tài khoản chưa nhé, nếu chưa có thì thông báo lại với anh, anh sẽ kiểm tra lại cho em. :)

T

timkiemtuonglai

em vừa vào phần giảng trực tuyến phần toán học của thầy Trần Phương hệ thống bắt em trả 9500 đ .vừa lick"có" xong thì bị mất điện chưa coi đc gì lúc có điện lại em muốn vào coi thì ko dc tiền vấn bị trừ mà xem ko đc giúp em với bây giờ hệ thồng lại yêu cấu em trả tiền nữa sao kì cục vậy?từ 11h30-->12h5"NGÀY 20/6

G

gatocxu

mình nạp tiền vào tài khoản gatocxu nhưng do máy để chữ kí nên thanh gatocxuVic_love (chưa có ) mình nhận được môt tin nhắn trả lời là tài khoản chua đăng kí . mình dã lập một tài khoản như trên . nhưng vào tài khoản đó cũng không có tiền .
số điện thoại nạp tiền là : 0983202865
số gửi tới là :8789
ngày giờ :12h59 ngày 25 tháng 6 năm 2008

T

timkiemtuonglai

sao mod ko ý kiến gì hết vậy chẳng lẽ 9500 đ của em bỏ ro vo nghia sao
chán thật muon tim một trang luyen thi chất luong mà khó ghê! chố mình tin tuong lại lừa mình như vậy bó tay@@@@!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

H

hocmai.trogiup

timkiemtuonglai said:
em vừa vào phần giảng trực tuyến phần toán học của thầy Trần Phương hệ thống bắt em trả 9500 đ .vừa lick"có" xong thì bị mất điện chưa coi đc gì lúc có điện lại em muốn vào coi thì ko dc tiền vấn bị trừ mà xem ko đc giúp em với bây giờ hệ thồng lại yêu cấu em trả tiền nữa sao kì cục vậy?từ 11h30-->12h5"NGÀY 20/6

Chào em,

Trước tiên Hocmai.vn muốn khẳng định lại lần nữa, đó là hoc phí các bài giảng trên website như sau: A.000đ/ 5 lần học/1 bài giảng ấp dụng cho tất cả các bài học chứ không phải là A.000đ/5 lần học/ nhiều bài giảng.
Do đó em đã hiểu nhầm 2 khái niệm này dẫn đến việc có những ý nghĩ không hay về Hocmai.
Chúc tôi có kiểm tra giao dịch trả phí học bài giảng điện tử của em như sau:
Thực tế em học lần 1 vào 18h35 ngày 17/6 Bài 1 Phưong pháp hàm số
Lần 2 vào 11h30 ngày 20/6 Bài 4 Giá trị lớn nhất, nhỏ nhất của hàm số - Phần 1
Lần 3 vào 19h08 ngày 21/6 Bài 6 Tương giao ...

Do đó, Hocmai nhắc lại em nên xem kỹ về học phí và cách tính phí trên học mãi trước khi đưa ra những lập luận thiếu chính xác như trên!
Chúc em học tốt!

Q

quatrang

sao lại thế

Mình vừa nạp tiền bẳng điện thoại cố định ,làm đúng như chỉ dẫn của diễn đàn và tổng đài cũng bảo là đã nạp tiền thành công ,nhưng vào xem lại tài khoản thì vẫn là 0 đồng , sao lại thế ???Mong diendan giải đáp cho !thanks!!!

H

hocmai.trogiup

Re: sao lại thế

quatrang said:
Mình vừa nạp tiền bẳng điện thoại cố định ,làm đúng như chỉ dẫn của diễn đàn và tổng đài cũng bảo là đã nạp tiền thành công ,nhưng vào xem lại tài khoản thì vẫn là 0 đồng , sao lại thế ???Mong diendan giải đáp cho !thanks!!!

Chào em,

Nếu đúng như em nói thì em hãy cung cấp tên đăng nhập, mã số người dùng, ngày nạp tiền. Anh sẽ kiểm tra trên hệ thống cho em nhé!

Q

quatrang

tên đăng nhập: quatrang
mã số người dùng:1167711
ngày nạp tiền:8/7
Vậy anh kiểm tra giúp hộ em,
mà em mới gửi được 1000 đ thôi ^^

H

hocmai.trogiup

quatrang said:
tên đăng nhập: quatrang
mã số người dùng:1167711
ngày nạp tiền:8/7
Vậy anh kiểm tra giúp hộ em,
mà em mới gửi được 1000 đ thôi ^^

chào em,

Trường hợp của em đã được cộng tiền vào tài khoản, em vui lòng kiểm tra lại nhé!
Thân!

Q

quatrang

mà có gửi được nhiều tiền vào tải khoản 1 lúc ko anh ... nếu dd cố định ko làm được vậy thì em sẽ nhắn tin bằng điện thoại di động... ko bít có thành công ko đây???....A, trong tài khoản có 1000đ của em rồi ...Cám ơn anh !!

H

hocmai.trogiup

quatrang said:
mà có gửi được nhiều tiền vào tải khoản 1 lúc ko anh ... nếu dd cố định ko làm được vậy thì em sẽ nhắn tin bằng điện thoại di động... ko bít có thành công ko đây???....A, trong tài khoản có 1000đ của em rồi ...Cám ơn anh !!

Em có thể gửi nhiều tiền vào tài khoản một lúc bằng cách nạp thẻ với 2 mệnh giá 30.000đ và 50.000đ. Hoặc nạp tiền bằng điện thoại di động với các mức phí 10.000đ, 15.000đ.
Em vào link này xem chi tiết: http://hocmai.vn/mod/resource/view.php?id=6027

Để đảm bảo việc nạp tiền bằng các hình thức trên thành công, em vui lòng xem thật kĩ hướng dẫn trước khi nạp tiền nhé!
Chúc em thành công!

L

longtt1992

Em không nạp được tiền bằng điện thoại cố định

Em đã gọi tới số 1900561550 nhưng tổng đài báo là : "bạn đã quay sai số" vậy cho em hỏi tại sao thế ạ.:( Mong BQT giúp đỡ em. Cảm Ơn!!!.

H

hocmai.trogiup

Em đã gọi tới số 1900561550 nhưng tổng đài báo là : "bạn đã quay sai số" vậy cho em hỏi tại sao thế ạ.:( Mong BQT giúp đỡ em. Cảm Ơn!!!.

Chào em,

Hiện nay tổng đài vẫn hoạt động bình thường, khi gọi em nhớ lưu ý nhấn đầy đủ số 1900561550. Tuy nhiên đây là tổng đài nạp tiền.
Nếu có vấn đề gì thắc mắc em hãy gọi tới số 04 3519 0591 để được giải đáp thắc mắc trực tiếp nhé!

Last edited by a moderator:
Q

quang1234554321

X và Y là 2 rượu đồng đẳng. Mx > My (khối lượng mol). đốt cháy hoàn toàn cùng 1 lượng mol X và Y .Từ X thu được a mol CO2 vàb mol H2O , từ Y thu được a' mol CO2 và b' mol H20. Biết a':b'>a:b . Xác định công thức phân tử chung của dãy đồng đẳng

D

dangquanchv_219

cho em hỏi cách nạp tiền vào tài khoản bằng điện thoại?
Cám ơn anh nhiều!

9

9byeudau

:((moi ngươi giúp minh giải bài toan nay với;nếu n là 1 số chính phương thì n có dạng n=4k hoạc n=4k+1

Top Bottom