Tin tức Giải đáp thắc mắc liên quan đến hệ thống tiền ảo - HOCMAI Coin

Blue Plus

Cựu TMod Toán|Quán quân WC18
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
7 Tháng tám 2017
4,506
10,437
1,114
Khánh Hòa
$\color{Blue}{\text{Bỏ học}}$
  • Like
Reactions: Đình Hải

Nhung'xx TLP'xx

Học sinh tiến bộ
Thành viên
28 Tháng hai 2017
499
1,252
259
21
Nam Định
Xin chào cả nhà,

Thời điểm này chắc nhiều bạn đang lót dép ngồi hóng sự kiện tiền ảo được ra mắt phải không nào?

Căn cứ Thông báo triển khai chức năng tiền ảo trên diễn đàn HOCMAI, mọi thắc mắc trong quá trình triển khai các em vào phản hồi ở đây để được giải đáp nhé :D

Thân!

BQT diễn đàn HOCMAI
anh ơi hôm trc em tham gia share fb Mr & Miss mà ko thấy cộng tiền ảo vậy ạ?

• Like

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
tự xóa bài cũng bị trừ HM Coin ạ
Đúng rồi, khi bị bộ phận quản lí hay anh Đình Hải nhà mình xóa chủ đề -5 điểm, xóa bài viết -10 điểm nha! Bản thân mình xóa coi như bài đó cũng không còn nữa, cũng là tiêu hủy nên bị mấy điểm thôi em.

Cái này Đạt cũng thắc mắc cho nhiều bạn được cộng tiền ảo trong sự kiện Miss & Mr , anh @Đình Hải mong sớm thông tin.

• Like

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh

Đúng rồi, khi bị bộ phận quản lí hay anh Đình Hải nhà mình xóa chủ đề -5 điểm, xóa bài viết -10 điểm nha! Bản thân mình xóa coi như bài đó cũng không còn nữa, cũng là tiêu hủy nên bị mấy điểm thôi em.

Cái này Đạt cũng thắc mắc cho nhiều bạn được cộng tiền ảo trong sự kiện Miss & Mr , anh @Đình Hải mong sớm thông tin.
Anh xin phép được trích 1 đoạn nội dung được tô đậm trong Thông báo triển khai hệ thống tiền ảo trên diễn đàn HOCMAI

Tất cả những bạn đã nhận được phần thưởng là tiền ảo từ các cuộc thi, sự kiện, hoạt động,... do diễn đàn HOCMAI tổ chức sẽ được cộng vào tài khoản trước ngày 30/10/2017.

• Like
Reactions: Ngọc Đạt

Quang Trungg

Học sinh xuất sắc
Thành viên
14 Tháng mười một 2015
4,677
7,747
879
20
Hà Nội
THCS Mai Dịch