Hỏi-Đáp Giải đáp các thắc mắc khi sử dụng Hocmai.vn

B

babybietnoi123

em đang học lớp 6. Vậy thì lớp 6 có được học các bài giảng điện tử không ạ? Mỗi lần học thì phải mất bao nhiêu tiền ạ?

S

sunday03

bức xúc

làm thế nao` để xem lại bài giảng trên hocmai khi mình trả tiền rùi. Nó bảo có thể xem dc 3 lần ma` sao mình xem 1 lần rùi thoát lần sau vào ấn vào cái bài đấy lại mất tiền !

T

tranquang

Lam on cho em hoi khi tham gia vao dien dan hocmai.vn,Em phai nop le phi gi khong?

>>> Hoa thân mến!

Diễn đàn là một cộng đồng chia sẻ mang tính chất mở, nên khi em tham gia không phải mất tiền, mà hoàn toàn miễn phí!

Điều quan trọng khi tham gia Diễn đàn đó là việc em cần có những đóng góp là những bài viết trao đổi cùng các bạn đồng trang lứa.

Chúc em tham gia Diễn đàn hữu ích.

Chào thân ái và quyết thắng!

T

tieuho0101

ANH à!
kHI em post bài mới lên rồi nhưng sao không thấy đâu nhỉ!
Anh giúp em với nhá!
Thank anh nhìu nhìu!

B

bilun99

anh chị ơi cho em hỏi học bài giảng điện tử của hocmai.vn ở đâu,nếu có cho em xin cái link đi ạ

5

56756

thắc mắc của học mãi

:confused:em chả biết mua thẻ của học mãi làm gì vậy ạ

S

sizubibi

em nạp tiền vào ĐTDD có số tiền nạp trong tài khỏan luôn nhưng sao mà bấm vào những bài giảng để học thì trang web bảo rằng nạp tiền bằng cách..... em nạp tiền rồi mà

T

truonghan_h

Chào các em!
Sau khi post bài lên diễn đàn thì các em nhớ là mình đã đặt nó vào mục nào nhé, như thế là tuân theo qui định của diễn đàn mà lại giúp cho mình theo dõi chủ đề của mình dễ dàng hơn.
Hệ thống các bài giảng trên hocmai được sắp xếp phù hợp cùng với từng chương học của mỗi môn học nên các em có thể chọn lớp/môn/chương sau đó click chọn tên của bài giảng là có thể xem được.
Hiện tại hocmai không có chức năng tải đề thi cũng như các bài giảng, nên các em không thể tải được nhé.
Chúc tất cả các em học tốt!

A

allsuccess

Anh mod ơi! em muốn post bài tập về pascal lớp 11 thì post ở đâu vậy ? chỉ giúp em với !!

B

banhuyentrang123

cái này em post bài vào box tin ý nhé nó nằm gần cuối diễn đàn ý rồi sẽ có anh chị phụ trách và các bạn giúp em

D

damminhhoang

Em vào bài giảng điện tử nhưng video chỉ load đuợc 2, 3 s rồi đứng luôn. Vậy là sao ??

T

thanhthuytu

chắc bạn chưa có công cụ hỗ trợ flash rồi!!! Bạn thử download lại phần đó xem sao, chứ mình xem bài giảng vẫn được bình thường mà! Chúc bạn thành công và học tốt !!!!!

Top Bottom