Hỏi-Đáp Giải đáp các thắc mắc khi sử dụng Hocmai.vn

X

xt390

Cho em hỏi tí tại sao em đăng kí nick hẳn hoi,viết bài đàng hoàng mà vẫn là guest thế nhỉ,em không hiểu:D

N

nanao2102

cho e hỏi sao e làm xong đề thi lớp 10 môn av 2007-2008 rồi bấm nộp bài nhưng chẳng thấy điểm đâu, làm lại lần nữa cũng thế
3209b3ed-af67-484f-b1a5-c600ed3880a1

H

hyeone

làm thế nào em xem được các video bài giảng cua các môn khối A?Em có thể tải các video đó vào USB ko?

O

oneking

cho hỏi bài kiểm tra của em làm xong nhưng sao ko coá đáp án chi tiết để dễ hiểu hơn hả ?

P

pechuotlilac

cho em, hỏi mình muốn xem bài giảng tất cả các môn học của lớp 9 vật mình phải vào phần nào vậy????????????????

M

miucondangyeu

các bài giảng điện tử môn văn trên hoc mãi rẩt hay nhưng mà nhiều bài chỉ có một phần , hocmai có thể đưa đầy đủ lên đc ko ah?^:)^

K

kutemanit

Mong MOD giải đáp thắc mắc của các thành viên càng sớm càng tốt vì đó còn là thắc mắc của mọi người. Trường học Thời Đại Số onl mà sao chẳng thấy MOD nào onl hết vậy. Làm thế coi chừng mất uy tín của trường ta đấy ! Đó chỉ là góp ý của mình. Hy vọng các bạn tiếp nhận !

H

hocmai.trogiup

cho e hỏi sao e làm xong đề thi lớp 10 môn av 2007-2008 rồi bấm nộp bài nhưng chẳng thấy điểm đâu, làm lại lần nữa cũng thế
3209b3ed-af67-484f-b1a5-c600ed3880a1

Em chú ý đã lựa chọn xem điểm trước khi làm bài hay chưa nhé, nếu em lựa chọn và thực hiện các thao tác đúng mà vẫn không được chấm điểm, em hãy gửi link bài thi đó, chị sẽ xem giúp em nhé!

H

hocmai.trogiup

làm thế nào em xem được các video bài giảng cua các môn khối A?Em có thể tải các video đó vào USB ko?

Chào em,

Để xem video bài giảng khối A em lựa chọn các Môn Toán, Lí, Hóa tại các khóa học ở khối trái tương ứng với kiến thức em đang học.
Hiện nay Hocmai không cung cấp chức năng tải và copy bài giảng cũng như đề thi, do đó em không thể tải bài vào USB được nhé!
Chúc em học tốt!

H

hocmai.trogiup

cho hỏi bài kiểm tra của em làm xong nhưng sao ko coá đáp án chi tiết để dễ hiểu hơn hả ?

Chào em,
Để xem chi tiết đáp án đúng hay sai, vì sao? Em chỉ cần lựa chọn "Xem điểm, đáp án và giải thích" trước khi làm bài hoặc sau khi nộp bài nhé!
Chúc em thành công!

H

hocmai.trogiup

các bài giảng điện tử môn văn trên hoc mãi rẩt hay nhưng mà nhiều bài chỉ có một phần , hocmai có thể đưa đầy đủ lên đc ko ah?^:)^

Chào em, cám ơn em đã tin tưởng và sử dụng dịch vụ của Hocmai.vn
Hocmai.vn sẽ cố gắng hoàn thiện để phục vụ các em tốt hơn!
Chúc em học tốt nhé!

H

hocmai.trogiup

Mong MOD giải đáp thắc mắc của các thành viên càng sớm càng tốt vì đó còn là thắc mắc của mọi người. Trường học Thời Đại Số onl mà sao chẳng thấy MOD nào onl hết vậy. Làm thế coi chừng mất uy tín của trường ta đấy ! Đó chỉ là góp ý của mình. Hy vọng các bạn tiếp nhận !

Rất cám ơn ý kiến đóng góp của em, các Mod sẽ cố gắng hết sức để hoàn thành tốt nhiệm vụ của mình, tuy nhiên bên cạnh đó nếu các thành viên trong Trường học thời đại số cùng giúp đỡ nhau, nhưng bạn có kinh nghiệm giúp đỡ các thành viên mới thì quả thật chúng ta sẽ là mọt tập thể rất đoàn kết và vững mạnh, phải không em!

P

pengan_bikiu

Em là thảnh viên đăng kí lâu rồi nhưng năm nay em lên lớp 6 nên em mới chính thức vào đây học.Cho em hỏi em có thể mua thẻ học của hocmai.vn ở đâu.Cách sử dụng thẻ học như thế nào????

P

phuong130792

Anh cho em hỏi nếu 1 bài giảng mất 5000 cho 5 lần xem trong trường hợp vẫn ở trạng thái đăng nhập. Hay là 5 lần đó được xem tuỳ thời gian nào cũng được

L

ladyfirst

L

lananh10

em muon hoi la the nao de co phan mem cai dat mozilla firefox stepup phan mem nay phai vao wed nao de cai dat

Top Bottom