Tin học Ghi âm

Lê Quỳnh Phương

Học sinh chăm học
Thành viên
18 Tháng bảy 2018
229
135
86
Vĩnh Phúc
NVX High School
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Xin hỏi các bạn có phần mềm hay ứng dụng gì giúp ghi văn bản ra thành giọng nói không? Văn bản tiếng Việt ấy nhé. Mình có tìm thử mấy cái rồi nhưng toàn chỉ đọc được Tiếng Anh thôi. Các bạn biết phần mềm ứng dụng nào ghi văn bản ra được thì giúp mình nhé. Mình đang ôn mấy môn học thuộc mà mãi không học thuộc được. Mà học được thì hay quên( với lại tụng nhiều mỏi miệng lắm). Mình xem trên mạng thì người ta nói ghi âm là một cách hiệu quả để học mấy môn này.
Mong các bạn giúp mình !
Cho mình gửi lời cảm ơn trước!

Lê Khánh Chi

Tài năng đoàn viên
Thành viên
18 Tháng mười một 2017
482
311
101
19
Lâm Đồng
Trường .......
Xin hỏi các bạn có phần mềm hay ứng dụng gì giúp ghi văn bản ra thành giọng nói không? Văn bản tiếng Việt ấy nhé. Mình có tìm thử mấy cái rồi nhưng toàn chỉ đọc được Tiếng Anh thôi. Các bạn biết phần mềm ứng dụng nào ghi văn bản ra được thì giúp mình nhé. Mình đang ôn mấy môn học thuộc mà mãi không học thuộc được. Mà học được thì hay quên( với lại tụng nhiều mỏi miệng lắm). Mình xem trên mạng thì người ta nói ghi âm là một cách hiệu quả để học mấy môn này.
Mong các bạn giúp mình !
Cho mình gửi lời cảm ơn trước!
Tức là mk ghi văn bản lên rồi phần mềm đó đọc lên đúng ko???Bạn lên google dịch xem sao.
Bạn tham khảo nè; https://diendan.hocmai.vn/threads/7-ky-nang-don-gian-giup-hoc-bai-nhanh-thuoc-nho-lau.743963/

Lê Quỳnh Phương

Học sinh chăm học
Thành viên
18 Tháng bảy 2018
229
135
86
Vĩnh Phúc
NVX High School
Tức là mk ghi văn bản lên rồi phần mềm đó đọc lên đúng ko???Bạn lên google dịch xem sao.
Bạn tham khảo nè; https://diendan.hocmai.vn/threads/7-ky-nang-don-gian-giup-hoc-bai-nhanh-thuoc-nho-lau.743963/
google dịch mình thử rồi nhưng thấy hơi có vấn đề...
mk đã xem bài viết này rồi nhưng áp dụng không nổi... đại loại khi mình đang học thì đầu óc tự nhiên nhảy sang vấn đề khác,.. không tập trung nổi. Cho nên mình muốn thử phương pháp này, để nghe sử/ văn thay nhạc
có phần mềm khác không nhỉ bạn?

Lê Khánh Chi

Tài năng đoàn viên
Thành viên
18 Tháng mười một 2017
482
311
101
19
Lâm Đồng
Trường .......
google dịch mình thử rồi nhưng thấy hơi có vấn đề...
mk đã xem bài viết này rồi nhưng áp dụng không nổi... đại loại khi mình đang học thì đầu óc tự nhiên nhảy sang vấn đề khác,.. không tập trung nổi. Cho nên mình muốn thử phương pháp này, để nghe sử/ văn thay nhạc
có phần mềm khác không nhỉ bạn?
Hic mk chỉ biết mỗi cái này thôi ah.....Sorry!!!!

Top Bottom