[Game] Về từ gần nghĩa

N

ngduchai

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Thấy mọi người có vẻ thích thú với những trò chơi về từ vựng,mình tìm thêm một trò thú vị nữa,hi vọng mọi người hưởng ứng.
Luật chơi như thé này,mình sẽ đưa ra một từ/cụm từ,bạn tiếp theo sẽ viết tiếp từ/cụm từ khác có liên quan tới từ mình đưa ra mà bạn liên tưởng đến.Ví dụ nhé ,mình đưa ra từ "goldfish", bạn sẽ nghĩ đến từ "water" và viết ra từ đó,bạn tiếp theo liên tưởng tới "sea"(từ "water" ở trên),cứ thế chúng ta sẽ nối từ theo trí tưởng tượng của mình .

Nào,bắt đầu nhé : summer holiday

O

o0honeybaby0o

Play game online --> to be scolded :)) :)) :))************************************************.........

V

vthlong_hellokitty

cry---------------------------------------------->TO STOP CRYING (KHÓC ĐÃ RỒI THÌ PHẢI NGỪNG CHỨ).

L

linh_thuy

TO STOP CRYING------------------------> study (dừng khoc oy thi đi muh học không lại bị nạt) hehe.

H

hotgirlthoiacong

study àh ========>tired liên kết hôk nào ?????????????.................................................

K

katori_rikikuno

Show the teeth..............................................your lips open
nhe răng thì hở môi

C

chichi_huahua

It' nice!! ----> cười hở môi thì phải đẹp nhở!! :))................................

Top Bottom