[Game] Bụt ơi ... con ước [ver 4]

Status
Không mở trả lời sau này.
T

thaonguyen25

Tiếp nhé!

Để bụt định nghĩa lại cho con thế nào là rẻ trước đã.
Bụt ơi con ước Tết quay trở về ngay lúc này.

B

bigcock17

Để bụt định nghĩa lại cho con thế nào là rẻ trước đã.
Bụt ơi con ước Tết quay trở về ngay lúc này.
Con cứ tổ chức tết của riêng mình, tự nấu bánh, tự chúc mừng và tự lì xì, thế là xong ;)
Bụt ơi con ước có đc 1 chiếc smartphone của riêng mình, giá dưới 1tr rưỡi cũng đc bụt ạ, con thèm lắm rồi =((

S

sincere97

Con cứ tổ chức tết của riêng mình, tự nấu bánh, tự chúc mừng và tự lì xì, thế là xong ;)
Bụt ơi con ước có đc 1 chiếc smartphone của riêng mình, giá dưới 1tr rưỡi cũng đc bụt ạ, con thèm lắm rồi =((

con thấy cái smart phone nào duói 1 tr báo cho bụt , bụt cho con liền :;

bụt ơi con ước con học giỏi nhứt lớp :D

T

thaonguyen25

Con ra cửa hàng mua ngay là ok.
Bụt ơi con ước con được gặp lại bạn thân cũ của con,ngay lúc này.

S

san1201

thế thì con đến cửa hàng bán hàng cho các cố ( bán vàng mã ý) mà mua đô, 2000 VND là đc 1 tập rồi.

Bụt ơi, con ước có đc chakra như ninja để dùng đc nhẫn thuật

B

bigcock17

thế thì con đến cửa hàng bán hàng cho các cố ( bán vàng mã ý) mà mua đô, 2000 VND là đc 1 tập rồi.

Bụt ơi, con ước có đc chakra như ninja để dùng đc nhẫn thuật
con cứ đọc truyện ninja xong rồi nằm mơ khắc thấy ;)
bụt ơi con ước con có đủ tiền để mua cho mình 1 chiếc smartphone, con để dành lâu rồi mà vẫn chưa đủ :(

S

san1201

Bụt sẽ phán cho con 1 sáng kiến rất hay đó là .............. con .....................cứ ...........................tiếp ........................tục ................................tích ..........................góp ................đi .................nhé ...............bụt ..................cháy .........................túi .................roài.........

bụt ơi con ước con có một hành tinh gần trái đất (có sự sống) để làm vua

B

bigcock17

Bụt sẽ phán cho con 1 sáng kiến rất hay đó là .............. con .....................cứ ...........................tiếp ........................tục ................................tích ..........................góp ................đi .................nhé ...............bụt ..................cháy .........................túi .................roài.........

bụt ơi con ước con có một hành tinh gần trái đất (có sự sống) để làm vua
bụt cũng đang mong nhưng các nhà khoa học vẫn chưa tìm đc :p
bụt ơi con ước có 1 người bạn thân luôn ở bên mình, hiện tại con ko có ai như thế cả :(

T

thaonguyen25

Tiếp nè...

Con cứ theo đuôi người ta,lúc nào cũng kè kè,bạn ấy về nhà thì con về nhà bạn ý,ăn thì ăn ở nhà bạn, thì bạn ấy luôn luôn ở bên con thôi (vì con không chịu rời bạn mà)
Bụt ơi con ước mấy đứa lớp con đỡ quái thai và đùa một cách ác ý.

S

san1201

Bụt cũng đang ước giống con nè. mấy đứa bạn lớp bụt đánh nhau lộn tùng phèo hơn nữa chẳng có gì là tình bạn cả. chán ngấy với lớp bụt roài.

Bụt Ơi nếu bụt cho con chỉ 1 điều ước thì con ước con có vô vàn điều ước. Bụt có làm đc ko ?

T

thaonguyen25

Không đâu con,bụt biết rõ con sẽ ước như vậy mà.Ha ha,một điều ước là một điều ước thôi..
Bụt ơi con ước con cởi mở,hoạt bát,đầu óc thông minh,nhanh nhẹn.

T

trieupy123

Không đâu con,bụt biết rõ con sẽ ước như vậy mà.Ha ha,một điều ước là một điều ước thôi..
Bụt ơi con ước con cởi mở,hoạt bát,đầu óc thông minh,nhanh nhẹn.

Thế thì chăm học vào, hạn chế đi chơi, thế thui
Bụt ơi con ước bố mẹ thương yêu con nhiều hơn...:khi (15)::khi (15)::khi (15):
Bụt ơi

Last edited by a moderator:
T

thaonguyen25

Con nói hẳn với bố mẹ như thế có phải hay hơn vạn lần nói với bụt không?
bụt ơi bụt, con ước con giải thích được vì sao con bật caps look (đang bật đó ạ) mà con không viết ra chữ in?

T

trieupy123

Con nói hẳn với bố mẹ như thế có phải hay hơn vạn lần nói với bụt không?
bụt ơi bụt, con ước con giải thích được vì sao con bật caps look (đang bật đó ạ) mà con không viết ra chữ in?

Nếu thế thì con lên 'gốt gồ' mà sợt là ra liền à
COn ước con thật đẹp trai (đùa).:D:D:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom