[FC] ~♥Super Junior♥~

Status
Không mở trả lời sau này.
B

bangtam81

bây giờ thấy hối hận khi bỉu môi chưa hả
suju luôn là nhất đối với tụi chị đó em

L

l0n3ly_canby

Manila, Philippines – Có nhiều điều để nói về Super Show 3 được tổ chức vào ngày 26/02 vừa qua tại Araneta Coliseum. Vài người cho rằng nó thật điên rồ, những người khác thì bảo đó là “buổi công diễn hay nhất mà họ từng xem”. Nhưng thật sự, mọi người sẽ đồng ý rằng họ đã nhận lại được nhiều hơn những gì họ đã trả để xem buổi công diễn này. O:)

Buổi diễn được mong chờ này do công ty Pulp Live Productions, đơn vị thực hiện lễ hội rock hàng năm, Pulp Summer Slam tại Philippines, lên kế hoạch và chuẩn bị trong vòng nửa năm. Quả thật, họ đã lại lần một nữa chứng minh lý do tại sao mình là một trong những người dẫn đầu trong nền công nghiệp giải trí khi tổ chức buổi công diễn của Super Junior tại Manila với số tiền đầu tư rất lớn . Chất lượng của buổi công diễn này cũng giống như những gì các fan khắp châu Á trải nghiệm. Thực tế là vì có rất nhiều trang thiết bị và đồ dùng biểu diễn được nhập từ Hàn Quốc, Singapore và Băng Cốc.

Mặc dù buổi công diễn chỉ có một đêm duy nhất, nhưng những lễ hội đã bắt đầu từ trước với tên gọi Super Junior Fiesta. Fan đến từ những tổ chức, câu lạc bộ và diễn đàn khác nhau đã tập trung lại ở khu vực đậu xe của Araneta Coliseum để kỉ niệm năm năm hoạt động của Super Junior với âm nhạc của nhóm. Có rất nhiều màn trình diễn từ những nhóm "cover", bán giảm giá những món hàng lưu niệm của SuJu và dĩ nhiên, có những ELF còn thể hiện một cách tự hào tình yêu của mình đối với thần tượng qua những chiếc áo thun và chữ kí fan.:-* Tất cả những hoạt động trên do công ty Pulp tổ chức, và dường như không chỉ có Super Junior mới biết cách làm fan service!

Mười ngàn người đã lấp đầy Araneta Coliseum. Dù giá vé là bao nhiêu thì đó đều là những người đã thật sự phải "đấu tranh" để có chỗ ngồi tốt nhất ở khu vực sân khấu biểu diễn. Và tôi tin rằng không ai trong số mười ngàn người này ra về trong thất vọng. Buổi diễn làm hài lòng người hâm mộ về phần hình ảnh lẫn phần âm thanh, giống như một sự pha trộn giữa Star Wars và The Beatles vậy. Những chàng trai trong nhóm hát bằng tiếng Hàn, tiếng Hoa và tiếng Anh, một vài thành viên còn trình diễn trong trang phục giả gái hoặc trong lúc được kéo lên từ hệ thống treo. Mọi người la hét và quăng nhiều loại đồ chơi khác nhau và xoài sấy khô vào các chàng trai. Không khí trở nên điên cuồng và bạn sẽ không hiểu được mức độ yêu mến mà những fan Philippines dành cho Super Junior trừ khi bạn trực tiếp trải nghiệm tại buổi công diễn Super Show của họ.

Nói buổi công diễn này là thiên sử ca đã là nhẹ bớt so với thực tế diễn ra. Có những ánh đèn lade, sâu khấu xoay vòng, những màn hình LED lớn hình tròn và mười chàng trai tài năng tuyệt vời nhảy và hát với cả trái tim trong buổi biểu diễn kéo dài suốt ba tiếng đồng hồ.:-j Thật tình mà nói, Super Show 3 là giấc mơ trở thành sự thật của mọi fangirl.

hì...các oppa nhà mềnh có sức lôi kéo phải gọi là...vô đối~:x:x:x

T

thao_won

@bangtam81 và babje_l : Hai bạn này, ko 8 chuyện suông trong cái pic này nhé ^^

Tớ ko muốn pic bị lock đâu ,và chắc mấy bạn cũng ko muốn .Vì vậy hãy làm theo luật nhá :-*

Hôm nay tớ rất buồn và ko muốn có thêm chuyện gì nữa

[YOUTUBE]CVwx1agD9IA&feature=related[/YOUTUBE]

~.~

K

kent3bi

Tên thật: Hoàng Việt Hà
Ngày Thế Giới có thêm 1 E.L.F: 05/02/1995 [gần SN Game kyu, gần sn ngựa, gần sn han, kế ngày sn Yun Ho ( DBSK) Hơi bị lời ] =))
Nik 4rum: kent3bi
Nik y!h: ls_kent
Sđt: 01887785974
Địa chỉ: lsno1
Oppa bạn thik nhất trong SuJu: Lee Tuek
Đôi nét về bản thân: Ngu nhất trái đất =P~ :-j

T

thao_won

^
^
^
Chị cũng tên Kent á :x

Chị yêu Teuk á :x

Em sn 96 ,thua unnie 1 tuổi nhá ( dạo này thấy mình bớt già :">)

Cả nhà nghe nhé :x

[YOUTUBE]LO4Z_CwiC2o&feature=related[/YOUTUBE]​

Nói buổi công diễn này là thiên sử ca đã là nhẹ bớt so với thực tế diễn ra. Có những ánh đèn lade, sâu khấu xoay vòng, những màn hình LED lớn hình tròn và mười chàng trai tài năng tuyệt vời nhảy và hát với cả trái tim trong buổi biểu diễn kéo dài suốt ba tiếng đồng hồ. Thật tình mà nói, Super Show 3 là giấc mơ trở thành sự thật của mọi fangirl.

:x

L

l0n3ly_canby

^
^
^
Chị cũng tên Kent á :x

Chị yêu Teuk á :x

Em sn 96 ,thua unnie 1 tuổi nhá ( dạo này thấy mình bớt già :">)

Cả nhà nghe nhé :x
[YOUTUBE]LO4Z_CwiC2o&feature=related[/YOUTUBE]​

:x

hơ..bơ đừng có lo già~mau già lém!:))
bơ yên tâm, vẫn kòn ta = tuổi bơ mờ~được làm chị trong fam SuJu cũng thjk chứ bộ!

:D...ELF...tự nhiên ta đơ roài...:D

T

thao_won

Đã nói rồi ,hẻm 8 chuyện riêng tư , mấy cái FC Suju với DBSK đang có KẺ RÌNH MÒ CẮN TRỘM mà >.<

[YOUTUBE]cRYC_3ZX1-s&feature=related[/YOUTUBE]
Hay ko :x

L

l0n3ly_canby

Đã nói rồi ,hẻm 8 chuyện riêng tư , mấy cái FC Suju với DBSK đang có KẺ RÌNH MÒ CẮN TRỘM mà >.<

[YOUTUBE]cRYC_3ZX1-s&feature=related[/YOUTUBE]
Hay ko :x

oé...có kẻ cắn trộm àh??@-)ta phải đề phòng mới được~b-(
fam SuJu sẽ hok bao h` bị lock đâu!:D

♥♥♥E.L.F fighting♥♥♥

M

mina_bear

tên thệt: Nguyễn Huỳnh Hồng Trân
ngày thế giới có thêm 1 E.L.F : 18/8/1997
nick 4rum : mina_bear
nick yahoo : ziza_bear
sđt: 0766292696
nhà ư : khỏi nhé ( dù bik cũng mò ko ra đâu)
oppa bn thick nhất trong Suju : KIM BUM mun năm
đôi nét về bản thân : khjn nhất , chậm tiu nhất
hjhj mong lèm wen nhìu nhìu

L

l0n3ly_canby

tên thệt: Nguyễn Huỳnh Hồng Trân
ngày thế giới có thêm 1 E.L.F : 18/8/1997
nick 4rum : mina_bear
nick yahoo : ziza_bear
sđt: 0766292696
nhà ư : khỏi nhé ( dù bik cũng mò ko ra đâu)
oppa bn thick nhất trong Suju : KIM BUM mun năm
đôi nét về bản thân : khjn nhất , chậm tiu nhất
hjhj mong lèm wen nhìu nhìu

mong bơ tích cực ủng hộ các oppa nha!:x
và nhớ viết chữ màu xanh sapphire đó...:)...ELF mờ~

T

thao_won

Phiền các bạn mở lại trang 1 và đọc những gì unnie honey đã viết >.<

Ta muốn thông báo tin này :

Để đón chào ngày 7/5 - Suju qua VN ,ELF hãy viết thư về NHịp điệu giải trí - BÁo TNTP .

HÌnh thức : bài viết kể về kỷ niệm vs Suju ,những cảm xức khi nghe 1 bài hát của Sj

hay 1 bức tranh mà bạn vẽ :x

Thư gửi : ĐÓN CHÀO SUJU TỚI VN , PV HOÀNG ANH ,BÁO TNTP ,5 HÒA MÃ , HÀ NỘI !

Còn sau đây mới quan trọng nà ;))

Để có cơ hội vi vu tới Sài gòn ,bạn có thể :

Đặt mua báo SAO MAI ( chả biết báo này :() 7.8.9 số đặc biệt 19 ( phát hành ngày

10/4/2011) tại trường học ,bưu điện ,sạp báo gần nhà ( ĐT hố trợ : 04.39713133 )

để có phiếu tham gia bốc thăm may mắn : VI VU SÀI GÒN, CHÀO ĐÓN SUJU .

=P~

Cố gắng nhá =P~

L

l0n3ly_canby

Để đón chào ngày 7/5 - Suju qua VN ,ELF hãy viết thư về NHịp điệu giải trí - BÁo TNTP .

HÌnh thức : bài viết kể về kỷ niệm vs Suju ,những cảm xức khi nghe 1 bài hát của Sj

Đặt mua báo SAO MAI ( chả biết báo này :() 7.8.9 số đặc biệt 19 ( phát hành ngày

10/4/2011) tại trường học ,bưu điện ,sạp báo gần nhà ( ĐT hố trợ : 04.39713133 )

=P~

Cố gắng nhá =P~

ui..tớ là tớ chả bít cái báo Sao Mai là báo nào đâu~:-SSmà có được vé thì cũng hok được đi mờ...:((
kòn cái vụ viết thư đón chào SuJu đến VN tớ nhất định sẽ tham gia!:-j thế bơ có định tham gia phi vụ nèo hok?:x

M

mina_bear

mik chắc tham gia rùi
trời Suju thần tượng của tui
vậy có bơ nào coi trực típ ko
nhớ kể nghe nhé

L

l0n3ly_canby

mik chắc tham gia rùi
trời Suju thần tượng của tui
vậy có bơ nào coi trực típ ko
nhớ kể nghe nhé

tớ đã nói òy mờ~bơ viết chữ màu xanh sapphire điL-)...ELF mờ...:(
mà cái vụ đi coi trực típ thì vẫn đang mơ đây~nhưng chăk hok có hi vọng bơ àh![-(...b-(...:((...

M

mina_bear

mik còn trông chờ vào mom nên mong manh lém mà anh kimbum ấy sao bây h hichic tự nhin thấy mik kém may mắn

H

hoatuyetkidieu_2910

Mình post 1 số ảnh của Eunhyuk :)

:))

Đẹp chứ :x
Nguồn : 360kpop

Last edited by a moderator:
V

vjtkon1998

=P~

Cố gắng nhá =P~

Xem lại trang 1 để làm j` chị. Em xem oy`, có j` đặc biệt đâu, vẫn như thế mà`:d

T

thao_won

Xem lại trang 1 để làm j` chị. Em xem oy`, có j` đặc biệt đâu, vẫn như thế mà`:d

Để đọc cái này em ạ ^^

TRÁNH TÌNH TRẠNG BỊ CHO LÀ SPAM + T8M QUÁ ĐÀ, ĐỀ NGHỊ MN

ĐÍNH KÈM MỖI BÀI VIẾT LÀ MỘT NEWS HAY LÀ PICS HOẶC VID TRỨƠC KHI POST BÀI!
GHI RÕ LỌAI HÌNH MÀ MÌNH POST [VD: NEWS, ENTRY CYWORLD, ENTRY TWITTER, UFOs, PICS,VID...] VÀO PHẦN TÊN BÀI VIẾT!

THANKS ALL! ^^

Ta ko muốn cái pic này bị lock ,dù chỉ 1 ngày .Mọi người đều yêu Suju ,yêu fam nên sẽ làm dc ,phải ko ?

Mong hãy đọc kĩ .

Gần đây, 'The One' tiết lộ rằng mình đã la rầy Super Junior Leeteuk và Shindong nhiều nhất khi phụ trách việc giảng dạy thanh nhạc cho các ca sĩ.

tvN Taxi đã phát sóng số đặc biệt có tên là 'Người ca sĩ dạy nhạc cho các ca sĩ'. The One đã giảng dạy một số lượng lớn các ca sĩ, trong đó bao gồm TVXQ, Super Junior và SNSD Taeyeon. Nhưng trong số các thực tập sinh của mình, anh ấy tiết lộ rằng Leeteuk và Shindong chính là người anh rầy la nhiều nhất.

The One giải thích, "Leeteuk có thói quen hay vào toilet mỗi khi cậu ấy phải luyện tập. Còn Shindong lại thích đùa giỡn rất nhiều, thế nên cậu ấy thường làm trò và hát những ca khúc buồn một cách rất buồn cười. Tính cách của cả hai thật sự rất hài hước nên tôi đã đề nghị hai cậu ấy nên hát một bản song ca cùng với nhau".

Số đặc biệt này sẽ được phát sóng vào ngày 17/03

Lão Teuk trốn đi Toilet :))
Chị Kid có biết điều này ko nhỉ ;))

Credit:
Source: Newsen via Nate
Shared by: allkpop
Vietnamese translation by: yumin1412 @ 360kpop

Mọi người nhớ Innie ko :(

Dạo này ta nhớ Gấu Chồn lắm :((

Nghe A Short Journey lại càng nhớ hơn :((

Qua tờ tạp chí của quân đội Hàn Quốc "Army Zine", Super Junior Kangin đã tiết lộ những bức ảnh đặc biệt khi ở quân ngũ và chia sẻ những tâm sự của anh trong những ngày tháng ấy.

Khi được hỏi về cảm nhận khi nhập ngũ, anh nói rằng “Tôi đã suy nghĩ rất nhiều về việc tôi làm tổn thương gia đình cùng những người yêu mến tôi, đã khiến họ phải thất vọng trước khi nhập ngũ…Hàng đêm tôi đi ngủ cùng với day dứt-Liệu tôi có được yêu mến lại hay không?".

Anh nói tiếp: “Tôi đã giảm được rất nhiều cân kể từ đó và sức khỏe cũng tốt hơn. Suy nghĩ của tôi về đất nước mình cũng thay đổi rất nhiều. Tôi thấy rằng người dân có thể được sống thoải mái và tin tưởng vào đất nước bởi những người lính như chúng tôi luôn luôn làm việc chăm chỉ cũng như không bao giờ đầu hàng trước mọi khó khăn.”

Khi được hỏi rằng, anh mong muốn học tập được từ quân ngũ những gì, anh trả lời, “Tôi hy vọng có thể trở thành người đặt lợi ích của người khác lên trước mình. Một người không bao giờ ích kỷ hay có những suy nghĩ sai lầm. Tuy tôi mới gia nhập quân ngũ được 6 tháng, nhưng nếu tôi được xuất ngũ với quyết tâm tôi hiện có, tôi chắc chắn rằng mọi người sẽ thấy tôi đã thay đổi nhiều như thế nào.”

Cuối cùng, Kangin đã để lại lời nhắn cho các fan của anh: “Các fan yêu quý! Anh nhớ các em rất nhiều. Anh sẽ ở trước các em là một con người khỏe mạnh và tự tin, để không phải xấu hổ khi gặp lại các em. Anh mong rằng các em sẽ chờ anh, và anh hy vọng điều các em muốn sẽ trở thành hiện thực. Hãy chờ anh đến khi anh được xuất ngũ nhé.”

ĐÃ giảm cân oai` sao mặt nó vẫn béo thế :(

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom