[FC] ~♥Super Junior♥~

Status
Không mở trả lời sau này.
M

mixu170

ôi hee chul
mà mọi người nhớ xem phim những bà nội trợ vui vẻ trên vtc2 lúc 19h nhé
có hee chul đấy
chịu khó xem nhé vì opa xuất hiện ít

N

nh0k_08

Hôm nay lờ 1 ngày trọng đại. Trọng đại với Suju, với ELF và trọng đại nhất với Hae ngố nhà mìh. :x:x
15/10/86 - Ngày mà... mẹ của Hae đã cho ra đời thiên thần thứ 9 của Suju thân iêu =))=))
Hae ngố ơi, anh 25 tuổi ùi đấy nha!! Chúc oppa thêm 1 tuổi mới hạnh phúc, luôn mạnh khỏe, mãi là 1 thiên thần của Suju anh nhé! Và đừng quên rằng ELF, đặc biệt là ELFish luôn ở bên anh :-*:-*:-*
Happy birthday ( em bay ngay vào twitter của lão chúc mừng SN đêy :x)

Tặng mn mấy cái Chibi của lão Hae nhà em
Dễ xương :x:x

Bắt đền đấy :(:)((. Iêu thế ai mà chịu đc hả lão cá kia.

Last edited by a moderator:
S

sakura1234

cảm ơn bạn! ^^

HAPPY BIRTHAY TO DONGHAE OPPA! ^^~

15/10/1886 --- 15/10/2010
24 năm, với 5 năm bên SJ và ELF. mọi người luôn yêu 1 Cá Ngố đáng yêu và đúng ngố luôn! ^^
hôm nay là sinh nhật anh, chúng ta hãy chúc mừng anh ấy nhé! donghae của SJ, 4ever!

redirector.php

redirector.php

T

thao_won

Sinh nhật cá oppa roài đếy :(( Lão sắp già oy` :((

Tối nay rình mãi mới onl dc mà chúc sn oppa :(( ( khổi thế đếy )

Oppa càng già càng đáng iêu =P~

Nhok Trang tối nay có nấu canh rong biển ko ;))

@All : Sao em thấy có quảng cáo phim Ngưỡng cửa cuộc đời trên VTC2 mà :(

Rình cả ngày sao ko thấy nhỉ :((

M

maianh126

Happy birthday to Fish. Donghae No1.... Love Hae so much and 4ever. :X...
Chúc oppa thành công về mọi thứ nhé. Mọi điều tốt đẹp sẽ đến vs oppa. E.L.F luôn bên cạnh ủng hộ oppa. Cố Lên............:X.
Mọi người hát chúc mừng sinh nhật fish đi nào. :D

S

sakura1234

mọi người ơi! chuẩn bị diễn ra Hội Nghị Thượng Đỉnh G20 oy`!
hum nay xem thời sự, nghe đc cái đó tự nhiên thấy hạnh phúc ghê!
có vài tấm lịch na`:

trái tim này thuộc về ng` bên phải!

cái nì nhìn min nam tính ghê! :))

won cơ quá! :D

ông teuk và khỉ con nhí nhố ghê

min ơi! cái màu hồng, cái đó anh cũng mặc màu hồng lun sao =.=

O

o0honeybaby0o

@ All: Lười quá! Trễ rồi, không chúc nữa, qua giờ ngồi đánh mấy cái thiếp chúc mừng oppa gãy tay ròai, hnay trễ ròai ko đánh nữa ......
Nguyên hôm 15 bận nạp tiền tối qua ngồi vote M4me, show thành công rực rỡ + tốn mất gần 200k của tớ TT^TT
Cơ mà ko sao, vì Hae tình yêu, bi nhiu đó có là gì =]
@Sak: hehe... Chị vừa xem bên 4rum trừơng xong và cừa la um sùm. Giờ thấy em post bên đây vẫn còn thấy iu vô cùng :x :x :x
@nth_9195: đã xem, thanks bạn iu ^^ Nhớ oppa quá!!!!
@ nhok: em iu~
Mấy cái pic chibi cute đáo để, công nhận nhìn là mún cắn cái mỏ một cái cho bỏ ghét =))
[ Chul tha lỗi, em đang tí tởn =)) ]
@ Mấy bạn còn lại: lười rép quá, chỉ rep vài bạn tiêu biểu thâu. CÁc cá nhân còn lại đừng bùn nhá~
Dong đây :D

T

thao_won

@sak : Hộ nghị thượng đỉnh G20 là seo em ;));))

Ta ứ bjt >.<

Mấy cái ảnh ...:((
Ngựa xuống sắc ghê gớm :((

T

thaophuongnguyenxinh

Lâu ko vào topic. Thấy nhớ

Sinh nhật a hae chúc a ngày càng đẹp zai nha. Sinh nhật vui vẻ nha a :) ;)

Một vài bức ảnh

Xinh gái :x

M

mixu170

Heechul được báo chí Mỹ nhắc tên
Không chỉ nổi tiếng trên mạng và được liệt vào danh sách Top 10 những chủ đề gây chú ý nhất, mới đây nam ca sĩ Heechul của Super Junior còn được The Sun - một tờ báo phát hành tại California, Mỹ nhắc tên.

Theo bài báo thì Heechul là chàng ca sĩ nhận được nhiều yêu mến của các cô gái Châu Á, các chủ đề liên quan đến Heechul đã trở thành từng đứng vị trí thứ 1 trên Twitter từ ngày 11/10 đến 12/10 vừa qua. Và sự nổi tiếng của Heechul trên Twitter đã khiến nhiều người chú ý hơn đến Super Junior, nhóm nhạc đang rất nổi tiếng tại Hàn.

Hee Chul
Ngoài ra bài báo còn so sánh Heechul với chàng ca sĩ trẻ tuổi người Canada Justin Bieber, người cũng có lượng fan khủng trên Twitter nhưng mới đây đã phải chịu đứng sau Heechul.

Thậm chí trên Twitter hôm 10.10 vừa qua, các fan của Heechul đã chọn làm “Ngày của Heechul” và được nhiều người hưởng ứng.

Bài báo viết về Heechul
yêu hee chul ghê

S

sakura1234

chà! thật mừng cho chul, chj honey chắc đập máy nhảy vào ôm bài báo đó lun quá :))
@ chj ser iu dấu: hội nghị thượng đỉnh G20 sẽ diễn ra ở hàn quốc, và bài hát chính là let's go, do 20 ca sĩ trình bày, cái này e thấy chủ yếu là 1 thành viên của 1 nhóm nhạc thui, trong dó có cả min nữa, nhìn dễ cắn ghê! :))
vì thế mà bí ta hok đc đi nghỉ, uổng!
thích min quá, nên post cái này lên, tiếp cho phần kyu hùi trước:

- Chàng trai ngọt ngào và chu đáo

♥ Trước đây Siwon thường xoa bóp cho Heechul, nhưng về sau anh ấy quá bận nên Sungmin đã làm thay. Sungmin thường xoa đầu cho Heechul và khiến anh ấy dễ ngủ hơn.

ELF: “Oppa, anh có bạn gái rồi phải không? Sao lúc nào anh cũng đeo cái nhẫn đó thế?” / Sungmin: “Đúng thế, anh có bạn gái… Bạn gái anh là ELF”

MC: “Một tiêu chuẩn mà bạn gái anh cần phải có?” / Sungmin: “Nấu ăn. Tôi nghĩ nếu hai người cùng nấu ăn thì thật tuyệt, đúng vậy, cùng nhau nấu nướng”

Trò đùa nhắn tin của Kangin: “Anh đang bị kẹt trong nhà vệ sinh mà không còn tý giấy vệ sinh nào cả.”/ Sungmin: *lo lắng* “Em sẽ đến và mang giấy cho anh ngay!”

Q : “Nơi mà bạn nhất định phải đến khi còn sống?” / Sungmin : “Hawaii cho tuần trăng mật! Đó là giấc mơ từ khi tôi còn nhỏ!”
Q : “Một trong những kỷ niệm không thể quên trong đời?” / Sungmin : “Hát Marry U trong buổi công diễn.”
Sungmin : “Tôi tin vào duyên số. Những người bạn nên gặp thì chắc chắn sẽ gặp!”

♥ Sungmin: “Không có 12 thành viên khác, tôi cảm thấy như mất đi động lực mạnh mẽ bên cạnh mình, có cảm giác như trong tim mình có một khoảng trống” – Channel V

Sungmin: “Dù chúng tôi hoạt động riêng rẽ, chúng tôi vẫn sẽ giới thiệu “Chúng tôi là Super Junior. Đó là khoảnh khắc đẹp nhất.”
♥ ELF: Anh thích anh Eeteuk hay ELF hơn? / Sungmin: Thực ra anh thích trưởng nhóm hơn!!!!ㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋ Vì anh YÊU ELF
- Sở thích kỳ lạ

Heechul: “Đừng có nấu bí nữa!”

Donghae: “Tôi không thể chịu đựng được nữa rồi, Sungmin đã lớn rồi mà vẫn cứ hàng động kiểu dễ thương, lúc nào cũng nói kiểu dễ thương với mẹ và khiến tôi tỉnh giấc. Nhưng mà anh ấy là hyung nên tôi không thể làm gì được.”

♥ Donghae ghét màu hồng là bởi tại Sungmin. “Vì giường của em nằm đối diện với phòng của anh Sung Min nên mỗi khi thức dậy, tất cả những gì em thấy đều là màu hồng.”
- Anh chàng Playboy
Eunhyuk : “Nụ hôn đầu của tôi là hồi năm thứ nhất trường trung học, còn nụ hôn gần đây nhất…” / Sungmin: “Hôm qua, với tôi” / Ryeowook: “Nụ hôn đầu năm 7 tuổi, và nụ hôn gần đây nhất là một tuần trước… với Sungmin hyung.
Leeteuk: “Em thích những cô gái bằng tuổi, lớn tuổi hơn và ít tuổi hơn?” / Sungmin: “Mmm… em thích những cô gái bằng tuổi, lớn tuổi hơn và ít tuổi hơn.”
- Và cũng hết sức tinh quái
ELF: “KangTeuk là thật đúng không?” / Sungmin: “Là thật T_T Nhưng mà anh muốn KangMin cơ!”
ELF : “Em muốn được như Kangin oppa.” / Sungmin: “Em muốn trở thành kẻ xấu á?”
○ Khi Sungmin được hỏi “Super Junior là…?” anh ấy đã trả lời là “một công viên giải trí”
Leeteuk: “Sungmin bao giờ cũng phải đi ngủ trước nửa đêm, mặc dù những người nổi tiếng thì giờ giấc ngủ rất lộn xộn. Điều đó có nghĩa là em không phải người nổi tiếng.” / Sungmin: “Không, không! Bây giờ thì em đã có thể thức đến 5 giờ rồi!!!”
Sungmin: “Tôi có thể làm tốt tất cả mọi việc, tôi là thiên tài…” / Yesung: “Sungmin?” / Sungmin: “Dạ?” / Yesung: “Đừng nói những điều vô lý nữa!”- Miracle for you.
ELF: “Oppa anh không già đi đúng không?” / Sungmin : “Em nên uống máu của một trinh nữ mỗi ngày~ kekekke~”

T

thao_won

Sak nhá [-(

Cái vid let's go đó ,chị đã post tặng em roài mà [-(

Em chưa xem sao [-(

♥ Trước đây Siwon thường xoa bóp cho Heechul, nhưng về sau anh ấy quá bận nên Sungmin đã làm thay. Sungmin thường xoa đầu cho Heechul và khiến anh ấy dễ ngủ hơn.

Ko chịu nổi >.<

Chul hâm dám ..tranh chỗ của ta :((

ta chém lão chít :((
♥ Heechul: “Đừng có nấu bí nữa!”

Đậm chất Heechul =))

S

sakura1234

chj ơi, đâu vậy? sao e hok thấy nhỉ?
chj chỉ cho e đi!
còn cái đó, mới khổ min chứ, tự dưng bị bắt xoa bóp, bí ngon ma`!
còn có cả couple nữa:

♥ Kyuhyun: (Lời nhắn cho Sungmin) “Sungmin à, anh là của em. Đừng trao trái tim cho ai khác, nhất là Kangin.”

♥ Kyuhyun (Lời nhắn cho Kangin): “Anh không thể chịu được khi thấy anh bên người khác, đừng trao trái tim của anh cho ai, anh là của em”. / Sungmin: “Ya! Đồ chết tiệt!”

♥ ELF: “Oppa, hãy nói với em: ‘Seoyoung à, anh yêu em’ đi!” / Kyuhyun: “Seoyoung à, anh yêu em… Nhưng anh yêu Sungmin hyung nhiều hơn.”

♥ ELF: “Có vẻ mối quan hệ của anh với Kyuhyun oppa rất tốt.”/ Sungmin: “Cậu ấy đang ngồi cạnh anh này, keke”

♥ ELF : “Em thích ChoLee couple lắm ~ ♥” / Sungmin : “Hahaha nhưng Kyu không thích đâu~”

♥ Sungmin: “Kyuhyun à?” / Kyuhyun: “Dạ?” / Sungmin: “Anh yêu em.” / Kyuhyun: “Em cũng yêu anh.”- Chunji Radio.

♥ Sungmin: *ghen tỵ* “Tôi chung phòng với Kyuhyun, vậy mà cậu ấy thức đến tận 5 giờ sáng để ‘hẹn hò’ với cái máy tính” – Chunji.

♥ Kyuhyun : “Mỗi khi Sungmin hyung nghĩ về anh, anh ấy không thể tập trung làm việc gì được”- UFO Reply.

♥ Sungmin : “Anh không nghĩ là các cô gái lại đến với anh hay sao cả” / Kyuhyun *ghen tỵ* “Đừng nói dối nữa!”- Chunji Radio.

♥ ELF: “Cưới em đi”. / Kyuhyun: “Nếu Sungmin hyung cho phép”. – UFO reply.

♥ Kyuhyun: “…Anh có dễ dãi không?” / Kangin: “Anh không dễ dãi” /Kyuhyun: “Anh không dễ dãi à?” / Kangin: “Cậu ấy (Sungmin) không dễ dãi à?” / Sungmin: “Không, Sungmin không dễ dãi” / Kyuhyun: *nhìn Sungmin một lúc* “Sungmin rất dễ dãi” / Kangin: “Đúng vậy, Sungmin dễ dãi”

T

thao_won

Gửi đến các thành viên gia đình thân yêu nhất tại Trung Quốc.

Duyên số của tôi với mọi người đã kéo dài được 6 năm, và tôi đã không thể viết một cái gì đó cho mọi người như thế này, đây thực sự đúng là lần đầu tiên?
Các thành viên gia đình thân yêu nhất ở Trung Quốc, mọi người khoẻ cả chứ? Mặc dù (tôi) đã ở cách xa (tất cả các bạn), nhưng cũng muốn chuyển đến (tất cả các bạn) lời chào hỏi và sự khuyến khích 

Cảm nhận được sự yêu thương và quan tâm của mọi người dành cho tôi khi tôi đang có các hoạt động cùng Super Junior M, và trái tim cũng đầy sự ấm áp. Bây giờ đang ở Hàn Quốc, nhưng vẫn có thể nhận được tình yêu của mọi người và sự ấm áp ấy một cách gián tiếp.

Phần tôi là người vẫn còn nhiều thiếu sót, có thể nhận được rất nhiều tình yêu và sự quan tâm từ mọi người. Gửi đến mọi người, chỉ có cảm ơn và cảm ơn mà thôi. Cảm ơn tất cả các bạn.
Thông qua cơ hội lần này, muốn trở thành một với các thành viên gia đình Trung Quốc của chúng ta. Rất hy vọng rằng các thành viên gia đình là người Trung Quốc đang ở xa Trung Quốc có thể hợp thành một, để trở nên gần gũi hơn.

Các thành viên trong gia đình thân yêu nhất của tôi, chân thành cầu nguyện rằng Chúa sẽ ban tình yêu và phước lành đến mỗi người .
Hy vọng rằng tôi có thể gặp tất cả các bạn tại concert Bắc Kinh với một vẻ mặt vui vẻ.

Dùng tất cả trái tim mình để yêu các bạn. Mặc dù chúng ta bị cách biệt, nhưng chúng ta là một. Trái tim tôi ở cùng với tất cả mọi người.

Hàn Quốc, Choi Siwon

* Chồng ta là 1 con chiên ngoan đạo :-*

Chúa hãy phù hộ cho chồng con :x:x

Amen :-*

H

happykid

tụi bây tự tung tự tác quá rồi nha
tiền bối như Kid già ta còn chưa lên tiếng!
đứa nào chém Chul rồi đói chém vợ thằng WOn
ta nói chôg` Già của ta đánh chết :))

lâu rồi hok vô đwocj
chúc chị em 20/10 vui vẻ nha

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom