[FC][Couple] Khánh Phương & Quỳnh Nga

Status
Không mở trả lời sau này.
H

hiensau99

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Dạo này, cặp đôi Khánh Phương- Quỳnh Nga của chúng ta có vẻ im hơi lặng tiếng nhỉ! Sáng nay, xem cái clip của Khánh Phương trên ITV tự nhiên nảy ra ý định lập 1 topic về cặp Khánh Phương- Quỳnh Nga ;)) :)>-

Ở đây, chúng ta sẽ tự do post bài, nêu cảm nghĩ của mik về cặp đôi này ;) . Nhưng nghiêm cấm Spam nhé :).

Đầu tiên thông tin về chàng ca sĩ đẹp zai Khánh Phương nhể:

Tên thật: Phạm Khánh Phương
Ngày sinh: 04/11 - Quốc gia: Việt Nam
Công ty đại diện: Ca sĩ Tự Do

Khánh Phương tên thật là Phạm Khánh Phương là cựu thành viên nhóm MP5, cũng là người lập ra nhóm nhạc này. Sau đó các thánh viên trong nhóm tách ra solo, Khánh Phương solo từ đầu năm 2006. Tham gia nhiều chương trình ca nhạc lớn nhỏ trên truyền hình, hiện khánh phương là ca sĩ đang rất được ăn khách tại TPHCM và các tỉnh miền Tây. Các hít lớn như: Chiếc khăn gió ấm, Bỗng dưng yêu em, Mưa thủy tinh, Chỉ là quá khứ...

Tốt nghiệp đại học với 3 bằng đại học:
- Ngữ Văn Trung Quốc
- Ngữ văn báo chí
- Đại học luật TPHCM
( Ôi giỏi quá! Ngưỡng mộ quá! :D)

Tiếp là chị Quỳnh Nga xinh gái ;) ( Chắc gần bằng mik :-SS)

-Sinh ngày: 07/09/1988 ( Hơn chị mềnh có 1 tuổi à)

- Biệt danh: Cá Sấu Chúa ( hả sao lại thế được )
- Chiều cao: 1,59m ( thấp quá! hình như thông tin này sai :D)

- Cân nặng: 45kg ( hơn mềnh có 8 cân . hí hí)

- Sở thích: Ca hát, shopping, cà phê “buôn dưa lê” với bạn bè, thích màu đỏ và son môi màu tím hồng…
- Từng là thành viên của nhóm nhạc Doremi
- Thành tích đã đạt được:
* Miss Audition 2006

Ảnh và nhạc của cặp đôi này mik post sau nhé! ;) Mong các bạn thông cảm ;) ;))

FC lâu không hoạt động
Lock tạm thời!!!
_M.Hiên_

Last edited by a moderator:
H

hiensau99

Ảnh

Đầu tiên mềnh xin post vài cái ảnh của 2 anh chị nhân vật chính Người đẹp và quái vật =)): ( anh Khánh Phương mà đọc đc nhể :-SS)

Ảnh này 2 anh chị tình tứ quá!

Anh Khánh Phương tặng chị Người đẹp hoa nak:

2 nhân vật Người đẹp và quái vật đi dạo phố ó ;)
images

Vui chưa kìa:

Sau nữa là chị người đẹp Cá Sấu ak:

Chị Quỳnh Nga trông thật giống nữ sinh quá đi. Chăm học ạ

Ko những chăm học lại còn kute

Quynh-Nga-Se-khong-xuat-hien-cung-Khanh-Phuong-n_Tin180.com_014.jpg

Dạ và cuối cùng là Anh Khánh Phương đẹp zai ý ạ

Trông hiền lành chất phát quá
khanh-phuong---se-co-nhung-dieu-bat-ngo-voi-quynh-nga-2010-08-06044600.jpg

Cái này thì ga lắng đẹp zai :)

M

meocon_dangiu_96

Chẳng bik nên nói sao nữa e ờ ;))
Thôi thì bóc tem phát nờ :x:x
Nhìn mấy ảnh của Khánh Phương vs Cá sấu xing thiệt luôn :x:x

H

hiensau99

Hướng dẫn+ bài hát của 2 anh chị mà tớ thích nhất

Không bik nói j ạ? Thì bà con cứ post những cảm nghĩ của mik về 2 anh chị người đẹp + quái vật có phản cảm hay thiện cảm thế nào! hoặc giúp giùm em post lên vài bài hát

Thôi thì em post cho mọi người xem cái clip này của 2 anh chị Khánh Phương- quỳnh Nga quay ở China ( TQ í) :). Em thích bài này lém: Nước Mắt Của Đàn Ông. Clip này chỉ có anh Khánh Phương hát thoi. CŨng hơi bùn nhưng vẫn hay :D

[YOUTUBE]8A87j_edCjs[/YOUTUBE]
Lời bài hát ạ:

Người ta nói em đã yêu tôi không thật đâu
Làm sao biết yêu thế nào là thật lòng đây
Nhiều khi hỏi em trái tim này chợt thật buồn
Rằng trong tình yêu này em có yêu thật không
Vì tôi vẫn lo nghĩ sau này tôi mất em
Bao nhiêu kỷ niệm yêu dấu cuốn theo mây trời
Thì em nói em chỉ yêu mình tôi mãi thôi
Tôi tin em và tôi đã ko nghe người ta nói
Rồi một hôm nào, người bỏ đi mãi
Để mình tôi buồn, một mình trong đêm

ĐK:
Nếu như biết em chỉ yêu để em vui đùa
Vậy thì tôi đâu đau lòng tôi đến thế
Nếu như biết em đổi thay bỏ mặt tôi
Thì ngày xưa tôi đâu đâu cần yêu đến dại khờ
Người xa mãi bỏ lại sau lưng
Tình yêu của tôi tan nát theo bao lời gian lời dối
Người ra đi bỏ lại đây một mình tôi
Bỏ mình tôi cô độc lẻ loi, chỉ còn một câu rồi xa lìa​

Last edited by a moderator:
H

hiensau99

Chị Quỳnh Nga lên tiếng sau vụ "rơi míc" ! :((

Nếu bạn là fan của chị Cá Sấu Chúa chắc sẽ ko thể ko biết vụ Chị Sấu rơi mic. Thương chị quá! Cũng vì hoàn cảnh mà chị phải làm vậy! Có ai hiểu cho chị ko? hay là lại làm ầm lên nói chị ấy thế này thế kia?

Tớ luôn tin và ủng hộ chị. CÒn các bạn! hãy cho ý kiến né! hãy xem chị nói j sau vụ sùm beng

Lời chào đầu tiên:

Lời đầu tiên cho Quỳnh Nga gửi lời xin lỗi chân thành nhất đến khán giả, những người hâm mộ của Quỳnh Nga trước sự cố "rơi mic" vừa qua. Tuy nhiên, Quỳnh Nga cảm thấy hơi buồn khi ngày hôm qua có những thông tin hơi quá về sự cố này. Quỳnh Nga cảm thấy hơi bị xúc phạm, đồng thời cũng khiến cho các fan thân thương, người hâm mộ hiểu nhầm về Quỳnh Nga nhiều quá!

Vậy cụ thể sự tình hôm đó là như thế nào?

Quỳnh Nga nhận lời hát khai trương một công ty vào buổi sáng ở dưới Hà Đông - Hà Nội. Theo lịch ban đầu, Quỳnh Nga sẽ hát lúc 9h30 nhưng mãi đến 11h hơn mới tới lượt, lúc đó trời lại nắng nóng khiến người Nga rất mệt. Cùng với đó, địa điểm tổ chức lại bị mất điện, BTC phải dùng máy nổ để chạy chương trình. Chỉ với máy nổ khá nhỏ mà phải chạy rất nhiều nên khiến cho âm thanh không được ổn định. Mic của cả MC và ca sĩ lúc được lúc không, mất tiếng liên tục…

Chính vì thế để đảm bảo chương trình tốt nhất trước sự cố ngoài mong muốn, BTC đã yêu cầu Quỳnh Nga hát lip-sync. Tuy nhiên, lại xuất hiện tình huống không mong muốn xảy ra như mọi người đã thấy trong clip. Quỳnh Nga thừa nhận mình đã hát lip-sync chương trình đó, giờ có lẽ nói gì, đưa ra lý do gì thì cũng không thay đổi được phải không? Nhưng đến giờ, Quỳnh Nga vẫn không hiểu mục đích của người quay lại clip đó là gì? Chưa kể lại còn tua đi tua lại đoạn rơi mic của Quỳnh Nga rất khéo léo nữa! Mà lại chỉ quay và tung ca khúc Người tình mùa đông lên mạng, bởi trong chương trình hôm đó, Quỳnh Nga chỉ hát lips đúng bài hát đầu tiên Người tình mùa đông, còn các bài hát sau Quỳnh Nga đã hát thật 100%!

Các bạn có tin cho chị Sấu ko! Tự nhiên mik cảm thấy ghét cái kẻ đã cố tình tua đi tua lại cái đoạn chị rơi míc!

Qua bài viết này, tớ mog các bạn hiểu cho chị Sấu nhé!
Còn chị cũng đừng bùn vì những lời nói thô tục của bọn ko biết quý trọng nghệ sĩ ;))

N

niemtin_267193

Uh, đẹp đôi lắm.
ngoại trừ cái khoản chiều cao của Quỳnh Nga ra :))):))

(mặc dù mình là fan Đông Nhi cơ)

M

maunguyet.hilton

Sự cố làm rơi mic để bị phát hiện...of miss Q.N thật đáng bùn.Lí do đã được tìm hỉu như lời of chủ topic nhưng cũng k mấy ai có thể lạc quan lờ đc lỗi này.''QUỲNH NGA VẪN TƯƠI TẮN SAU SỰ CỐ RƠI MIC...'nhìn xún cái hình ....ối zời tươi tắn lạ mà...
[/URL][/IMG]
Dù sao cũng là 1 fan nên mình cũng tin và bỏ qua những sai sót of ss.Vẫn mãi êu ss nhé!!
Về phần oppa K.P á hữ? thôi thôi k bàn cũng đã khẩng định lun lun là...i like...i love....keke.Cả nhà tớ ai cũng thík ãnh hết ý.Tuy bề ngoài k quá ''ệp'' nhưng vẫn thích zọng hát rất chất.Thế đấy bài nào of a zường nkuw cũng thành hit.K hỉu sao 1 số cm cho rằng càng ngày K.P càng tệ nhĩ? ngược lại bản thân tớ thấy a ấy thật tuyệt vời.Phong cách,gu style cũng như cách chọn nhac rất hợp thời! Hiện tại là đang rất thích bài Lỗi tại ai of chàng nè!Trong clip còn có Emily hề hề i like miss nUn nhé!Công nhận phần đầu mới zô bài này hay thật.Còn ca khúc Nguyện ước cũng thíck lúm nhưng k = L.T.A ,,1 số thông tin cm trên ''ziu tút'' cko rằng đạo nhạc thật nực cười gõ gàng có giấy tờ mú bản quyên gòi đó.Xách vứt vào mặt cko mà thấy.(sr cái này e nóng)...Nói tóm lại thík và chĩ thík...K.P 1 lời nói thật lòng tại nơi đáy tim e...nay đã khắc ssaau hìn bóng a thật gòi...ou...ou.ouu :X
[/URL] [/IMG]
úp ké YANBI nun kefkef!k sao cky TH chủ pic??!!

D

doigiaythuytinh

Chủ pic đã bảo muốn nhận xét gì cũng được ấy nhá :">

-Không thích Quỳnh Nga : nụ cười giả tạo :)) , không thích cả cách ăn mặc :">

- Khánh Phương lại càng ko thiện cảm :))

H

hiensau99

ukm. Tớ rất đồng ý với ý kiến của maunguyet.hilton ;))
Khánh Phương- tớ rất thích cái chất giọng khàn khàn của anh ấy, lại còn đẹp zai nữa chứ, ôi..........;))! Anh í có 1 phong cách rất hợp thời......
Bây giờ chúng ta nghe bài Lỗi tại ai ná! Clip này quay khi anh ấy hát tại sinh nhật mừng ITV tròn 3 tuổi! Người ngồi cạnh anh ấy lúc đầu méo mặt vì ngồi cạnh ca sĩ nổi tiếng mà ko bik lại còn nhìn như kiểu tưởng K.Phương bị sở hơi. =))

[YOUTUBE]ZmOh6Zh23eI&feature=related[/YOUTUBE]

Lời bài hát:
Còn lại chút gì sau hai chữ chia tay
Còn lại nơi đây nỗi nhớ nhung da diết
Giờ em ra sao chỉ mỗi em mới biết
Giờ anh nơi đây sẽ cố giấu kỷ niệm.

Kỷ niệm êm đềm hai ta bước trong mưa
Dường như hôm nay chỉ mỗi anh lẻ bước
Giờ em xa xăm em mới có hiểu được
Chỉ mình anh biết: anh là người sống trong cô đơn.

[ĐK:]
Nếu như trong tình yêu không có hai từ chia tay
Chắc hôm nay đường mưa không thiếu bước chân của ai
Đường về sao xa quá nghe buốt giá đôi vai này
Bước chân em nhạt phai lỗi do anh hay tại ai.
Welcome to Yeucahat.com

Ước chi trong tình yêu không có hai từ chia tay
Để hôm nay nhìn mưa không phải đắng không phải cay
Ngọt ngào ôi giây phút ta đã có với nhau bao ngày
Để hôm nay vụt bay cũng bởi hai từ chia tay
Lỗi tại ai.

H

hiensau99

Kỉ lục của K. Phương

Tớ thật sự thấy choáng trước anh Khánh Phương hãy xem và bạn sẽ hiểu:
Kỉ lục mà Phương đạt được :

~! Chàng trai có chất giọng khàn hay nhất V-pop.

~! Ca sĩ có trình độ học vấn cao nhất.

~! Thể hiện thành công Hit Chiếc khăn gió ấm-với kỉ lục 15 lần đứng đầu top hits của kênh ITV.

~! Ca sĩ có nhiều bài nhất có mặt trong top hits hằng tuần (đặc biệt Bỗng dưng yêu em có mặt trong Top hits nhiều nhất).

~! Là 1 trong những ca sĩ có nhiều bài hit nhất( bài nào của Kp mới ra đều nhanh chóng chinh phục các bảng xếp hạng của nhiều trang web nghe nhạc trực tuyến).

~! Ca sĩ được yêu thích nhất năm 2009 với số poits bình chọn cực khủng hơn 88.000.

Các bạn hãy ủng hộ cho Khánh Phương nhé :-x

T

thao_won

KO thích khoản sexy của QN

KP cover nhạc Hoa nhiều quá ,lại kết hợp vs QN nên ko ưa.:|

QN ko nổi bật ở lĩnh vực gì cả 8->

G

girltoanpro1995

Không ưa Khánh Phương nhưng vẫn nghe nhạc Khánh Phương hát =))
Dù biết là đạo nhưng vẫn nghe 8-}
Quỳnh Nga lùn hơn mình, nặng bằng mình :))
Ghét bài " người đẹp" của QN =))
Chung quy: không có gì nghe thì cũng nghe đc :x
Mà KP với QN không là 1 cặp nữa đâu :-j mapa QN không đồng ý :-\"
[fan Đông Nhi ~ :x ]

H

hiensau99

Em tin - Quỳnh Nga

Có thể mỗi người có 1 cách nghĩ khác nhau về cặp đôi k.phương - Q.Nga này nhưng mik thì vẫn thích nhất cặp đôi này và mog họ có thể tiến xa hơn là tình bạn thân :)

Sau đây, xin giới thiệu với cả nhà bài hát Em tin đc quay cùng với clip Nước mắt của đàn ông of Khánh Phương tại Trung Quốc:

[YOUTUBE]Ro8WFcrPz0E&feature=related[/YOUTUBE]

Lời bài hát ạ:
Một hình bóng quen thuộc lòng này vẫn chưa buông. Chờ đợi mãi sao chẳng thấy quay về
Hình bóng ấy vẫn còn ở trong trái tim này. Còn lại những kỉ niệm đó vẫn cong ở đây.
Ngày xưa khi đôi ta bên nhau chẳng ngần ngại bao sóng gió
Mà giờ đây đôi ta chia tay chỉ vì 1 câu nói đó.
Rồi người hết yêu em, người thật lòng muốn quên em
Đôi môi em nghện ngào sao người nỡ vô tình.
DK:
Dù cho em sẽ là người ra đi, tình này vẫn mai chẳng hề chia ly
Và em sẽ giữ kỉ niệm ngyaf xưa khi có nhau.Dù đớn đau....
Baby because you in my heart........

M

maunguyet.hilton

Tức cười....

Không ưa Khánh Phương nhưng vẫn nghe nhạc Khánh Phương hát =))
Dù biết là đạo nhưng vẫn nghe 8-}
Quỳnh Nga lùn hơn mình, nặng bằng mình :))
Ghét bài " người đẹp" của QN =))
Chung quy: không có gì nghe thì cũng nghe đc :x
Mà KP với QN không là 1 cặp nữa đâu :-j mapa QN không đồng ý :-\"
[fan Đông Nhi ~ :x ]
Đạo nhạc...ơ thế thỳ bãi nghĩ ngke chi thế.topic để hâm nóng fan chứ có để anti vào đây pô pô lên đâu cơ

chứ.Pực mình...hãm.Đã thế là phải xách cái giấy mua bản quyền tát thẳng mặt lUn cko đau mà nhớ!:mad:(sr lại

nóng)Nhưng zẫu sao cũng nên nói lịch sự,đã thế mình hùa theo fan of LONA bảo là ĐongNhi đạo nhạc cổ điêrn

là cái bài từng thuộc về nhau đó? ok hễ? nói ra thật phiền phức...bỏ ghét thật mà!:mad:

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom