[FC] Big Bang - V.I.P

Status
Không mở trả lời sau này.
N

nh0c_bee_95

tại sao anti-fans chỉ có thể nhìn nhận theo mặt tiêu cực mà ko chịu hiểu rằng G-D đang cố gắng, tất cả chỉ vì để cống hiến mình cho âm nhạc. X(
[ Click here ]

K

kira_l

Khổ thân G-D

ứ chịu nổi

đâu đến nỗi mà cứ làm qá lên như thế nhở

Trên đời cứ thick móc nhau >"<

G-D ko làm sao đâu ! Tại cái này tui nghĩ đâu đến nỗi

như cái bài j của brown eyes girl < ko biết viết đúg ko >

bài a... đó ! >"< chả pải gọi là qá ư >"<

N

nh0c_bee_95

thì đấy! bực hết cả mình. X(
Khó chịu thế! Bực bội ghê!
Ko biết khi nào mới chấm dứt cái vụ này đây? >"<

K

kira_l

Nhah thôi !

nó sẽ hoãn lại !

NẾu G-D đủ để chứng minh mình ko làm j qá đags

:-S

H

hoangson199222

Trong các band Hàn thì mình thik phong cách BIGBANG nhất! Ngoài ra mình cũng thik 2NE1SNSD!
Những MV và Perf hay nhất với chất lượng hình ảnh cao nhất của 3 nhóm trên đã, đang và sẽ tiếp tục được mình sưu tầm trên Channel của mình tại YouTube.
Hãy thưởng thức và cho ý kiến!
BIGBANG is V.I.P

Last edited by a moderator:
N

nh0c_bee_95

Clip Lollipoop Ver.2 sao ngắn thế bạn. Có Clip đầy đủ k? Post đi bạn. Tks bạn hen :)

N

nhoklovely_two

clip Lollipop 2 ở đâu ák chj. bee??? sao em ko thấy zj.
còn đây là clip lúc way nàk ^^!
[YOUTUBE]6A6U_-_EDT0&NR=1[/YOUTUBE]

H

hoangson199222

MV Lollipop 2 chính thức chưa có đâu bạn, mới chỉ có CF quảng cáo 30s với cả bản mp3 (3:21s) thôi:(
Cùng đợi nào, chắc ko lâu nữa đâu! :D
Mà ra MV này xong nữa thì lại phải chịu khó đợi đến cuối năm 5 anh mới come back cơ, nản nhỉ:|.
Trước mắt chúng ta hãy chờ TOP và Daesung solo ^_^:)
We are V.I.P!;)

N

nh0c_bee_95

:((.....nản thế. Mà vụ scandal của oppa G-D có kết luận chưa vậy? Sao search google hoài k thấy? buồn ghê. :((

H

hhno2

ôi, chẳng hỉu anti fan nghĩ như thế nào í nhỉ? g-d đang rất cố gắng với chuỗi clip hbrker-aboy-breathe ^^ zay muk...anti fan nghĩ lại đi nhé, bigbang là no.1 ^^

C

cool_strawberry

Chán quá, mấy web bình chọn dạo này chỉ đánh giá cao TVXQ, cho Bigbang mình mỗi giải phong cách nhất rồi luôn bắt đứng thứ 2. Có công bằng không cơ chứ!
_______
Giá mà BB cũng sang VN như mấy anh Suju thì fan mình thik biết bao!

N

nh0c_bee_95

:( đó cũng là do đánh giá của Fan mà bạn. TVXQ cũng rất tuyệt mà. :) K có gì là k công bằng hết.
Biết là rất buồn đúng k? Nhưng k sao hết ák.! BB mãi mãi trong trái tim V.I.Ps, mãi là No.1 đối với chúng ta, mãi yêu BB là được rồi. Có được giải thưởng là vui nhưng tình yêu của V.I.Ps là wan trọng hơn cả. :x

S

stonevipz

Không bik các bạn đã biết chưa nhưng mình xin đc thông báo là "GD đã đc trắng án" rồi các VIP ah !!!!!
Các bạn có thể vào forum 360kpop hay BBVN để xem thêm nhé !!!!!!!!
Ăn mừng thôy nào các V.I.P !!!!!!!!!!!!!!!

N

nh0c_bee_95

nà ná na..nà ná na...
bỗng dưng muốn hát....
Há ru hà ru. :D ;))

:x Iêu BB :x

L

letrang3003

BB số 1 ! sao ngày càng yêu nhóm BB thế nhở ;)) , hát rap hay như là top vậy . CHuẩn như G-D . Hát hay như là Tea -yang vậy :-* . iu bb thế hok biết ;)) , iu lun bigbang195 ;))

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom