[FC] Big Bang - V.I.P

Status
Không mở trả lời sau này.
N

nh0c_bee_95

Ák! Mình phát hiện ra trên khỉu tay ank G-D ( phía trong ák! ) có xâm 2 dòng chữ....Các bạn để ý thử xem....Nhiều bức hình đều có! Lúc đầu mình nghĩ chắc trong clip đó làm cho đẹp nhưng mình kiếm 1 số hình thì đều có! Style! :x

S

stonevip

Ák! Mình phát hiện ra trên khỉu tay ank G-D ( phía trong ák! ) có xâm 2 dòng chữ....Các bạn để ý thử xem....Nhiều bức hình đều có! Lúc đầu mình nghĩ chắc trong clip đó làm cho đẹp nhưng mình kiếm 1 số hình thì đều có! Style! :x

Mình có biết trên người anh GD có 1 số hình xăm như sau :

- TRên vai : " Too fast to live, too young to die ''
- hai bên tay đều có xăm mình không nhớ từng chữ của 2 bên tay chỉ biết ý nghĩa 1 bên là '' ôn hòa'' , một bên là cuộc sống tươi đẹp ''

S

stonevip

Dòng chữ '' Cuộc sống tươi đẹp" là Vital Dolce, " Ôn hoà" là Moderato
Đây có lẽ là sự tự nhắc nhở của Kwon Leader cho bản thân mình về cách sống và trân trọng cuộc sống ! :x

S

stonevip

Bài Bringing You Love này mềnh nghe zồi ! Hay lắm !

Wedding Dress [ TaeYang solo ]

[YOUTUBE]wfIecQLfGH4&hd[/YOUTUBE]

Where You at [ TaeYang solo ]

[YOUTUBE]w1-LveIE7pY[/YOUTUBE]

Let me hear your voice

[YOUTUBE]oQjcJBGIFsA&hd[/YOUTUBE]

Enjoy ! :D

Last edited by a moderator:
H

hoahuongduong93

hi.... bây jờ mình mới biết bang hội của fan nhà big bang ở đây nha
cho mình tham gia với, dù không biết nhiều về big bang lắm, nhưng mình rất thjck nghe nhạc big bang,,,,,,,,,,,
iu big bang

T

thaophuongnguyenxinh

ảnh bigbang nè

Mình cũng là fan của BigBang đây. Mình post vài cái ảnh đó, cùng xem nha :x

S

stonevip

có khi G-Dragon đi tù
:((
...................................

Không có chuyện đó đâu bạn ah ! Nhưng theo mình biết hình như GD bị phạt 1 số tiền lớn vì Concert lần này .
Nếu ai chưa biết mình xin được thông báo thêm . Hiện nay sau khi concert SHINE A LIGHT của GD diễn ra đã có những lời lẽ buộc tội rất không hay về concert, có thể nói là khá xúc phạm tới GD và VIPz nên VIPz đang rất phẫn nộ và đang thựuc sự vào cuộc bảo vệ, lấy lại danh dự cho GD và chính mình !
Để biết thêm thông tin các bạn có thể đăng kí vào diễn đàn http://www.360kpop.com/f/ để đọc thêm thông tin chi tiết mình chỉ tóm lược lại cho các bạn nắm được tình hình hiện nay thôi !
Nếu bạn thực sự là một fans BIGBANG yêu thích âm nhạc của BIGBANG, yêu quí những con người của BIGBANG đặc biệt là trưởng nhóm G - Dragon hãy click vào đường link dưới đây tham gia kí ủng hộ cho GD ! Cảm ơn mọi người ! Nếu muốn hãy đi kêu gọi thêm mọi người ủng hộ cho Kwon Leader của chúng ta ! Hãy thể hiện sức mạnh của VIPz ủng hộ hết mình cho BIGBANG cho Kwon Leader của chúng ta !
http://www.petitionspot.com/petitions/SupportGdragon

Fighting VIPz !
Support Our Kwon Leader !
Let's show our power !

0

0393890738

tớ yêu bigbang
tớ yêu dragon'''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom