Fan của TVXQ vào đây nào>>>

Status
Không mở trả lời sau này.
K

kira_l

[YOUTUBE]JbJ0MdKuEDs&feature[/YOUTUBE]

đẹp đấy :x

[YOUTUBE]ld5fxBU0do0&feature[/YOUTUBE]

thắng rồi hú hú hú hà :))

M

matnatinhyeu_1995

JYJ Kim JaeJoong - chứa đựng những tố chất của một đạo diễn chuyên nghiệp

Thành viên của nhóm nhạc nam JYJ Kim JaeJoong đã thể hiện khả năng làm đạo diễn của mình mà khả năng đó chỉ có thể so sánh với những người chuyên nghiệp.

Gần đây, trong các diễn đàn trực tuyến cộng đồng, hình ảnh của Kim Jaejoong đang chỉ đạo thiết kế sân khấu các màn trình diễn sắp tới ở Thái Lan cho JYJ World Tour đã được đăng lên và thu hút nhiều sự chú ý.

Trong những bức ảnh, Kim Jaejoong, người đang mặc quần áo thoải mái với một chiếc quần jeans và T-shirt màu trắng, đang tỉ mỉ kiểm tra các vị trí của ánh sáng và các đường chuyển động của sân khấu.

Các cư dân mạng sau khi xem những hình ảnh đó đã phản hồi rất tích cực , với những ý kiến ​​như là "Đạo diễn Kim Jaejoong thật ấn tượng," và "Ngay cả hình ảnh của anh khi chỉ đạo cũng thật nghệ thuật . Hay đây là một cảnh trong một bộ phim? "

Trong khi đó, JYJ sẽ tổ chức ''JYJ World Tour Concert'' trong năm 2011 ở năm quốc gia ở châu Á và năm thành phố ở Bắc Mỹ, sẽ bắt đầu trong hai ngày từ 2-3/4 tại Bangkok, Thái Lan Arena.

Source: http://jyj3.wordpress.com/2011/03/22...ting%E2%80%9D/
Shared: shaphina@yan

M

matnatinhyeu_1995

Chờ đón màn trình diễn của JYJ tại Jakata

JAKARTA, KOMPAS.com - Bộ ba JYJ bao gồm Jaejoong, Yuchun và Junsu chắc chắn sẽ làm rung chuyển đất nước này thông qua JYJ world tour concert 2011 tại Trung Tâm Hội Nghị Quốc Tế Sentul, Borgor, Tây Java, Sabtu (9/4/2011)

Người đã nắm bắt và thúc đẩy giấc mơ này, Tita Ardita đã thừa nhận, không quá khó để mời được nhóm nhạc Kpop đến từ Hàn quốc JYJ:"JYJ đã không nhận ra rằng họ có rất nhiều fan tại Indonesia. Tôi đã đưa ra tất cả các kết quả bình chọn cho bộ phận quản lý của họ. Đó là lý do tại sao họ đã cho Indonexia vào lịch trình tuor diễn của mình," Tati đã nói trong buổi họ báo ra mắt của JYJ World Tour Concert tại Quảng trường Hòa bình Ritz-Charlton,Kuningan, Nam Jakarta, hôm thứ 4 (23/3/2011)

Người chủ trì cuộc vận động thành công cho album the Beginning đã đứng ngoài cuộc bình chọn này "Chúng tôi đã mở cuộc bình chọn, và nhận được rất nhiều lời yêu cầu. Đây là một forum có đến 8500 thành viên đã đặc biệt yêu cầu mời JYJ. Tình hình thị trường rất khả quan" Tita nói.

Tốt rồi, hãy cùng rung chuyển với JYJ, vé của buổi biểu diễn sẽ được bán từ 500,000 Rp cho tới 2,5 triệu Rp.

Source: KOMPAS Entertainment (một fan fansite tin tức online lớn nhất tại Indonexia)
Trans by: @yuu_kyuuin
Shared by: JYJ3
Vtrans: ichigo_daifuku
shared by : pamies2chunie@yan
Nhà mình hoạt động nhanh thiệt:))
.........................................................................................

M

matnatinhyeu_1995

U-Know chàng diễn viên để lại ấn tượng sâu sắc trong Kim Jae Seung
Khi hỏi Kim Jae Seung về diễn viên để lại ấn tượng sâu sắc nhất đối với anh, anh đã nói ra tên của TVXQ U-Know và Bae Soo Bin mà không do dự

Kim Jae Seung đã diễn chung với U-Know Yunho trong bộ phim năm 2008, "Heading To The Ground".

Trong số các nghệ sĩ tôi đã nhìn thấy,cậu ấy thực sự là một trong những người tôi muốn nắm tay cậu ấy. Cậu ấy thực sự là một em trai tốt bụng và lịch thiệp. Cái cách cậu ấy trên màn ảnh cũng như sau màn ảnh, nó giống nhau. Bất cứ khi nào, cậu ấy sẽ chăm sóc nhân viên và tất cả mọi người xung quanh. "

Anh thành thật nói rằng anh đã có thành kiến ​​đối với Yunho vào lúc đầu do tình trạng thần tượng hàng đầu của Yunho. "Tôi nghĩ rằng vì là đứng trong top ngôi sao thần tượng hàng đầu nên thường khá kiêu ngạo và không chăm chỉ làm việc. Nhưng Yunho đã gọi cho tôi hàng ngày và hỏi tôi làm thế nào để nâng cao kỹ năng tự diễn xuất của mình và nói về những khó khăn của cậu ấy. "Làm thế nào để thực hiện tốt hơn trong cảnh này? ' Tôi đã vô tình thu hút bởi vẻ chân thành trong các yêu cầu của cậu ấy . "

credit: SPN+cheersyoonho
trans by: rachui@sharingyoochun
Vtrans by Bi@KYH

M

matnatinhyeu_1995

Jaejoong Trả Lời Email Của 1 Fan Tại Việtnam

Đây là tấm ảnh bạn ý gửi cho jae

Translation:
Jeajoong ah!

Em có thể gọi anh như vậy không?

Em biết vào những ngày này anh rất bận rộn và không có thời gian để kiểm tra tất cả các mail của fan. Nhưng em vẫn muốn gửi cho anh cái này…

Anh thế nào rồi? Dạo gần đây trông anh có vẻ gầy quá. Hãy chăm sóc bản thân. Đừng làm việc quá sức, ăn nhiều lên và hãy mạnh khỏe, anh nhé.

Uhm…Có 1 câu chuyện mà em muốn kể với anh. Đó là một câu chuyện dài…không có khởi đầu và kết thúc. Em sẽ rất vui nếu anh có thể giành chút thời gian để đọc nó.

…………………………………
…………………………
…………….
Cuộc sống thật phức tạp, phải không anh? Hạnh phúc, khổ đau, yêu thương, hận thù…Tất cả mọi thứ…như những gì mà chúng ta phải gánh vác trong nỗi lo âu…Đôi lúc, khi chúng ta cảm thấy kiệt sức…bình yên là thứ duy nhất mà chúng ta cần…

Và…

Âm nhạc của anh…âm nhạc của DBSK chính là sự bình yên của em…

Anh có biết không? Từ nhỏ, em luôn ước mơ được trở thành ca sĩ. Âm nhạc chính là cuộc sống của em. Bất cứ nơi nào em đi, âm nhạc luôn là một phần của em…Giống như không khí…Em không thể sống thiếu nó. Thế nhưng mọi chuyện lại không dễ dàng…như em nghĩ. Mẹ em nói với em rằng…ngành giải trí là một thế giới phức tạp, ca sĩ chỉ là những người mua vui cho người khác. Ca sĩ không phải là một nghề nghiệp thật sự, sẽ có nhiều khó khăn mà em phải chịu đựng như: scandals, sự mất mác, đau khổ và cả sự tan rã…Vào lúc đó, em chỉ là một đứa trẻ nhỏ…cho nên…khi nghe mẹ nói thế…ước mơ của em đã bị dập tắt…

Mãi cho đến ngày…em biết đến DBSK…

Ước ấy lại trỗi dậy một cách mạnh mẽ và sống động…

DBSK là một tạo vật hoàn hảo của Chúa trời. Đẹp đẽ, lôi cuốn, rực rỡ và tài năng. Rồi kể từ đó, khái niệm về ca sĩ của em đã thay đổi. Ca sĩ không là người chỉ biết mua vui và tạo ra rắc rối nhưng họ còn là những ai làm cho cuộc sống này trở nên ý nghĩa hơn…giống như DBSK vậy. Em đã tìm được cả thế giới của mình trong âm nhạc của các anh, trong những giai điệu du dương…Âm nhạc lại đến với cuộc sống của em…một lần nữa bởi vì DBSK. Mọi thứ quá đẹp đẽ, anh àh. Những ngày tháng như mơ ấy…em sẽ không bao giờ quên…không bao giờ…

Và…khi em nhận được tin DBSK tan rã…Mọi thứ đã tan vỡ…tất cả mọi thứ…

Mãi cho đến bây giờ, em vẫn chẳng thể nào quên được cảm giác lúc ấy. Đau! Trái tim em dường như ngừng đập. Tâm trí em trống rỗng. Thế giới xung quanh em như rạn vỡ. Nó có cảm giác giống như chẳng còn không khí để thở. Và…Em đã khóc. Em tự hỏi mình đã khóc bao nhiêu lần rồi. Nước mắt và nỗi đau…khiến em có cảm giác như đang chết dần đi. Em ghét bản thân mình, anh àh. Em chẳng thể làm được gì cho các anh cả. Em cảm thấy mình chẳng thể nào có khả năng giúp đỡ các anh mặc dù biết rằng chính các anh là người đang phải chịu đựng những nỗi đau còn lớn hơn cả em. Em xin lỗi…thật sự xin lỗi. Em vô dụng quá, phải không anh?

“Toki wo tomete” – Ca khúc cuối cùng? Tại sao? Tại sao mọi thứ lại phải như thế này? Tại sao không phải là 5? Mà là 3…là 2? Một ngôi sao năm cánh không thể thiếu dù chỉ một. Anh không biết sao? Xin lỗi…Em lại trở nên vô lí rồi…Em không thể trách anh hay bất kì ai trong các anh. Em biết rằng mọi chuyện chẳng thể lúc nào cũng theo ý của chúng ta. Vẫn có một số thứ phức tạp khác mà em không hiểu được, phải không anh? Nhưng…em chỉ muốn cả 5 người cùng nhau đứng trên sân khấu và cất cao giọng hát đẹp đẽ ấy…một lần nữa thôi. Phải chăng em qua ích kỉ?

Dù thế nào đi nữa…

Chúng em vẫn ở đây. Cassiopeia vẫn ở đây. Nếu anh cảm thấy mệt mỏi, hãy cứ dựa vào chúng em. Nếu anh muốn đi đến cuối con đường, chúng ta cùng đi nào! Không cần biết còn bao nhiêu đau thương phải chịu đựng. Không cần biết sẽ khó khăn đến dường nào. Xin đừng bao giờ quên rằng, chúng em luôn ở ngay bên cạnh các anh…yêu các anh bằng cả trái tim. “Keep in my that I love you”

Và…

Em sẽ chờ đợi. Niềm tin mà chúng em gìn giữ, niềm tin mà chúng em cần có…đều bởi vì các anh. Cassiopeia sẽ luôn luôn là một thể thống nhất…luôn luôn giữ vững niềm tin và hi vọng cho đến cùng.

Until the day I let you go…
Until the day we say our next hello…
It’s not goodbye…

Kim Jaejoong Hwaiting!!! DBSK Hwaiting!!! Cassiopeia Hwaiting!!!

Translation:
[From Jaejoong]
Khi tôi đọc thư của bạn, tôi phải nhờ Yoochun đứng cạnh mình. Không phải bởi vì nó đặc biệt, cũng không phải vì bạn là người thân của tôi – nhưng bởi vì nó dài quá và tôi phải đọc nó.

Dù thế nào đi nữa, tôi cũng cảm ơn bạn, cảm ơn những fan của tôi tại Việt Nam luôn ủng hộ và yêu thương chúng tôi

Quá bận rộn để trả lời và tôi không thể đọc hết tất cả các mail. Tôi thật sự xin lỗi.

Vào mùa hè này, đến Việt Nam là kế hoạch của chúng tôi – các fans tại Việt Nam cũng hi vọng như thế , nhưng nó chỉ là dự định – không chắc chắn. Điều đó còn phụ thuộc vào hoạt động của chúng tôi tại Hàn Quốc và Nhật Bản. Ahhhh ~ Bây giờ tôi phải đến phòng thu âm rồi ~ Bye ~
có ai bít mail của Jae ko?:((.ước j mình cũng dc nhận mai của Jae.:x
ước j mình dc như cô ấy=))

T

tomcangxanh

Ôi chết vì ghen tị mất :(( Chết đây chết đây :((

Joely Nguyen :(( Ghen tị :(( Sao nó có Mail của jae :((

@all: Post ko phải câu page đâu, đúng 10 post là sang page mới, cứ thế phát huy nhá ^^

btw, lượt view sửa đc rồi ^^ no1 2 cái luôn đê ^^

T

tomcangxanh

@bên trên: đọc xong tụt cả hứng =))

Source: CO Factory
Shared by: continueTVXQ
Re-up by:
Mrs_GD@360kpop

T

tomcangxanh

[23.03.11] TVXQ trên tạp chí Esquire April Issue

Source: yoonhostar
Shared by: ContinueTVXQ
Re-up by:
Mrs_GD@360kpop

K

kira_l

Ôi chết vì ghen tị mất :(( Chết đây chết đây :((

Joely Nguyen :(( Ghen tị :(( Sao nó có Mail của jae :((

@all: Post ko phải câu page đâu, đúng 10 post là sang page mới, cứ thế phát huy nhá ^^

btw, lượt view sửa đc rồi ^^ no1 2 cái luôn đê ^^

rumor thôi :-w

đừng tin ~

=))

cái kia khóa mịa rồi =))

sp cái này thôi ;">

cố lên

[YOUTUBE]pETGSmPxdRc
[/YOUTUBE]

VIDEO TRANSCRIPT​

Giọng nam nghe được trong buổi phỏng vấn là của ông Kung-Chalermchai (CEO của 411 Entertainment Co., Ltd. – người tổ chức của JYJ World Tour 2011 tại Thái Lan)

MC: … Anh ấy đã nói rằng nó rất ngon và rất cay, vì vậy anh ấy muốn thử 1 chút. Hãy nói cho chúng tôi biết về điều đó đi ông Kung.

Kung: Một lần tôi đã hỏi cậu ấy rằng cậu ấy thích ăn gì. Cậu ấy nói rằng cậu ấy thích đồ ăn cay. Tôi hỏi lại rằng, "Cậu đang nói đến cay như thế nào? So với đồ ăn Hàn Quốc, nó có giống Kimchi-shige (soup kimchi) không?”. Cậu ấy đã trả lời rằng cậu ấy thậm chí còn không coi kimchi-shige là 1 đồ ăn cay. Với cậu ấy, nó thực tế là 1 món tráng miệng! Vì vậy, tôi đang cố gắng tìm cho cậu ấy những món Thái cay hơn để thử, ví dụ như đồ ăn từ vùng phía Nam hay Đông Bắc Thái Lan. Tôi sẽ chắc chắn đưa cậu ấy đi nếm thử những món đó.

[T/N: Theo 1 staff từ Channel V Thailand, có 1 phiên dịch ngồi cạnh JaeJoong và cô ấy đã dịch những gì ông Kung nói từ tiếng Thái sang tiếng Hàn. Do đó, những biểu hiện hài hước trên mặt anh ấy (JJ). 1 ai đó có thể cho là anh ấy thực sự có thể hiểu tiếng Thái! LOL]

Trans by: @Lookkaew_SK
Credit: kjjtoong
Shared by: JYJ3
V-trans by skip_beat6592@yan.com

NGhe tiếng Thái rõ là KHÓ CHỊU =))

T

tomcangxanh

Sources: Butter@yougotthepower + tvxqtheking
Shared by: lois_lane@ContinueTVXQ
Re-up by:
Mrs_GD@360kpop

Cái tay ~ Thằng Min ~

Hôm qua xem lại PR, thấy cái tên mình mà lòng lâng lâng hạnh phúc....

Lên Krfilm, thấy lời cảm ơn gửi đến Subteam cũng thấy hạnh phúc =)) Cho dù mình chỉ là 1 phần nhỏ bé trong cái tập thể mạnh mẽ ấy =))

*Rưng rưng nước mắt*

Lớp ta thua kéo co rồi, ta bị bật 1 cái móng chân =''=

K

kira_l

Cái tay ~ Thằng Min ~

Hôm qua xem lại PR, thấy cái tên mình mà lòng lâng lâng hạnh phúc....

Lên Krfilm, thấy lời cảm ơn gửi đến Subteam cũng thấy hạnh phúc Cho dù mình chỉ là 1 phần nhỏ bé trong cái tập thể mạnh mẽ ấy

*Rưng rưng nước mắt*

Lớp ta thua kéo co rồi, ta bị bật 1 cái móng chân =''=

Em cũng muốn ~ :(

được vinh danh trong đội ngũ đó ~

trông như 2 thằng nhà quê

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom