[Family new]•°¤*(¯`°(F)( Đại bản doanh của mem 95 )(F)°´¯)*¤°•

Status
Không mở trả lời sau này.
B

bangtam81

đã chém chém choa thẳng tay
chém choa tới chốn không chừa một ai
đã là mem của 2pic này thì hãy chém

C

ckiu.style

ai chạy thì chạy, chứ zk đag onl thì a không chạy đâu :)) iên tâm
@all mem : ngày vui ngen :D

^^~

B

bangtam81

chạy thì cứ chạy không ai cấm
nhảy vô lại chém dữ hơn
sao ngày nào cũng chán vậy nè trời

S

sunflower10c1

mọi ng chém đi, chán quá...................... đi đi, lại lại, thấy mỗi vài ma thế này.............hjc

C

ckiu.style

chém phải khôg :)) có mặt Ckiu
mà đề nghị chủ nhà có họat động, trò chơi gì đi, chán quá ==''

^^~

C

cotich_tinhyeu_95

vđề là dạo này ko thấy có ai nói chi

nên t cũng theo lun ;))

vào ko thấy chi => ra lun :D

D

donquanhao_ub

tôi thích nói với quân thì đã sao coi quân là bạn của bạn tôi chẳng lẽ tôi không được phép nói chuyện sao ,tôi k có nick chat của quân và tôi cũng là người mới vào chưa biết cách sử dụng chat riêng
tôi tự kỉ ừ đúng bạn đã nhìn thấy 1 phần của cuộc đời tôi rồi đó
tôi không sử dụng đúng tiếng việt sao chỉ viết tắt mình chữ k thế thôi tôi không sử dụng ngôn ngữ chat vào pic
khi tôi chân bước chân ráo vào đây tôi đã muốn kết bạn với bạn muốn nói nhiều hơn nhưng chẳng thể nói gì
tôi đâu có thể bắt chuyện với ai ngoài quân và ck tôi
tôi đâu nói tôi oan và đừng nhấn mạnh vào chữ oan = cách viết to lên
bạn gọi ai đó với 1 cái tên đã bao giờ nghĩ người đó thích được gọi như thế chưa tôi cũng là smod của 1 diễn đàn chẳng lẽ tôi k biết cái quy tắc viết đúng tiếng việt

Vâng! Tôi thích như thế

Đc chứ bạn? =))

Bạn muốn nói chuyện, bắt chuyện với tôi ư? :-j

Tôi có nhầm không nhỉ :-j

Chưa hề! Chưa từng lần nào bạn "đả động" tới donquanhao_ub tôi cho tới khi tôi nói là "địch thủ" vì lôi kéo Quân :-j

Chẳng phải tôi thiết tha hay cái gì đại loại như thế ... Tôi chỉ muốn mọi người vui vì những cái gì là "CỦA TÔI"

Cũng đính chính với bạn là TÔI ĐÃ CÓ NGƯỜI YÊU! Với tất cả các bồ tôi chỉ coi là bạn :-j

Bạn nói tôi hiểu bạn?

Vậy tôi xin trả lời! "Bạn nhầm!" - Tôi chẳng biết gì về bạn :-"

:-j

Nói thật tôi bắt đầu nói bạn là địch thủ đơn giản vì ngay sau khi xem pic ảnh ... tôi thấy bạn xinh ... Và rồi tôi nói "địch thủ" - nhưng nó đã bị "biến tấu" bởi 1 số ý nghĩ :-"

Và bạn nói tôi gọi là ai đó - Vì tôi tôn trọng bạn? Tôi không muốn mọi người biết :-j ... Sao bạn không âm thầm mà sửa chữa

Làm cho bh War trong Pic tôi yêu quý rồi =))

Và bạn còn nói thêm ... Bạn là Smod =))

Từ trước tới giờ tôi chỉ biết Smod ở ngoại khóa có PLB và Sơn Mốc. Thế thôi :-j

Bạn được chính thức set Smod vào ngày nào ạk? :-"

Cái ID sao không đổi màu :-j

Còn nữa, tôi không ưa bạn? Uhm. Tôi khẳng định như thế ... Nhưng chưa bao giờ tôi nói bạn là "mày", "nó" ... hay cái gì đại loại nthế :-j

Vậy mà hôm qua tôi vô tình thấy bạn "nói" tôi là NÓ =))

Tôi cũng chẳng hiền để "cố cắn răng" chịu đựng ai nói tôi như vậy :-j

Còn tôi đã nói "hết nước hết cái" bạn suy nghĩ thế nào TÙY!

TỪ NAY "Nước sống không phạm nước giếng" =)) :))

D

donquanhao_ub

Nhân đây tớ cũng muốn nói là các bạn hãy sử dụng đúng Tiếng Việt. Bị lock pic không vui vẻ gì đâu :-"

@ Sun: Xin lỗi cậu vì vk cậu được tớ đưa ra bàn luận :-j

Nhưng những điều tớ nói sai không bạn?

Tớ muốn biết suy nghĩ thật lòng của bạn? Không fải là vì bênh nhau hay vì cái danh vk - ck

@ Cotich: Tớ sẽ vực lại cái pic này. Nhưng trước đó cũng mong cậu nhiệt tình tham gia

Bạn cũng đóng góp 1 phần không nhỏ rồi ;)

@ Bồ Ckiu: Người ta nói thi Miss - Mr thì mọi người chạy lung tung

Đả động tới học hè thì không có bóng dang1 ai

Tổ chức cái gì được hả mình? :-ss

H

hothithuyduong

thôi mọi người ơi

đừng có tranh cãi về vấn đề này nữa

mình cũng không biết ai sai ai đúng

nhưng mình hi vọng family mình như pic cũ kìa

thoải mái vô chém mà không phải suy nghĩ gì

C

cun_crazy

tôi đâu có nói tôi làm smod ở cái 4rum này bạn đọc kĩ lại đi
tôi đâu có nói bạn hiểu hết con người tôi bạn nhìn lại đi
tôi không thích vòng vo nếu bạn muốn tôi sửa sao không pm riêng cho tôi chỉ cần nói 1 câu thì tôi sẽ sửa đâu cần viết đến từ ai đó
nó là cái kiểu gọi của tôi với những người = tuổi tôi
ừ thì không đụng vào nữa
bạn đâu cân xin lỗi ck tôi vì ck tôi đâu biết chuyện này mong bạn xoá dùm chỗ đó tôi không muốn ck tôi buồn
vậy thôi nhé vì từ bây giờ tôi cũng không thể vào nhà của bạn
còn ý nghĩ sai lầm về từ gọi là địch thủ à .......đúng khi bạn gọi là địch thủ tôi chưa có phản ứng gì còn sau đó khi tôi nói chuyện với ai là bồ cậu cũng bị cậu gọi là địch thủ và cậu cũng bảo là đừng nghe lời dụ dỗ của tôi hay đại loại là như thế!

T

taianhpro000

tôi đâu có nói tôi làm smod ở cái 4rum này bạn đọc kĩ lại đi
tôi đâu có nói bạn hiểu hết con người tôi bạn nhìn lại đi
tôi không thích vòng vo nếu bạn muốn tôi sửa sao không pm riêng cho tôi chỉ cần nói 1 câu thì tôi sẽ sửa đâu cần viết đến từ ai đó
nó là cái kiểu gọi của tôi với những người = tuổi tôi
ừ thì không đụng vào nữa
bạn đâu cân xin lỗi ck tôi vì ck tôi đâu biết chuyện này mong bạn xoá dùm chỗ đó tôi không muốn ck tôi buồn
vậy thôi nhé vì từ bây giờ tôi cũng không thể vào nhà của bạn
còn ý nghĩ sai lầm về từ gọi là địch thủ à .......đúng khi bạn gọi là địch thủ tôi chưa có phản ứng gì còn sau đó khi tôi nói chuyện với ai là bồ cậu cũng bị cậu gọi là địch thủ và cậu cũng bảo là đừng nghe lời dụ dỗ của tôi hay đại loại là như thế!

cun ơi t hỏi tí
lớp c có ai tên hoa ở trên chỗ tớ ko

S

sunflower10c1

Nhân đây tớ cũng muốn nói là các bạn hãy sử dụng đúng Tiếng Việt. Bị lock pic không vui vẻ gì đâu :-"

@ Sun: Xin lỗi cậu vì vk cậu được tớ đưa ra bàn luận :-j

Nhưng những điều tớ nói sai không bạn?

Tớ muốn biết suy nghĩ thật lòng của bạn? Không fải là vì bênh nhau hay vì cái danh vk - ck

ko, tớ sẽ ko bênh vk tớ, và tớ cũng ko muốn nói đến việc ai đúng, ai sai ở đây cả.
tớ chỉ muôn cậu và vk tớ, dù ai đúng ai sai, cũng đừng tranh cãi nữa, trở về là bạn như lúc trk, ko có chuyện j là ko thể giải quyết đc cả.............
ai cũng có cái lí của mình, tớ cũng hiểu là cậu làm như vậy là muốn tốt cho pic mem 95 , tớ chỉ muón hai ng trở về làm bạn, hãy bỏ qua mọi chuyện để pic mình sôi nổi hơn trk
vk: vk quay lại pic đi vk, ở đây có ck, có bạn bè của vk...............bỏ qua mọi chuyện đi vk nha..................trở vè vui vẻ như trk kia.............vk cứ như vậy cũng đâu có giải quyết đc j
dongquanhao: tớ tin, cậu và vk tớ sẽ trở lại là bạn, bỏ qua mọi chuyện đi cậu nhé :D ok..........................

I

inujasa

ko, tớ sẽ ko bênh vk tớ, và tớ cũng ko muốn nói đến việc ai đúng, ai sai ở đây cả.
tớ chỉ muôn cậu và vk tớ, dù ai đúng ai sai, cũng đừng tranh cãi nữa, trở về là bạn như lúc trk, ko có chuyện j là ko thể giải quyết đc cả.............
ai cũng có cái lí của mình, tớ cũng hiểu là cậu làm như vậy là muốn tốt cho pic mem 95 , tớ chỉ muón hai ng trở về làm bạn, hãy bỏ qua mọi chuyện để pic mình sôi nổi hơn trk
vk: vk quay lại pic đi vk, ở đây có ck, có bạn bè của vk...............bỏ qua mọi chuyện đi vk nha..................trở vè vui vẻ như trk kia.............vk cứ như vậy cũng đâu có giải quyết đc j
dongquanhao: tớ tin, cậu và vk tớ sẽ trở lại là bạn, bỏ qua mọi chuyện đi cậu nhé :D ok..........................

Nói rất hay, thanks phát:khi (189)::khi (189):
Trong pic chẳng ai muốn bỏ ra vài page để tranh luận hay cãi nhau đâu mình và cún ạ!!:khi (181)::khi (181):

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom